• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

20 tài khoản Gogetsome miễn phí cho mọi người

Status
Not open for further replies.
cậu nên cho những người thực sự cần và đang hành nghề cạp. Thời gian trước những người đó còn không có ID để cạp. Đừng nên phung phí như thế
mình nghĩ là ko có đâu cậu ơi. biết chơi lô tô mail ggs mà ko biết inbox mmo mới là lạ à cậu.

CHÚ Ý'' CÁC BẠN HÃY ĐỂ LẠI MAIL HẶC YAHOO DƯỚI TÊN NGƯỜI DÙNG CỦA CÁC BẠN, SAU ĐÓ MÌNH SẼ GỬI QUA MAIL HOẶC YAHOO CHO CÁC BẠN. OK

CHÚ Ý'' CÁC BẠN HÃY ĐỂ LẠI MAIL HẶC YAHOO DƯỚI TÊN NGƯỜI DÙNG CỦA CÁC BẠN, SAU ĐÓ MÌNH SẼ GỬI QUA MAIL HOẶC YAHOO CHO CÁC BẠN. OK
cho em 1 slot nha, hóng quá đi

mình nghĩ là ko có đâu cậu ơi. biết chơi lô tô mail ggs mà ko biết inbox mmo mới là lạ à cậu.
làm sao biết ai thực sự cần?

vì inbox ko bảo mật nên mình sẽ send qua mail cho các bạn,,,

ý mình là không nên cho acc phung phí. Có người xin chỉ để nghịch hoặc đem bán. Mình cũng trúng được vài ID cho dù không dùng mình cũng ko cho kiểu này

nếu mình ko có
dung à, nếu mình ko có thì mình lên đây lập cái toppit này làm gì bạn?

người cần thì ko trúng :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back