Suggest 2GunsDoctor - Kiến thức cơ bản về WebMoney -đọc & hỏi trước mở topic

1. Up chưa thành công, phải có chữ ONLINE ở WinPro mới được.
2. Chỉ không limit chiều nhận, còn chiều gửi khi gửi qua mini thì vẫn limit 600 z /1 ngày. Gửi bằng Winpro mới ko bị limit.

Chào bác, trước tiên e báo tin mừng là hôm qua đi scan cmnd và upload cho WebMoney, mặc dù số khá mờ, tuy nhiên hôm nay nó đã chấp nhận và tài khoản WMZ em đã lên Formal Passport, cài đặt thành công Winpro trên PC và có hiện online rồi.

Bây giờ tài khoản của em sẽ không giới hạn số tiền nhận được, còn khi gửi đi, thực hiện trên web thì limit 600$/day, còn trên phần mềm Winpro thì không giới hạn?

Chào bác, trước tiên e báo tin mừng là hôm qua đi scan cmnd và upload cho WebMoney, mặc dù số khá mờ, tuy nhiên hôm nay nó đã chấp nhận và tài khoản WMZ em đã lên Formal Passport, cài đặt thành công Winpro trên PC và có hiện online rồi.

Bây giờ tài khoản của em sẽ không giới hạn số tiền nhận được, còn khi gửi đi, thực hiện trên web thì limit 600$/day, còn trên phần mềm Winpro thì không giới hạn?
Đúng thế đấy :))

bác ơi cho em hỏi thêm, giả sử em muốn bán wmz thông qua site auto thì có nghĩa là giao dịch trên web phải không, và khi đó acc đã lên classic cũng vẫn bị limit à bác(giao dịch trên web)
Site auto lúc confirm bạn chọn Winpro là ko bị limit nữa.

Dear WebMoney system Member WMID

An incoming transaction to your purse for 999.90 WME from WM.EXCHANGER.RU Service has been rejected due to non-compliance with Clause 3.2 of the requirements for WME purse owners ( http://urla.ru/100e6n ).

In the absence of valid identification documents, a total limit of 2500 WME is set for the current calendar year on incoming transactions to all WME purses registered to your WebMoney Passport.

To remove the restriction, please upload a scan copy of the required (valid) identity documents to the WebMoney Passport website ( https://passport.wmtransfer.com ).

Kind Regards, WME Guarantor.

[ ===================================================================================================== ]

PRO nào chỉ cho mình chính xác là upload lên bản scan hay bản chụp (bằng điện thoại). mình mới gửi bản chụp :(
Mình đã upload lên ID card, Passport, Bank statement (hóa đơn nạp tiền vào bank có chứa địa chỉ). mà nó cứ báo hồi âm lại nhứ trên :(
Thanks,

Dear WebMoney system Member WMID

An incoming transaction to your purse for 999.90 WME from WM.EXCHANGER.RU Service has been rejected due to non-compliance with Clause 3.2 of the requirements for WME purse owners ( http://urla.ru/100e6n ).

In the absence of valid identification documents, a total limit of 2500 WME is set for the current calendar year on incoming transactions to all WME purses registered to your WebMoney Passport.

To remove the restriction, please upload a scan copy of the required (valid) identity documents to the WebMoney Passport website ( https://passport.wmtransfer.com ).

Kind Regards, WME Guarantor.

[ ===================================================================================================== ]

PRO nào chỉ cho mình chính xác là upload lên bản scan hay bản chụp (bằng điện thoại). mình mới gửi bản chụp :(
Mình đã upload lên ID card, Passport, Bank statement (hóa đơn nạp tiền vào bank có chứa địa chỉ). mà nó cứ báo hồi âm lại nhứ trên :(
Thanks,

Nói từ đầu rồi, bản SCAN hết, bản chụp đt bị từ chối là bình thường :v

Update:

3.24
Hỏi: minh có ví WME nhận được thông báo lỗi như dưới đây thì phải làm thế nào?
Trả lời: điều 3.2 Trong T.O.S của WM, mọi người dùng ví WME đều phải làm 2 bước sau: Bước 1. SCAN 2 mặt CMND upload vào phần document trong passport. Bước 2: Ra bank bảo nhân viên BANK làm sao kê TK BANK tháng mới nhất cho, bảo em nó đóng dấu ký tên vào, sau đó bạn SCAN sao kê bank upload vào phần document trong passport. ---> Chờ 24 ~ 72h nó duyệt, khi nó duyệt xong thì TK bạn sẽ ko bị giới hạn và sẽ nhận đc rất nhiều xiền :v ( Tất nhiên phải lên WinPro roài nhé, ai lên WinPro mà chưa upload sao kê bank lên thi cũng vẫn ăn mít với WME)

tạo thêm ví wmz được ko các bạn nhỉ. nếu tạo được thì khi pay, người pay có check ra được info của tài khoản chính ko

tạo thêm ví wmz được ko các bạn nhỉ. nếu tạo được thì khi pay, người pay có check ra được info của tài khoản chính ko
Bạn có thể tao đc thêm ví WMZ trên WinPro ... Và tạo đc bao nhiêu ví thì phụ thuộc vào Passport của bạn, nói chung là rất nhiều ...
Trên lý thuyết thì hoàn toan có thể search ví Z trong Winpro nó sẽ hiện ra WMID quản lý cái ví đó. Nói chung NET nó ko rảnh làm cái đó đâu, rất tốn thời gian .. Cứ tạo nhiều ví ra mà bem thôi, thiên hạ chơi ầm ầm sao mình lại phải xoắn ??

Bạn có thể tao đc thêm ví WMZ trên WinPro ... Và tạo đc bao nhiêu ví thì phụ thuộc vào Passport của bạn, nói chung là rất nhiều ...
Trên lý thuyết thì hoàn toan có thể search ví Z trong Winpro nó sẽ hiện ra WMID quản lý cái ví đó. Nói chung NET nó ko rảnh làm cái đó đâu, rất tốn thời gian .. Cứ tạo nhiều ví ra mà bem thôi, thiên hạ chơi ầm ầm sao mình lại phải xoắn ??
hỏi luôn cái nữa cho chắc là mình lấy cmt thằng em tạo 1 cái wmid mới, chung địa chỉ thì có verify dc ko nhỉ. log acc các kiểu có cần fake ip ko, 2 máy cùng mạng lan thì kiểu gì cũng dính :(

hỏi luôn cái nữa cho chắc là mình lấy cmt thằng em tạo 1 cái wmid mới, chung địa chỉ thì có verify dc ko nhỉ. log acc các kiểu có cần fake ip ko, 2 máy cùng mạng lan thì kiểu gì cũng dính :(
Không cần nhé bạn, info chuẩn thì chục tk /1 IP cũng đc, miễn khi nó hỏi thì chứng minh đc là OK.

-------------

Nhiều người hỏi quá nên UPDATE

3.25
Hỏi: Tôi có thể tạo được nhiều ví WMZ không? Và NET có check đc tất cả các ví đó của 1 người không?
Trả lời: Bạn có thể tao đc thêm ví WMZ trên WinPro ... Và tạo đc bao nhiêu ví thì phụ thuộc vào Passport của bạn, nói chung là rất nhiều ...

3.26
Hỏi: Khi tôi đăng ký enum nó cứ bảo SĐT của tôi -> Number is busy "lỗi" này là thế nào?
Trả lời: Một số WMID cũ, khi đăng ký WMID thì hệ thống của WM tự đăng ký enum cho bạn luôn, bây giờ bạn chỉ cần cài ENUM vào điện thoại và chọn recover ở enum trên đt để nhận lại code kích hoạt Enum là kay.

Không cần nhé bạn, info chuẩn thì chục tk /1 IP cũng đc, miễn khi nó hỏi thì chứng minh đc là OK.

-------------

Nhiều người hỏi quá nên UPDATE

3.25
Hỏi: Tôi có thể tạo được nhiều ví WMZ không? Và NET có check đc tất cả các ví đó của 1 người không?
Trả lời: Bạn có thể tao đc thêm ví WMZ trên WinPro ... Và tạo đc bao nhiêu ví thì phụ thuộc vào Passport của bạn, nói chung là rất nhiều ...

3.26
Hỏi: Khi tôi đăng ký enum nó cứ bảo SĐT của tôi -> Number is busy "lỗi" này là thế nào?
Trả lời: Một số WMID cũ, khi đăng ký WMID thì hệ thống của WM tự đăng ký enum cho bạn luôn, bây giờ bạn chỉ cần cài ENUM vào điện thoại và chọn recover ở enum trên đt để nhận lại code kích hoạt Enum là kay.
thanks bạn nhé :D

xin hỏi các bác : nếu mình đăng ký tài khoản xong . lấy code cho sản phẩm nhúng vào blog thì khách hàng có thanh toán được k? nếu khách hàng chưa đăng ký tài khoản webmoney , mà dùng thẻ visa hoặc mastercard. xin cảm ơn

em mất pass keyfile giờ em lấy lại pass và keyfile nhưng ko nhân được tin nhắn từ hề thống khi thực hiện thì phải làm sao @@

@DoctorXuan phiền đại ca bày em vụ này :
WMZ em lập cái mới do ngày xưa k chú ý em đã lâp thành

mà trong khi thông tin cá nhân em lại tên là ngô quốc quyền, giờ họ yêu cầu úp
Please, make a photo with your passport and upload it us PhotoID.
thì bác tư vấn em nên nói thẳng với nó là ngày xưa lập k chú ý hay là fake 1 bản theo tên NGO QUYEN THAI rồi gửi nó ạ, ví em bị sờ gáy trong vụ nó tuồn z bẩn làm lock ví, giờ còn it tiền trong đó nên muốn mở ra.
Mong bác tư vấn với !

@DoctorXuan phiền đại ca bày em vụ này :
WMZ em lập cái mới do ngày xưa k chú ý em đã lâp thành
View attachment 70119
mà trong khi thông tin cá nhân em lại tên là ngô quốc quyền, giờ họ yêu cầu úp
Please, make a photo with your passport and upload it us PhotoID.
thì bác tư vấn em nên nói thẳng với nó là ngày xưa lập k chú ý hay là fake 1 bản theo tên NGO QUYEN THAI rồi gửi nó ạ, ví em bị sờ gáy trong vụ nó tuồn z bẩn làm lock ví, giờ còn it tiền trong đó nên muốn mở ra.
Mong bác tư vấn với !
Up personal passport ở dịch vụ vủa QuyDV ấy, rồi xin change name :)

Up personal passport ở dịch vụ vủa QuyDV ấy, rồi xin change name :)
bác cho em cái link với, vấn đề là giờ để unlock ví thì buộc em phải úp photo id kèm cmt bác à, :\ vậy nên em nên fake rồi thoát nạn hay làm cách nào ạ, có xin change name để úp phôi chuân đc k bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,789
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom