• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

20k visit, 300k pageview/day site tiếng việt làm gì để có $

ktrien123

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình có site tiếng việt tầm 20k vísit/ngày và 300k page view/ngày, 80% lưu lượng truy cập từ mobile không chơi được GA giờ chơi gì để có thu nhập ổn nhỉ mọi người....

Adnow đăng ký và xác nhận email rồi nhưng lúc login nó cứ báo lỗi, contact ko cai trả lời cú với nó quá bơ luôn bác ợ

Traffic VN là traffic rác. Chơi adcash.com ok mà rate thấp chảng được bao nhieu. Cô gắng chơi traffic US hoặc EU thì tha hồ hốt. Contact mình mình tư vấn cho

Traffic VN là traffic rác. Chơi adcash.com ok mà rate thấp chảng được bao nhieu. Cô gắng chơi traffic US hoặc EU thì tha hồ hốt. Contact mình mình tư vấn cho
VN thì cứ 0.001$/ click cũng ngon đó chứ :D 20k cơ mà :D ...Mình có 2k traffic chủ yếu US bác tư vấn với :p

Bác ko biết cách xài thì cũng đừng có phán "Traffic VN là traffic rác". Nghe chối tai vồn :rolleyes:

20k thì chơi CPM đc rồi :D đang có site 2k cũng kiếm đc 2$/ngày :D
Bạn chơi CPM cụ thể thế nào thế mình học hỏi với nào

Em cũng biết là thế cơ mà tiếng anh mù nên kéo cũng khó đó bác :(

E cũng đang tập tọe mới tập SEO và làm web dc 1 tháng thì cũng lên được tí mà không biết kiếm tiền trên web như nào. mong các bác chỉ giáo.

Mình có site tiếng việt tầm 20k vísit/ngày và 300k page view/ngày, 80% lưu lượng truy cập từ mobile không chơi được GA giờ chơi gì để có thu nhập ổn nhỉ mọi người....
Treo popads rate 1-3$/1k :D

Treo plugrush hốt $ :D
Mới chuyến qua chơi cái này còn thiếu kinh nhiệm quá. Nãy đăng ký plugrush không được hxhx... đang treo mỗi cái bidvertiser

Mới chuyến qua chơi cái này còn thiếu kinh nhiệm quá. Nãy đăng ký plugrush không được hxhx... đang treo mỗi cái bidvertiser
Kiếm ngày vài chục k traffic thực không phải dễ đâu, bạn có thể cho xin cái link kiếm chút kinh nghiệm ko? :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,103
171,187
Latest member
SuziKat

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom