• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

20 triệu! nhờ các bác tư vấn để tiền đẻ ra tiền

Mấy bà bán xôi dạo thấy vậy 1 ngày lời có khi 200 300 ngàn đấy bạn vốn ko tới 2 triệu đâu , muốn đầu tư ko nhất thiết phải trên mạng. Bạn có vợ con thì nên tìm 1 công việc kinh doanh nhỏ ngoài đời đi bạn có gia đình rồi ko nên lên mmo đầu tư chi vừa đám cưới bị scam 1 cái coi chừng vợ bỏ đấy

Mấy bà bán xôi dạo thấy vậy 1 ngày lời có khi 200 300 ngàn đấy bạn vốn ko tới 2 triệu đâu , muốn đầu tư ko nhất thiết phải trên mạng. Bạn có vợ con thì nên tìm 1 công việc kinh doanh nhỏ ngoài đời đi bạn có gia đình rồi ko nên lên mmo đầu tư chi vừa đám cưới bị scam 1 cái coi chừng vợ bỏ đấy
vốn thì cũng hơn 100tr. nhưng định thử 20tr xem sao! chứ công việc ngoài đời dạo này cũng khó khăn!

vốn thì cũng hơn 100tr. nhưng định thử 20tr xem sao! chứ công việc ngoài đời dạo này cũng khó khăn!
Ở ngoài đời kinh doanh lúc nào củng mau giàu hơn trên mạng . Mình chỉ ví dụ nhỏ thôi quán cà phê gần nhà mình 1 ly cà phê vốn ko tới 1000 VND đồng , mà nó bán 1 ly 20 ngàn :D . 100 triệu thì bạn làm 1 tiệm tạp hóa nhỏ cho vợ ở nhà chừng nhà đở buồn + còn bạn đi làm

mình trước chơi hyip đã số toàn lời scam rất ít , nếu muốn chơi hyip thì pm mình hoặc tham khảo trong forum nhé .
cần vốn bao nhiu vậy cậu? mình còn dư 50$ thời PTU hông biết đủ chơi HYIP không?

Ở ngoài đời kinh doanh lúc nào củng mau giàu hơn trên mạng . Mình chỉ ví dụ nhỏ thôi quán cà phê gần nhà mình 1 ly cà phê vốn ko tới 1000 VND đồng , mà nó bán 1 ly 20 ngàn :D . 100 triệu thì bạn làm 1 tiệm tạp hóa nhỏ cho vợ ở nhà chừng nhà đở buồn + còn bạn đi làm
nhà mình cũng có tiêm tạp hóa cũng lớn! nhưng vợ đi làm ngoài mỗi tháng cũng đựoc 5tr. lúc chưa cưới mỗi tháng mình cũng kiếm từ 300-400$ từ MMO nhưng giờ thấy khó quá

Như tiêu đề! cần anh em giúp đỡ!
Mới cưới vợ song! công việc chưa ổn định lắm! đang có ít vốn muốn tăng thu nhập!
Thanks nhiệt tình!

hôm nay mobi vina km 50% đó
nạp 20 củ được 10 củ ngon luôn :))

cần vốn bao nhiu vậy cậu? mình còn dư 50$ thời PTU hông biết đủ chơi HYIP không?

chơi nhỏ thì ăn nhỏ bác à , chơi lớn thì ăn lớn có tỷ lệ mà hi , nếu mấy bác cần tư vấn thì pm yahoo dinhthichaulan nhé

có nhiều người kinh doanh trên mạng giỏi hơn ở ngoài nữa nha ! tùy vào dịch vụ của bạn là gì thôi

chơi nhỏ thì ăn nhỏ bác à , chơi lớn thì ăn lớn có tỷ lệ mà hi , nếu mấy bác cần tư vấn thì pm yahoo dinhthichaulan nhé
sẽ tìm hiểu sơ qua HYIP sau đó pm nhờ bác chỉ dẫn thêm, thân tàn ma dại ngoài đời rồi, còn chút vốn quay lại mmo mong kiếm ít $ sang năm đi học lại!

Giờ đầu tư trên mạng thì hơi khó..Vì scam nhiều hơn là luơng thiện..Tốt nhất tự làm tự ăn thôi...Đỡ đau đầu ,, được bao nhiêu hưởng bấy nhiêu..Chứ giờ nhiều chuơng trình đâu tư không còn mầu mỡ như trước nữa..Nhất là sau vụ zeek

Kinh tế khó khăn thì kể cả ở trên mạng cũng vậy :D Thế giới MMO thật rộng lớn
Ngồi hóng cùng chủ thớt ^^

toàn suy đoán gì ko biết nữa cứ PC mà phang thôi , ko có gì đảm bảo ở mạng Internet hoặc gửi ngân hàng đi :binhsua122:

nhớ là đừng có ôm hận nhá , tính tiền điện tiền các thứ đi chẳng may cạc màn hình nó làm sao thì bảo hành phải đợi nhá chứ ko có chuyện là đổi mới nếu sau 1 thời gian nó die đâu . nếu cày BTC ngon thì MMO đã có 1 làn sóng BTC từ lâu rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom