• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

3G vs Captchar [pix, qlink]

Status
Not open for further replies.

twentyle

Newbie
Reactions
123
MR
0.000
Tình hình là e phải dùng Internet 3G để cạp cạp trong vòng vài tháng tới nên e muốn tham khảo kinh nghiệm của các bác đã sử dụng 3G để cạp cạp trước đó, bác nào dùng rùi thì xin chia sẻ kinh nghiệm cho e bik với ( 3G mạng nào, gói cước như thế nào, độ ổn định...)
Mong được chia sẻ!
Chân thành cảm ơn!

thấy người ta bảo không nên xài Dcom vì rất dễ trùng IP dẫn đến band acc nhưng mình cày pix 2 tháng nay bằng DCOM chẳng thấy vấn đề gì cả, chưa bị band 1 acc nào.
có Dcom thì cứ chiến,không phải lo gì cả.

d-com capt tẹt ga thì khoảng 3-5k/ngày nếu bạn gõ từ 10-15h:D nói chung là dùng D-com cũng ổn.

Mình cũng đang dùng 3G - D-Com 3G Viettel nhưng đang định lắp adsl. 3G tốn quá, dùng ADSL lợi hơn. Quê mình sóng 3G Viettel không được tốt, hay ngắt mạng bất ngờ nên sợ lắm:(

Giá cả cái 3G viettel thế nào vậy các pác ???

Em thấy bác xài 3G của Vina đi. Em chưa xài 3G của Mobi bao giờ, chỉ xài 3G của Vina vs Viettel thôi. Em thấy về vụ 3G thì Vina tốt hơn hẳn. Bác mua USB 3G loại xài được cả 3 mạng ấy, rồi mua cái sim vina km 60k tài khoản hơn 200k là được rồi. Đk gói U30 được dùng 3G trong 30 ngày. Nếu bác chỉ gõ captcha thôi thì xài cái đó cho khỏe, ngày ngồi đọc báo với cạp cạp mà tháng chỉ tốn hơn 60k. Trước lúc có adsl em toàn phải cắn răng xài 3G đấy. Xài gần 1 năm giờ mới chuyển qua ADSL được.

Mình dg xài cái 3G Mobifone mua ngoài TGDD 897k xài dc cả 3 mạng, KM 6 tháng, mỗi tháng 1.5G. Hiện vẫn dg xài vô tư, canh Mobi có KM là đập vào 100k, Xài dc tầm 4-5t rồi, nạp vào khoảng 3-400k gì đó. Nói chung là ổn định, nhanh (miễn đừng download gì đó nặng quá là good). Đánh capcha có khi nó còn ra ảnh còn nhanh hơn cái wifi chùa dg ké :)

nhà mình đang lắp adsl,nếu mình xài 3G riêng thì có trùng vs IP của mạng ở nhà ko

tình hình là mình dùng VNPT ở NhaTrang,mà mấy bạn ở NT cả ngày nay ko vào pix đc >< nên mình tính chuyển qua dcom 3G thử xem sao,chán vãi ><

thế ở quê thì sóng thằng nào tốt hả các bác?
Mà DCOM 3G xài được cho máy bàn chứ nhỉ? :D

---------- Post added at 07:07 PM ---------- Previous post was at 06:58 PM ----------

mình dùng cái d-com 3G 7.2 của viettel thấy ok bạn ạh.
cái đó bạn mua bnhiu thế? bạn xài cước như thế nào và mối tháng trung bình bạn phải trả bao nhiêu? có hay bị out mạng ko bạn?

Last edited by a moderator:
Dcom đều dùng đc cho lap và desk. mình dùng Dcom sinh viên,lúc mua là 180K tốc độ 7.2 trả sau,mỗi tháng đc free 1.5GB, 1.5GB này mà dùng để gõ capt thì chẳng bao giờ hết.:binhsua139: đc

Dcom đều dùng đc cho lap và desk. mình dùng Dcom sinh viên,lúc mua là 180K tốc độ 7.2 trả sau,mỗi tháng đc free 1.5GB, 1.5GB này mà dùng để gõ capt thì chẳng bao giờ hết.:binhsua139: đc
có rớt mạng ko bác,

cũng tùy chỗ bác ạ,như ở trung tâm thì rất ít khi rớt,có thể gọi là hiếm.

ọe 1.5GHZ tớ làm 10 ngày hết sạch nè:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back