• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

4 bước đăng kí youtube pantner với google trong 2 ngày (thành công 100%)

vhungcc

Junior
Reactions
55
MR
0.010
Facebook
Follow me on Facebook
Có thể vừa đọc xong tiêu đề bài viết có nhiều bạn đã nghĩ: Lại giật tít để câu Like. Mình cũng đã từng như thế. Đọc nhiều bài viết kiểu đó mà cuối cùng chẳng được cái gì. Nhưng mình đảm bảo nếu bạn làm theo đúng 4 bước của mình thì chắc chắn trong vòng 2 ngày bạn sẽ đăng kí được google andsence. Thêm một ngày đợi mail trả lời của google nữa là 3. Ok Ngay bây giờ bắt tay vào làm cùng mình nhé.

Bước 1: Tạo tài khoản google (nếu bạn có tài khoản google có thể bỏ qua bước này)
Theo kinh nghiệm của mình thì bạn nên tạo lại một tài khoản khác và đăng kí đầy đủ thông tin chính xác của mình để tiện cho việc quản lí cũng như thanh toán sau này.
Video hướng dẫn tạo tài khoản google. Click vào đây để đến trang đăng kí.
Bước 2: Tạo một kênh video trên Youtube (Nếu bạn nào có rồi thì bỏ qua bước này)
1, Vào trang www.youtube.com
Video hướng dẫn tạo kênh và mở khóa chức năng tải video có độ dài hơn 15’
2, Tải lên tối thiểu là 5 video. Những video này phải không được vi phạm bản quyển hay chứa nội dung của bên thứ 3
Video bạn có thể dùng điện thoại, máy ảnh, webcame, phần mềm quay video………. Để quay bất kí thứ gì như quay cảnh bạn chơi game, con mèo, phong cảnh…………..
Nếu bạn cảm thấy rắc rối thì có thể lên youtube, các trang web xem phim hay tìm những video chương trình của đài truyền hình trên mạng tải về rồi upload lên. Miễn sao nó không dính bản quyền là được.
Phần video sẽ không quan trọng nội dung như thế nào, có kiếm được nhiều lượt xem hay không bởi vì ở bước 2 mình sẽ giới thiệu với các bạn cách để tăng lượt view, like, comment, sucbcribers….. cho video để qua mặt bước kiểm tra của google

Bước 3: Tăng lượt view, like, comment, sucbcribers….. cho video
Lưu ý: Tuyệt đối không tăng view bằng Hitleap bởi vì Hitleap đã bị youtube cho vào danh sách đen.
1, Tăng view,like, comment, subcribers bằng enhanceviews
Click vào đây để đăng kí
Video hướng dẫn
2, Tăng view, like bằng shareyoutubevideos
Click vào đây để đăng kí
Video hướng dẫn
3, Tăng view bằng 10khit
Click vào đây để đăng kí
Video hướng dẫn
Lưu ý:
Số like mỗi video chỉ nên tăng khoảng 20 like
Số comment mỗi video khoảng 10 comment
Subcribers chanel youtube khoảng 200 sub
Lượt view thì tùy bạn. nhưng cũng không nên cao quá vì dễ bị để ý. Khoảng 3000 lượt view cho kênh là được
Nếu các bạn áp dụng cả 3 phương pháp trên của mình thì hoàn toàn trong 1 ngày có thể đáp ứng được yêu cầu rồi.

Bước 4: Đăng kí để trở thành youtube pantner với google.
Video hướng dẫn
http://www.youtube.com/watch?v=d3maGi3JlDc

Nếu bạn có bất cứ thắc mắc nào thì cứ comment phía dưới nhé. Mình sẽ cố gắng để giải đáp cho các bạn

Last edited:
yt partner hay ga?

cái này là GA mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back