Referrer 3 tháng liên tiếp không được gì nên giờ bóc phốt cho ae cùng đi. MMO mà k chịu giúp nhau tí nào

Status
Not open for further replies.

Minhgia601

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Thông cam nhé cac ban ơi, mình het cach roi nên lam vậy 2.PNG
Hom nay 25 cung han chot thang 11 rồi, guod luck all

Attachments

43.1 KB · Views: 1,735
    71.5 KB · Views: 1,659
    23.2 KB · Views: 1,653
    29.6 KB · Views: 1,594
    18.5 KB · Views: 1,596
    39.2 KB · Views: 1,592
    52.5 KB · Views: 1,691
    9.9 KB · Views: 1,578
    17.9 KB · Views: 1,547
:D
không liên quan tới mềnh nhưng mà nói chung làm thật thì bao giờ cũng bền hơn mà

Hihi
Chắc chủ thớt cú quá, bọn mày ăn ầm ầm mà không cho bố mày ăn thì bố mày đạp đổ
Xin lỗi các bạn tớ không còn cách nào khác là đạp đổ các bạn hihi - phong cách rất Việt nam
:D

tại bác giao thông nó ko sướng nên nó ko trả tiền thôi :p

Last edited:
kiếm tiền mà như là đi làm từ thiện nhỉ, éo tự mà làm đòi người khác giúp rồi éo đc thì đi đạp đổ vcl thanh niên, loser của xã hội :D:D:D:D:D

Nó đã đưa cái mặt nó lên đây rồi thì các bác chỉ trích nó làm gì nữa. Càng chỉ trích, chửi mắng nó, nó càng hẻ hê thôi. Vậy nên kệ mẹ nó đi.

P/s: Mà mình không biết các bác có suy nghĩ này giống mình không, chứ sao nhiều khi mình cheat, mình thấy cắn rứt lương tâm quá. Thật luôn đấy.

Cảm giác mình ko đuợc paid thì đã buồn rồi, mà buồn hơn nữa là nghĩ tới chuyện mình cheat ko hiệu quả nên NET nó cũng ko đc Adv thanh toán.

Mà giờ ai cũng cheat, nên mình cũng đành cheat. Mà có muốn chơi real cũng ko có khả năng chơi real. :( :(

Đến mức mà nhận đc 200$ từ NET mà cũng tặng luôn cho AM 50$ (trong cái lúc cực kỳ khó khăn về tiền bac, mà AM rất nhiệt tình nhé)

Còn cái vụ thằng thớt, thay vì các bác chửi nó, thì các bác UP PROOF THANH TOÁN TỪ NET LÊN, CHO NÓ TỨC NÓ CHẾT MẸ NÓ ĐI. XÀM XÀM BA LÁP.

xã hội có người này người kia thôi mấy bác , ai biết hôm nay thớt nó gõ phím ngày mai đã đắp chiếu ngoài xa lộ , đời mà ai biết đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week