• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 3.500 Paypal business verified-21.5-All Bank in VietNam

Status
Not open for further replies.

acevnvn

Exchanger
Verified
Solutions
1
Reactions
2,444
MR
4.195
Insuree Balance
87662|1488.68
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-wise-23-35-paypal-vn-us-eu-usd-euro-gpb-aud-22-8-pipo-23-45-po-23-45-usdt-23-85-sell-usdt-24-1-all-bank.445589/|44.66|VIP2||5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chỉ paid invoice, purchase, add fund, deposit mọi hàng hóa hữu hình và ảo chấp nhận Paypal VN

Hỗ trợ mua key, gift, item, ship VN, VPS, hosting, domain, investment, PTC, view youtube

• Paypal đã từng thanh toán nhiều loại dịch vụ khắp TG, độ trust cực cao một số service completed không pending
  • Paid được thanh toán max 3.500 $/ invoice
  • Hỗ trợ support completed nhiều service khó tính với IP ĐNA
  • Hổ trợ invoice cho các cá nhân báo cáo với cty
  • Lượng $ luôn có thêm hàng ngày, hàng giờ
Yahoo 1, skype 1, tell dưới chữ ký or 09957471lẻnăm

Last edited:
Bạn ơi cho mình hỏi do không post đuoecj bài nên mạn phép hỏi trong này .
Minh hôm qua mua đc một it paypal nhưng người bán sau khi nhận tiền đã refund lại paypal giờ không biết phải làm thế nào , em lại vừa rút tiền về tài khoản có việc .
Bác có biết ltn để hủy rút tiền về bank không ạ vì paypal mail cho em bảo ( bạn phải hoàn lain 140$ và nếu bạn đã rút về ngân hàng thì buộc bạn phải có số dư truoecs 27/10 . ) em lo lắng qua không viết ltn sợ nó khóa paypal hay k cho rút về bank nữa thì em mất hết bác làm ơn chỉ giúp em vơi .

Bạn ơi cho mình hỏi do không post đuoecj bài nên mạn phép hỏi trong này .
Minh hôm qua mua đc một it paypal nhưng người bán sau khi nhận tiền đã refund lại paypal giờ không biết phải làm thế nào , em lại vừa rút tiền về tài khoản có việc .
Bác có biết ltn để hủy rút tiền về bank không ạ vì paypal mail cho em bảo ( bạn phải hoàn lain 140$ và nếu bạn đã rút về ngân hàng thì buộc bạn phải có số dư truoecs 27/10 . ) em lo lắng qua không viết ltn sợ nó khóa paypal hay k cho rút về bank nữa thì em mất hết bác làm ơn chỉ giúp em vơi .
How do I cancel a withdrawal? Unfortunately, once you’ve requested a withdrawal from your PayPal account, it can’t be canceled.
Còn nếu tiền trở về balance thì sẽ khuyến mãi thêm limited. Vụ này chiều tính nhé, giờ mình bận rồi

Lên cho b trưa

Lên cho ai có nhu cầu thanh toán

Đang cần thanh toán hóa đơn $34, xác nhận giúp mình

Tiếp tục .......
Đang cần thanh toán hóa đơn $34, xác nhận giúp mình
Xin lỗi bạn nhiều, đúng hôm order thì mình có chuyện. Cáo lỗi với bạn nhé

cậu có bán ko ợ :D mình đang cần mua 1 ít ~100$ :D

buy 300 pp của bạn đợi comfim vs bạn

buy 300 pp của bạn đợi comfim vs bạn
Xác nhận giao dịch 300 $

williamanhpt: um
williamanhpt: bạn
thanhnien172003: ok
williamanhpt: vs bạn
williamanhpt: comfim topic đi
thanhnien172003: confirm lau roi
williamanhpt: sao k ghi yahoo mình

Xác nhận giao dịch 300 $

williamanhpt: um
williamanhpt: bạn
thanhnien172003: ok
williamanhpt: vs bạn
williamanhpt: comfim topic đi
thanhnien172003: confirm lau roi
williamanhpt: sao k ghi yahoo mình
comfim đã GD thành công

Chỉ paid invoice, purchase, add fund, deposit mọi hàng hóa hữu hình và ảo chấp nhận Paypal VN

Hỗ trợ mua key, gift, item, ship VN, VPS, hosting, domain, investment, PTC, view youtube

• Paypal đã từng thanh toán nhiều loại dịch vụ khắp TG, độ trust cực cao một số service completed không pending
  • Paid được thanh toán max 3.500 $/ invoice
  • Hỗ trợ support completed nhiều service khó tính với IP ĐNA
  • Hổ trợ invoice cho các cá nhân báo cáo với cty
  • Lượng $ luôn có thêm hàng ngày, hàng giờ
Yahoo 1, skype 1, tell dưới chữ ký or 09957471lẻnăm
đang nhờ a 429$ ebay @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads