• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

HYIP 300-400 - Lãi giờ - RCB 80%

Em mới chơi thử lần đầu tiên cho biết. trước toàn chiến PTC :)
bác chơi nhỏ thế thì mog là lọt . thường giờ này không nên dep vào. khả năng ăn cam quá cao

Điện đã về bản, site mới đâu rồi

Giờ thì em đã biết HYIP là gì, nó vẫn pay các bác à :D.
Em mới chân ướt chân ráo đi vào lĩnh vực này, mong các bác giúp đỡ.

Đã theo bác
quynhpm
PM:
U13342797

Lô giao dịch#: 159142322

Nhãn thời gian:
01.03.2017, 16:23
Sao em rút hơn 20p rùi mà vẫn pending nhỉ:(
cậu là tú trên facebook đó à , add friends tâm sự cái , vì 1 số chuyện mình ko dám nói trên diễn đàn , yên tâm hú hí với nhau 1 time kiểu gì cậu cũng lãi lại số tiền này đảm bảo

p/s : Mình hết plan sorry không phải việc gì mình cũng mang lên diễn đàn chia sẻ , a muốn biết rõ thì cứ pm face mình có thể nói :D . Còn sẽ có buổi mình tâm sự hậu trường cho ae :D
Site hết plan mong ae đừng dep :D

Nhãn thời gian:

cậu là tú trên facebook đó à , add friends tâm sự cái , vì 1 số chuyện mình ko dám nói trên diễn đàn , yên tâm hú hí với nhau 1 time kiểu gì cậu cũng lãi lại số tiền này đảm bảo

p/s : Mình hết plan sorry không phải việc gì mình cũng mang lên diễn đàn chia sẻ , a muốn biết rõ thì cứ pm face mình có thể nói :D . Còn sẽ có buổi mình tâm sự hậu trường cho ae :D
nhất bác Tú... :D

Nhãn thời gian:

Bac viking cho xin lại caí linh fb nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom