3 Site Auto Và Manual Traffic Ngon Nhất Để Chiến PTP

Mình mới cập nhật trên post về linkcollider:
Site này cho phép tạo nhiều acc nhé bạn, ai có nhiều mail thì cứ đem ra tạo acc kiếm thêm traffic. Không được chạy cùng lúc nhiều acc trên 1 webbrowser, nếu muốn chạy cùng lúc thì mỗi acc sử dụng 1 webbrowser nhé.
:D thấy site 3 có vẻ ngon

Up phụ bạn nhưng bảo đảm thấy thu nhập là nhiều người dội rồi, vì chạy surf chỉ mướn VPS là ok thôi nhưng làm như vậy thì còn ko đủ tiền mua nữa chứ đừng nói là ăn :D

Up phụ bạn nhưng bảo đảm thấy thu nhập là nhiều người dội rồi, vì chạy surf chỉ mướn VPS là ok thôi nhưng làm như vậy thì còn ko đủ tiền mua nữa chứ đừng nói là ăn :D
Hih, mình chỉ giới thiệu những site cho ra traffic chất lượng bảo đảm cho những bạn chơi PTP, nhất là những bạn không có tiền treo VPS.^^. 2 site đầu trong bài viết chủ yếu dành cho những site chỉ đếm manual traffic chơi manual surf này thì tốn time thật nhưng vừa có click vừa có thêm chút $ mình thấy cũng ngon, site sau thì đa dạng hơn, auto và manual chơi được hết. Còn thu nhập thì mình cũng có nói là mình solo toàn tập và đôi khi hơi bị lười (đôi khi là nói nhẹ á :p ).^^.

Last edited:
:D thấy site 3 có vẻ ngon
Uhm, site đó dễ ăn PTP nhất, vì nó nhận tất cả các loại site, mà auto có, manual có, social exchange có nốt, nó cũng có chức năng hiderefer nhưng mình không pro lắm nên không biết nó có đủ an toàn với những site có hệ thống check view hạng nặng như bọn bubblew không nữa, còn những site như donkeymails thì nó có tác dụng, cashnhits cũng ok nốt, bạn nào tạo được nhiều acc với site này thì bỏ thêm PTP donkeymails vào kiếm thêm nhé, còn ít acc thì lựa mấy site PTP ngon cho vào thôi. Nó cho multi acc, mình tạo đc 3 cái rồi nên các bạn cứ yên tâm nhé.^^.

Bác @saiigo có vào được CPX24 không vậy, mình vào trang chủ rất nhanh, nhưng cứ nhập pass vào nhấn đăng nhập là không kết nối được nữa.

Bác @saiigo có vào được CPX24 không vậy, mình vào trang chủ rất nhanh, nhưng cứ nhập pass vào nhấn đăng nhập là không kết nối được nữa.
Mình vẫn đăng nhập bình thường bạn ạ. Lỗi mất kết nối như vậy đôi khi là do lỗi bị lưu cache hay cookie gì đó (mình đọc trên mạng mà không nhớ rõ, thông cảm, mấy cái IT mình gà lắm), bạn thử clear trình duyệt xem sao bạn nha.

Vừa update lại bài viết một chút, thêm thêm bớt bớt một hồi thấy bài hình như dài hơn thì phải.^_^.

@saiigo cho mình hỏi tý nha:

Easyhits4r ---> phần Text Ad --> mình add link CPX24 vào TEXT AD thì có nhan $ vào TK cùa CPX24 ko?
hay phải add vào My site thì mới nhận $

@saiigo cho mình hỏi tý nha:

Easyhits4r ---> phần Text Ad --> mình add link CPX24 vào TEXT AD thì có nhan $ vào TK cùa CPX24 ko?
hay phải add vào My site thì mới nhận $
Bạn phải add vào My site mới có thể kiếm $ từ CPX24 được. Vì CPX24 là site dạng PTP , CPM chứ không phải dạng text ad.

Có điều, bạn dùng Easyhits4u để tạo view cho CPX24 thì có hơi phí, site CPX24 này có cái tính hơi cà giựt với view vào link, bạn nên tạo 1 website hay blog free rồi add banner của CPX24 vào thì view được đếm tốt hơn link đó bạn, có vẻ là do bây giờ ai cũng dùng noscript nên khi gửi view từ các site traffic exchange thì link của CPX24 không đếm view được hay sao đó, mình treo thử link của nó trên đủ loại site traffic exchange rồi, nó đều không đếm 1 view nào cả., trước thời có noscript thì view vào link của CPX24 được đếm rất ngon, còn từ lúc có noscript thì hoàn toàn không có view nào vào link được đếm, chỉ có view banner thì còn đếm thôi, nên mình nghĩ noscript khiến cho link của CPX24 không ghi nhận view.

Nếu bạn muốn tạo view cho web/blog thì bạn có thể dùng linkcollider sẽ tạo được nhiều view hơn là Easyhits4u.

Site Easyhits4u muốn dùng tối đa lợi ích từ nó thì nên chọn các site có rate cao cho phép dùng traffic exchange nhưng có yêu cầu khó là không cho phép auto.

Bạn phải add vào My site mới có thể kiếm $ từ CPX24 được. Vì CPX24 là site dạng PTP , CPM chứ không phải dạng text ad.

Có điều, bạn dùng Easyhits4u để tạo view cho CPX24 thì có hơi phí, site CPX24 này có cái tính hơi cà giựt với view vào link, bạn nên tạo 1 website hay blog free rồi add banner của CPX24 vào thì view được đếm tốt hơn link đó bạn, có vẻ là do bây giờ ai cũng dùng noscript nên khi gửi view từ các site traffic exchange thì link của CPX24 không đếm view được hay sao đó, mình treo thử link của nó trên đủ loại site traffic exchange rồi, nó đều không đếm 1 view nào cả., trước thời có noscript thì view vào link của CPX24 được đếm rất ngon, còn từ lúc có noscript thì hoàn toàn không có view nào vào link được đếm, chỉ có view banner thì còn đếm thôi, nên mình nghĩ noscript khiến cho link của CPX24 không ghi nhận view.

Nếu bạn muốn tạo view cho web/blog thì bạn có thể dùng linkcollider sẽ tạo được nhiều view hơn là Easyhits4u.

Site Easyhits4u muốn dùng tối đa lợi ích từ nó thì nên chọn các site có rate cao cho phép dùng traffic exchange nhưng có yêu cầu khó là không cho phép auto.
thanks nhiều nha
giờ thì đã hiểu hiiii

nhưng giò easyhits nó ko cho add cpx24 rồi

vậy thớt chì cho mình 1 site PTP nào tốt để add vao My site của easyhits ko thớt

thanks nhiều nha
giờ thì đã hiểu hiiii

nhưng giò easyhits nó ko cho add cpx24 rồi

vậy thớt chì cho mình 1 site PTP nào tốt để add vao My site của easyhits ko thớt
Đa phần các site PTP khi add vào Easyhits4u nó đều ban thế bạn ạ. Trong phần nói về Easyhits4u mình có post 1 site để rút gọn link PTP đó bạn, link nào mà nó không chịu duyệt thì bạn rút gọn bằng link trong bài nhé.
Mình hiện tại chỉ chơi PTP của Cashnhits với site này nên các site khác mình không nhớ lắm. Bạn có thể dạo quanh các topic về PTP xem site nào hợp ý thì bạn chơi nha. Hoặc trong box other cũng có cái topic bạn nào post các site CPM, PTP uy tín đó bạn, bạn xem thử, cái nào có banner thì làm cái web/blog treo banner, cái nào PTP thì add vô Easyhits4u hoặc treo chung với linkcollider.
Như trong bài thì mình vẫn ủng hộ dùng linkcollider nhất bạn ạ, site đó manual traffic và auto traffic đều có nên rất dễ sử dụng, chỉ là Easyhits4u thì mình có thể đặt loại view từ quốc gia nào, còn linkcollider thì không có chức năng đó nhưng chung qui thì linkcollider mình thấy vẫn dễ dùng hơn cả.

Đa phần các site PTP khi add vào Easyhits4u nó đều ban thế bạn ạ. Trong phần nói về Easyhits4u mình có post 1 site để rút gọn link PTP đó bạn, link nào mà nó không chịu duyệt thì bạn rút gọn bằng link trong bài nhé.
Mình hiện tại chỉ chơi PTP của Cashnhits với site này nên các site khác mình không nhớ lắm. Bạn có thể dạo quanh các topic về PTP xem site nào hợp ý thì bạn chơi nha. Hoặc trong box other cũng có cái topic bạn nào post các site CPM, PTP uy tín đó bạn, bạn xem thử, cái nào có banner thì làm cái web/blog treo banner, cái nào PTP thì add vô Easyhits4u hoặc treo chung với linkcollider.
Như trong bài thì mình vẫn ủng hộ dùng linkcollider nhất bạn ạ, site đó manual traffic và auto traffic đều có nên rất dễ sử dụng, chỉ là Easyhits4u thì mình có thể đặt loại view từ quốc gia nào, còn linkcollider thì không có chức năng đó nhưng chung qui thì linkcollider mình thấy vẫn dễ dùng hơn cả.
Cashnhits ===> có cần phải upg acc lên ko?
hình như ko up acc nó ko tính phần PTP thì phải
cảm ơn Thớt trước

Cashnhits ===> có cần phải upg acc lên ko?
hình như ko up acc nó ko tính phần PTP thì phải
cảm ơn Thớt trước
Có bạn, chỉ thành viên up mới được chơi PTP, bạn có thể up gói $6/năm hoặc $3/3tháng, 2 gói này dành cho các mem không có ref và có dưới 20 ref. Up lên rất có lợi nha bạn, thu nhập từ PTC và auto cũng sẽ tăng hơn so với acc free, lại còn được chơi PTP nữa. Rất ủng hộ bạn up lên. Mình hiện đang dùng gói $3/3tháng, một ngày không tính PTP thì chỉ với PTC và auto mình cũng đã kiếm được từ $0.09-$0.1 rồi bạn ạ.

thớt ơi giúp với
sao mình lấy link PTP của cashnhits add vào site easyhit4u thì ko đuọc chấp nhận thót ah

nhìn cái proof là biết thread éo chơi, đi lụm đc proof mang lên đây câu ref.

Ai thích cứ thử, PTP thì phải ăn mảnh chứ site lâu đời + public trên mấy forum rồi thì cắm chỉ tổ lỗ tiền vps :D

Ai thích cứ thử, PTP thì phải ăn mảnh chứ site lâu đời + public trên mấy forum rồi thì cắm chỉ tổ lỗ tiền vps :D
:D

He, vậy thì bạn nhầm to rồi! Bạn không biết check thật giả hoặc bạn biết mà không check gì thì đừng phán người khác như thánh vậy.
Mình là người xưa giờ không khoái gạt ai, cheat site mình còn chẳng làm thì fake proof làm quái gì?! Nếu fake thì fake proof to, chứ tốn công fake rồi để proof nhỏ thế thì câu ai? Các pro giỏi cheat PTP toàn proof vài chục đến vài trăm $ 1 tháng, ngày toàn kiếm vài $ từ PTP cả thì mới câu được ref chứ. Còn mình?! Bạn ngó thử cái proof và nội dung của mình cũng đủ biết một tháng mình kiếm chỉ lai rai vài $ đến chừng $10 từ PTP là cao đó thôi, mình cũng nói rõ ra còn gì. Nếu đi quảng cáo câu ref thì nói ra thế làm quái gì?
Mình tạo cái topic này là để giới thiệu 3 site cho traffic ngon mà mình tâm đắc nhất chứ không phải quảng cáo cho site PTP. Mình đưa các site này lên là mình đã chọn lọc trong số các site cho traffic ngon rồi, những site mình đánh giá không ngon thì mình đâu có đưa lên. :)
Chơi mmo đã từ lâu và tham gia cái forum này cũng lâu rồi, mình chẳng mấy khi đăng bài tuyển ref cả, mình chỉ đăng bài khi thấy site nào thực sự ngon mà nhất là dễ chơi cho newbie, nhìn qua thấy trong forum chưa có hoặc bài trôi xa quá mình không tìm thấy nên tưởng là chưa có thì mình mới post lên, cốt để giới thiệu site, chứ mình đâu có chế độ tuyển ref lại nói proof nhỏ thì bình thường có được mấy ai theo? Mình cũng để link ref và link nonref chung luôn, ai thích cái nào xài cái đó, ref thì mình cám ơn chứ có vài ref thì ăn ai trời mà mấy site này kiếm từ ref có cao đâu, nên mình cho vào thì cũng có sao đâu? Bộ có link ref thì là câu ref à? Mình cho rằng câu ref hay tuyển ref gì thì cũng nên có năng lực hoặc có thể dành nhiều thời gian hỗ trợ cho ref, hướng dẫn cũng phải tận răng, mình thì không làm được đâu, time mình không nhiều lắm nên mình chẳng mấy tuyển ref cả.
Bài này mình post bên thebot trước vì ban đầu chơi bên đó, nhưng sau đó xem lại bên forum mmo4me thì thấy không ai đả động gì mấy site này nên post lên để chia sẻ với mọi người. Đúng là chẳng nên chia sẻ gì trong cái giới mmo này cả. Nói thật thì có người lại đi cho là xạo, nói xạo thì lại có ối người cho là thật. Là thích bị lừa hay bị lừa nhiều nên đụng ai cũng phán bừa thế?!
Nếu cho rằng cho link ref vào là câu ref thì cũng không sao, mình remove link ref luôn là xong. :)

thớt ơi giúp với
sao mình lấy link PTP của cashnhits add vào site easyhit4u thì ko đuọc chấp nhận thót ah
Link nào add không được thì bạn rút gọn bằng site này nha http://tinyurl.com/ nếu vẫn bị từ chối thì bạn cài noscript để nó không load link cashnhits khi nó check site nhé. :)

nói dài dòng làm gì .

Ai là dân PTP thì sẽ thấy topic này rất nhảm, chủ topic chả hiểu quái gì cả , proof thì sep 2014 :confused:

thôi đi ra, mất thời gian vô mấy cái ngớ ngẩn :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom