Event 20.10 VPS cho các ae kiếm $ cho chị em

Status
Not open for further replies.
Tôi không có đủ vốn từ để có thể lột tả được hết những suy nghĩ, những cảm xúc của mình về người phụ nữ. Nhưng tôi biết -bên cạnh những bề bộn, xô bồ của cuộc sống- có một thứ ánh sáng còn trong sáng, hiền dịu hơn cả ánh sáng của Trăng 15, đó chính là phụ nữ. Cái thứ ánh sáng trong sáng, hiền dịu đó là tình mẫu tử của người mẹ; là lòng chung thủy, son sắc của người vợ; là tình yêu của cô gái,... Tất cả tạo nên một thế giới huyền bí mà cuộc đời tôi cũng như bạn không thể không có nó.

Thay mặt cho các đồng chí nam giới, tôi đây xin chúc mừng chị em nhân ngày phụ nữ Việt nam 20/10. Chúc cho chị em luôn trẻ, đẹp; nhận được nhiều hoa, nhiều quà và nhiều lời chúc tốt đẹp nhất từ bạn bè, người thân,...đặc biệt là từ người thương...:D

Thanks for reading!

Chúc các bà, các cô, các chị các em phụ nữ Việt Nam có một ngày 20/10 vui vẻ và ngày càng tươi trẻ cho đàn ông nhìn :D

đây là một chiến lược khôn ngoan! tên của chiến lược này gọi là để khách hàng tự cạnh tranh lẫn nhau?
Có thể nói một số bạn áp dụng khá tốt chiến lược này. Mình đánh giá cao điều đó và recommend các bạn làm việc thông minh không làm việc chăm chỉ:)
Chúc các phụ nữ trong gia đình cậu không bao h buồn vì cậu:)

chúc chị em. một ngày 20/10 thật vui và hạnh phúc bên người thân yêu.

Chúc mừng 20.10.13

Chúc các chị em càng ngày càng đẹp ra nhé
vì mình chỉ thích nhìn phụ nữ đẹp :D:D:D

Chúc chi em luôn trẻ, khỏe, xinh đẹp và đừng shopping nhiều quá ;))
Happy Vietnam Women's Day!

Chúc chị em phụ nữ ngày càng xinh đẹp cho anh em được mở mang tầm mắt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week