Event 20.10 VPS cho các ae kiếm $ cho chị em

Status
Not open for further replies.
Em cứ ngồi ngắm hoa. Em cứ ca cứ hát. Anh sẽ lo rửa bát. Anh sẽ lo quét nhà. Anh sẽ lo giặt là. Em uống gì anh pha. Chợ gần hay chợ xa. Anh lần ra được hết. Món em ưa anh biết. Em cứ chờ mà xem. Em đánh phấn xoa kem. Anh nhặt rau vo gạo. Em ung dung đọc báo. Anh tay nấu tay xào. Anh tự làm không sao. Đừng lo gì em nhé. Tà áo em tuột chỉ. Đưa anh khâu lại giùm. Nho anh mua cả chùm. Buồn mồm em cứ nếm. Bạn gái em mà đến. Cứ vô tư chuyện trò. Anh tắm cho thằng cu. Rồi anh ru nó ngủ. Màn hình bao cầu thủ. Nghe em hét “vào rồi”. Hết một ngày em ơi. 24h thôi nhé. Happy Vietnamese Women's Day!

Nhân ngày 20/10:
Chúc các bà, các cô và chị em đầy niềm vui và hạnh phúc bên gia đình và người thân.
Các cô, các chị sớm tìm được nửa trái tim còn lại của mình (nếu chưa có :) )

Riêng cá nhân mình: như trên + cầu cho chị em vớ được thèn khìn tốt bụng thật thà như em đây.
Đặc biệt, lời chúc đối với mẹ mình: Con chúc mẹ sớm tìm nửa tình yêu còn lại của mình. Cảm ơn mẹ đã hi sinh hạnh phúc bản thân để nuôi lớn chúng con nên người. Chúc mẹ ngày 20/10 có được niềm vui với bản thân, không được tự kỷ ở nhà 1 mình mẹ nhé!!! :)

Chúc cho mẹ ngày 20/10 sẽ luôn mạnh khỏe và hạnh phúc...Con đi học xa nhưng nhất định mai con sẽ gọi điện thoại chúc mẹ 1 lần nữa :)

Chúc các bạn gái có một ngày 20/10 tràn ngập hoa hồng! Chúc các bạn thật tươi tắn, khỏe khoắn, luôn xinh xắn, đáng yêu trong nắng hồng và luôn thành công, thành công hơn nữa..^^

chúc các chị em 20/10 nhiều niềm vui , đừng quên móc túi cánh đàn ông tụi mình ít thôi nha , keke

20-10 chả biết tặng chi
tặng hoa sợ héo ,tặng tình sợ phai
thôi thi anh tặng cái thai
em ráng giữ lấy, mai sau được nhờ

:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p
tặng thế này chị em phụ nữ nào mà dám nhận :D mà lỡ họ xúm cả mớ vào thì bạn sướng chít chịu gì nổi :p:p:p:p:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,085
Latest member
leon11011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week