• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

300$ - 1200$ per month

Status
Not open for further replies.

onlylovem

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Cần Tuyển gấp member làm offer
Số lượng hạn chế từ 3-5 thành viên
Bảo đảm thu nhập ít nhất từ 300$ trung bình mỗi tháng thậm chí là hơn rất nhiều nếu bạn làm quen và đều
Thống kê thu nhập của các member đang làm hiện tại theo tháng từ $300 - $1200
Mỗi ngày trung bình các member cũ làm từ 10$ - 40$
Hệ thống offer mới, chuyên nghiêp, đa dạng, gía cao, credit tốt, thu nhập cao, ổn định.
Offer credit gần như instant và tự động bạn dể dàng lựa chon offer tốt nhất để làm cũng như làm chủ vấn đề tài chính của mình
Làm việc trên tinh thần Thẳng thắn, thân thiện, được sự hỗ trợ từ admin cũng như các member khác..
Hình thức thanh toán: paypal (USD)

Yêu cầu:
Có kinh nghiệm làm việc với các site offer ngoài nước..
Ngoài ra còn rất nhiều vấn đề khác chúng ta sẽ trao đổi trong khi làm việc

Bạn quan tâm, nghiêm túc và muốn làm việc lâu dài
contact ym: the_page_can_not_found

Chú ý nho nhỏ là socks.. các bạn tự lo
Site có hệ thống check ip fraud rất khó -> rũi ro thấp
Chỉ tuyển Mem pro muốn kiếm tiền lâu dài số lượng hạn chế
Amin có kinh nghiệm nhiều năm không làm ăn chụp giụt vớ vẫn
Khi làm việc các bạn sẽ biết tại sao.
Và còn rất nhiều vấn đề khác nhưng chắc chắn các bạn sẽ không bao giờ bị thiệt thòi trong bất kì hoàn cảnh nào.

Last edited by a moderator:
Post tại đây cho rồi.dẫn link chi nữa

Không dẫn link lên forum kiếm tiền khác bạn nhé. Vui lòng bạn chỉnh sửa lại nội dung tuyển mem. À lần sau post vào mục Referrer nhé. Tớ chuyển hộ bạn rồi đó.

up cho bác nào có tham vọng làm giàu

xời ạ tưởng cái gì ngon , post topic nhìn phát ghét .

Cảm ơn các bạn đã quan tâm và pm nhiệt tình nhưng hiện tai vẫn chưa có member thực sự nghiêm túc và muốn hợp tác lâu dài..

1 post vào tung hứng, hic =.=

Ai muốn nghiêm túc thì pm chủ topic kìa . Lỡ sau này có 1 giỏ cam ăn thì cũng đỡ đó :binhsua122:

Thành thật mà nói mình chã rảnh làm cái việc trẻ con ấy làm cái gì nhưng các member của minh chắc không co nick trên vmk nên họ reg và vote dùm vậy thôi

Thank cậu. ( không tìm thấy nút thank ở đâu cả )

ngon thì post vài proof xem. Nói mồm thì ai chả nói được.

Top members
Name Points
aloha2 500
aloha1 320
nhuhgys55 170
caolting85 168
penki40 155
10-40$ thế này hả bạn=))

có nói chuyện với admin, cách nói chuyện tối giản mọi thông tin thực sự ko thấy tin tưởng ở điểm gì, thậm chí đó có phải là site của anh ấy ko nữa, cứ như đánh bạc ấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom