Suggest 2GunsDoctor - Kiến thức cơ bản về WebMoney -đọc & hỏi trước mở topic

bác cho em cái link với, vấn đề là giờ để unlock ví thì buộc em phải úp photo id kèm cmt bác à, :\ vậy nên em nên fake rồi thoát nạn hay làm cách nào ạ, có xin change name để úp phôi chuân đc k bác
search trong box WM này có ngay ngày, khi up per thì phải cầm cmnd đi công chứng, xong xin change name luôn, chắc có thêm tí fee "khóc thuê" xin change name @@

Bạn ơi cho mình hỏi . Mình tên là Nguyễn Ngọc Tú , lúc đăng ký và xác minh Webmoney mình đã điền đúng thông tin là . Lást Name : Tu , First Name : Nguyen , Middle Name : Ngoc rồi . Cũng đã up ảnh lên và Webmoney cũng đã Vẻrify cho mình rồi . Nhưng tên trong tài khoản của mình bị đổi thành Tu Nguyen Ngoc . Giờ mình lên trang auto bán và điền Lást Name và First Name giống như trong Webmoney rồi mà trang auto cứ báo là xác thực tài khoản thất bại . Mình không hiểu là mình sai ở khoản nào mà sao ko bán auto được . À mình vào trong phần thông tin cá nhân trên Webmoney thì thấy phần Address địa chỉ nó báo là phải upload cái địa chỉ để xác thực . Có phải do mình chưa up xác minh lại địa chỉ nên tài khoản dù đã verify nhưng vẫn chưa thể gd auto được hay ko ?

Bạn ơi cho mình hỏi . Mình tên là Nguyễn Ngọc Tú , lúc đăng ký và xác minh Webmoney mình đã điền đúng thông tin là . Lást Name : Tu , First Name : Nguyen , Middle Name : Ngoc rồi . Cũng đã up ảnh lên và Webmoney cũng đã Vẻrify cho mình rồi . Nhưng tên trong tài khoản của mình bị đổi thành Tu Nguyen Ngoc . Giờ mình lên trang auto bán và điền Lást Name và First Name giống như trong Webmoney rồi mà trang auto cứ báo là xác thực tài khoản thất bại . Mình không hiểu là mình sai ở khoản nào mà sao ko bán auto được . À mình vào trong phần thông tin cá nhân trên Webmoney thì thấy phần Address địa chỉ nó báo là phải upload cái địa chỉ để xác thực . Có phải do mình chưa up xác minh lại địa chỉ nên tài khoản dù đã verify nhưng vẫn chưa thể gd auto được hay ko ?

Bị Ngược :v .. contact WM nhờ nó edit lại cho tên thành: NGUYEN NGOC TU thì mới bán auto đc :v. Bán cho mấy ex tay cho nhanh đi.

Bị Ngược :v .. contact WM nhờ nó edit lại cho tên thành: NGUYEN NGOC TU thì mới bán auto đc :v. Bán cho mấy ex tay cho nhanh đi.
Mà có cái này em hơi thắc mắc . Khi em nhập trên site auto thì nó vẫn báo là tên webmoney của em là Nguyen Ngoc Tu . Nhưng lại ko xác thực được tài khoản , trong khi trong phần tên tài khoản trong webmoney thì nó lại hiện là Tu Nguyen Ngoc . Vậy 2 cái này sao lại khác nhau vậy ? Hay là cái tên hiển thị nó dựa theo phần Last Name , First Name còn cái tên đúng trên site auto báo là tên do webmoney điền dựa trên CMND đã up lên cho nó

các bác ơi cho e hỏi, e mới dùng webmoney nhưng do sơ suất nên đa dùng 1 ip mà login vào nhìu acc WMZ, h ko thế đăng nhập vào các nick đó nữa, có ai bít lỗi gì ko ạ, chỉ e với T_T :(:(:(:(

các bác ơi cho e hỏi, e mới dùng webmoney nhưng do sơ suất nên đa dùng 1 ip mà login vào nhìu acc WMZ, h ko thế đăng nhập vào các nick đó nữa, có ai bít lỗi gì ko ạ, chỉ e với T_T :(:(:(:(

có thấy báo lỗi gì hông ạ!? :oops::oops::oops::oops:

Bác @DoctorXuan cho mình hỏi withdraws về bank card là gì, có thẻ visa của VCB rút được không? Phí rút như thế nào, mấy ngày xong, tiền về tài khoản VCB hay thẻ visa ?

Bác @DoctorXuan cho mình hỏi withdraws về bank card là gì, có thẻ visa của VCB rút được không? Phí rút như thế nào, mấy ngày xong, tiền về tài khoản VCB hay thẻ visa ?
Đừng rút về thẻ Visa fee rất cao.
Hãy rút thẳng về STK bank Vietcom nhé cho fee đỡ chát. FEE thì cứ vào phần rút tiền điền thử con số vào nó báo fee cho biết ngay.
Theo tính toán thì bán cho EX nhanh gọn hơn, vì fee rút về bank khá cao, và vụ thuế thu nhập cá nhân khi tiền về BANKS từ bên tây nhiều thì tụi thuế sẽ tới hỏi thăm thôi :p

Đừng rút về thẻ Visa fee rất cao.
Hãy rút thẳng về STK bank Vietcom nhé cho fee đỡ chát. FEE thì cứ vào phần rút tiền điền thử con số vào nó báo fee cho biết ngay.
Theo tính toán thì bán cho EX nhanh gọn hơn, vì fee rút về bank khá cao, và vụ thuế thu nhập cá nhân khi tiền về BANKS từ bên tây nhiều thì tụi thuế sẽ tới hỏi thăm thôi :p
Thanks bác, em thích exchange online, mà biết có 1 trang wmx đang bảo trì, bác biết trang nào uy tín giới thiệu em với

Thanks bác, em thích exchange online, mà biết có 1 trang wmx đang bảo trì, bác biết trang nào uy tín giới thiệu em với
Hi bạn, bán cho các EX uy tín trong forum cũng nhanh mà rate cao hơn là các trang Auto. Bạn hãy chủ động vào topic của họ, sau đó click vào biểu tượng yahoo dưới avatar của họ, rồi nói chuyện, thậm chí phone confirm cũng đc.
Mọi khi mình vẫn thu Z về đánh đu nhảy dù nhưng mấy hôm nay thu đủ rồi nên mình sẽ giới thiệu cho bạn link topic của mấy bạn EX uytins trong forum này bạn cứ yên tâm giao dịch.
https://mmo4me.com/threads/sell-z-2...buy-wmz-22-1-btc-e-22-6-pm-22-12-bank.225405/
https://mmo4me.com/threads/buy-btc-...-35-btce-22-79-vcb-vtb-acb-dong-a-agr.284585/
https://mmo4me.com/threads/buy-btce...wmz-22-65-btce-22-8-pm-22-35-10-banks.266604/

Lưu ý thấy đứa nào chủ động PM gạ bán Z thì đừng giao dịch nhé, có thể nó thấy bài viết này nó vào chăn dắt bạn, bạn hãy chủ động vào TOPIC của các EXCHANGER và click vào biểu tượng yahoo dưới avatar của chọ cho chuẩn. Sau đó bắt confirm giao dịch trên topic.

wmz của em ko nâng cấp vậy có thể tạo nhìu địa chỉ nhận tiền đc ko ạ
Phải up CMND, veri lên formal passport rồi kích hoạt winpro mới tạo đc nhiều ví.

bác ơi cho e hỏi tạo ví Z xong rồi có phải ko bị limit ko,khỏi cần nâng cấp nữa.Bác kia nói Z ko limit,R mới limit và cần nâng cấp lên classic

bác ơi cho e hỏi tạo ví Z xong rồi có phải ko bị limit ko,khỏi cần nâng cấp nữa.Bác kia nói Z ko limit,R mới limit và cần nâng cấp lên classic
Z limit số tiền nhận, 600 /1 ngày, 1500 /1 tuần / 3000 /1 tháng. Bạn cần nâng cấp lên Formal passport và kích hoạt winpro để hết limit.
R để tạo đc ví R bạn cần upload CMND cho nó duyệt, xong bạn mới tạo đc ví R.

Z limit số tiền nhận, 600 /1 ngày, 1500 /1 tuần / 3000 /1 tháng. Bạn cần nâng cấp lên Formal passport và kích hoạt winpro để hết limit.
R để tạo đc ví R bạn cần upload CMND cho nó duyệt, xong bạn mới tạo đc ví R.
pro cho mình hỏi mình nhận tiền từ network, có chỗ chọn ví là webmonney(WME), nhưng khi mình nhập ví Z thì nó ko chấp nhận, vậy mình nhập mail đăng ký z nó có hiểu ko ạ

pro cho mình hỏi mình nhận tiền từ network, có chỗ chọn ví là webmonney(WME), nhưng khi mình nhập ví Z thì nó ko chấp nhận, vậy mình nhập mail đăng ký z nó có hiểu ko ạ
Ví WME là ví E đó, EURO mà, điền ví Z với email vào lấy đâu ra nó nhận, bạn phải tạo một ví WME nhé, muốn tạo đc ví E bạn cũng cần upload CMND cho nó duyệt, kích hoạt winpro và tạo ví E.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom