3 bước cơ bản trước khi bạn quyết định chuyển tiền trước

rất là bổ ích, up phát cho newbie

Haizzz, thế này thì ai còn giám dao dịch trên đấy nữa, mình nghĩ tốt nhất là bảo ng ta send tiền trước, không thì miễn hoặc dạo dịch trên web ex

Haizzz, thế này thì ai còn giám dao dịch trên đấy nữa, mình nghĩ tốt nhất là bảo ng ta send tiền trước, không thì miễn hoặc dạo dịch trên web ex

Ai cũng muốn dc nhận tiền trước thì ai nhận sau :)

Hic nói thế này thì ưu tiên ai trước nhỉ chơi 1 mình mình đi đâu phải lúc nào cũng ex được pp đem đi đâu mà ex

Trong forum vẫn có ng uy tín, tớ đã khuyên ở #1 rồi là, giao dịch chọn người uy tín và nhớ confirm fone ( ko nhá máy hoặc sms ), như vậy là ổn ;)

Có mấy thằng đóng phí vẫn sờ cam đó thôi ví dụ như thằng exchange_rich

Có mấy thằng đóng phí vẫn sờ cam đó thôi ví dụ như thằng exchange_rich

Những exchanger là những ng` hiện tại có thể tin cậy đc , vì admin có thông tin họ và họ đóng tìn bảo hiểm. Nếu ko tin đc họ thì cũng khó làm ăn trong forum này. Còn về việc exchanger Scam hay ko thì do bản thân của chính exchanger , BQT chỉ giải quyết trong phạm vi tiền bảo hiểm và cung cấp thông tin của Exchanger đó chọ bạn, vì BQT tạo điều kiện giúp đỡ member khá nhiều rồi.

Trường hợp RICH thì theo tớ đc biết thì hắn ko SCAM, hắn bị tai tiếng do trả tiền chậm trễ, làm ăn chập giựt, gần đây là không giao acc LR khi kết thúc đấu giá( do giá thấp hơn dự kiến ).

Up cho ai đọc :|, vẫn co ng dính ta :|

Ngày nào cũng thấy người bị scam ....... , chẳng hiểu nữa .....................

Ngày nào cũng thấy người bị scam ....... , chẳng hiểu nữa .....................

chứng tỏ ngày nào cũng có ng` mới vào forum ;))

3-4 ngày up 1 lần ;)) xxx

Hiện tại bọn SCAM vẫn đang rình rập, dùng những thủ đoạn càng ngày càng tinh vi để lừa đảo, ngay cả max kinh nghiệm khá lâu cũng vừa dính 1 vụ.

Lý do bọn chúng SCAM rất buồn cười :" Hoàn cảnh gia đình khó khăn " , chỉ cần bạn có 1 chút sơ hở là bạn phải cùng chịu cảnh khó khăn với bọn SCAM.

Up cho bạn nào chưa đọc.

Up cho newbie vào xem :| xxx

Up cái nhỉ ;) xxxxxxxxx

Hiện tại , các bạn chỉ nên chạy ( run ) teamview thôi nhé, không nên cài đặt ( install ) teamview vào máy. Vì theo mình được biết có thể phát tán virus qua teamview khi cài đặt.
Giờ có google chrome remote... ae học sử dụng đi đỡ phải cài mà chất lượng cũng ổn định

Sợ bọn Scam này quá, thank's chủ thớt chia sẻ kinh nghiệm

Ngày chủ nhật thật đẹp trời. Up cho ai chưa biết. Hy vọng hôm nay và mãi về sau không ai bị sập bẫy scammer.

Mùa hè nóng bức , cam sành thơm mát, mọi ng` đừng để bất kì sơ hở nào nhé ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom