New $20 từ usernamecontest proof+ hưỡng dẫn

Reactions
212
MR
0.301
Insuree Balance
0
this is the one site mới ra mình thấy tụi nước ngoài dã receive thanh toán be post lên chia sẻ với anh em cùng chiến thử xem sao. ngồi nghiên cứu mãi cg ko biết tiền dâu ra mà nó trả cho mình
site this has 3 cuộc thi:
1. cuộc thi hàng ngày: bạn chỉ cần tạo tài khoản và sẽ nhận được 5$ nếu bạn là người may mắn trong ngày. cái này là ngẫu nhiên ai may mắn thì được thôi
2. trương trình liên kết: :3 người có số lượng ref đầu tiên sẽ chiến thắng và nhận hơn 15$
3. cuộc thi hàng tháng: ngày đầu tiên of tháng 3 người sẽ được lựa chọn ngẫu nhiên và sẽ giành chiến thắng hơn 25$
bạn có thể rút tiền khi tài khoản có 5$. thanh toán sẽ được pay trong vòng 2 tiếng. hàng ngày đăng nhập vào để xem bạn có được may măn ko. nếu bạn chiến thắng thì nhắn tin tới admin yêu cầu thanh toán
đây là proof:

đây là link site: link ref: http://usernamecontest.com/?mref=hongquan93
link non ref: usernamecontest.com
các bác chơi thử xem sao. 1 ref dk 0.2$ nhé . các bạc ref ửng hộ để em giành chiến tháng coi sao.

Last edited:
kiếm ref đủ min pay 5$ có rút đc ko bác.hay phai thắng cuộc thi oy support thằng admin nó mới thanh toán :eek:

kiếm ref đủ min pay 5$ có rút đc ko bác.hay phai thắng cuộc thi oy support thằng admin nó mới thanh toán :eek:
kiếm ref cho nhiều thì bác cùng thắng nếu top 3 người có ref nhiều nhất. còn không ngày nào cg log vào chờ xem mình may mắn tới đâu thôi.

Proof của ng ta mà làm tic y như của thớt @@!
cái này vn chưa ai có proof hết, muốn rút $ thì phải chiến thắng mới rút đc nhe

Proof của ng ta mà làm tic y như của thớt @@!
cái này vn chưa ai có proof hết, muốn rút $ thì phải chiến thắng mới rút đc nhe
thì em nói vậy mà bác.

Cái top 3 người kia tính đến khi nào thế thớt [ QUOTE="danielnguyen, post: 4578641, member: 49086"]thì em nói vậy mà bác.[/QUOTE]

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom