HYIP 300-400 - Lãi giờ - RCB 80%

Điện đã về bản, site mới đâu rồi

Đã theo bác
quynhpm
PM:
U13342797

Lô giao dịch#: 159142322

Nhãn thời gian:
01.03.2017, 16:23
Sao em rút hơn 20p rùi mà vẫn pending nhỉ:(
cậu là tú trên facebook đó à , add friends tâm sự cái , vì 1 số chuyện mình ko dám nói trên diễn đàn , yên tâm hú hí với nhau 1 time kiểu gì cậu cũng lãi lại số tiền này đảm bảo

p/s : Mình hết plan sorry không phải việc gì mình cũng mang lên diễn đàn chia sẻ , a muốn biết rõ thì cứ pm face mình có thể nói :D . Còn sẽ có buổi mình tâm sự hậu trường cho ae :D
Site hết plan mong ae đừng dep :D

Nhãn thời gian:

cậu là tú trên facebook đó à , add friends tâm sự cái , vì 1 số chuyện mình ko dám nói trên diễn đàn , yên tâm hú hí với nhau 1 time kiểu gì cậu cũng lãi lại số tiền này đảm bảo

p/s : Mình hết plan sorry không phải việc gì mình cũng mang lên diễn đàn chia sẻ , a muốn biết rõ thì cứ pm face mình có thể nói :D . Còn sẽ có buổi mình tâm sự hậu trường cho ae :D
nhất bác Tú... :D

Nhãn thời gian:

Bac viking cho xin lại caí linh fb nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,398
171,452
Latest member
vinhomesglobal

Most viewed of week

Most viewed of week