2 chữ "uy tín" giá 40$

Status
Not open for further replies.

tanghien

Senior
Reactions
51
MR
0.000
như các bạn đã biết mình rao bán account PTC và có người mua onbux và neobux
vậy mà bạn XUANTHUYC đã đồng ý mua neobux giá 40$ và 1 sim số đẹp (tự bạn ấy ra giá vì mình đưa giá là 1tr5) vậy mà giờ thay đổi 180 độ không mua
mình biết lúc 2 bên đồng ý mua bán giá ads là 0.01$
khi bắt đầu giao dịch thì nó bỗng rớt giá 0.001$
mình không ép nhưng làm ăn thì chữ "uy tín" để đâu
xem ra 1 chủ hội mà mà đánh mất uy tín vì 40$ và 1 cái sim (bệnh nằm viện, giao thông, ăn cướp, scam cũng hết à)
sau này ai dám mua bán với XUANTHUYC chứ
xin thưa lỗi này không phải do mình mà là do XUANTHUYC đã tìm hiểu kĩ và chủ động giao dịch với mình và tự ra giá
giờ xảy ra xự cố thì bán chữ tín lấy 40$ (giá quá rẻ cho 1 người làm ăn để lấy chữ tín)
rồi sau này ai dám buôn bán với XUANTHUYC nữa không?

Bác TangHien nói thế hơi nặng lời rồi.
Sự việc xảy ra ngoài ý muốn :)
Nếu em là bác ý em cũng sẽ ngừng cuộc GD.

mình thấy bạn trách xuanthuy như vậy là cũng ko đúng lắm
"mình biết lúc 2 bên đồng ý mua bán giá ads là 0.01$
khi bắt đầu giao dịch thì nó bỗng rớt giá 0.001$"
như vậy thì ai mua đc giá ban đầu nữa

1. Bác cần $ đến mức thế :| , người ta đồng ý trả tiền bước qua cầu , rồi cầu sụp trước mắt thì ng ta chạy về chứ ai hâm mà chạy qua nữa ....
2. Đây không phải vấn đề chữ TÍN , vì bác XuanTHuy là người mua chứ không phải người bán , người mua là thượng đế , tiền chưa trao acc chưa đưa thì đâu phải đến mức nói bác ý này nọ ? bây h nói miệng là tôi đồng ý mua mà đã coi như là kí hợp đồng thì người đời bày cái trò kí kết làm gì , bác kêu làm ăn nhỏ lẻ mà vẽ ra như 1 cuộc làm ăn to đến mức ví nó như kí hợp đồng :| , mà hợp đồng có ai nói miệng là xong ? kể cả bác muốn làm kí hợp đồng thì cũng coi như 1 cuộc giao dịch , kí xong trả tiền nhận acc , đằng này chưa có gì cả ngoài mấy câu nói miệng thỏa thuận .
3 . Bác tuyên bố ngừng chơi ptc rồi thì nghỉ luôn chứ đừng gửi yahoo link ref giới thiệu site mới làm gì :| .

em nói thật là bác nói bác xuanthuyC như thế thì hơi quá......
em chỉ ví dụ thế này thôi:
bác ra chợ mua bó rau, thấy bó rau tươi ngon, bác bảo là mua, rồi khi gói vào bịch rồi thì tự nhiên bác phát hiện nó hư hết 9/10 thì bác có mua nữa không? Hay là vì cái "uy tín" mà bác chấp nhận mua về rồi bỏ???

Hơn 1 lần qua yahoo, qua tin nhắn mình đã gởi lời xin lỗi, mong sự cảm thông của bạn! Thậm chí mình còn lập 1 topic xin lỗi
Link: http://mmo4vn.com/showthread.php?92...i-loi-xin-loi-den-TangHien-&p=71285#post71285
Vậy mà bạn làm ngơ và còn lập topic này???
Mình cũng không muốn nói thêm nữa! Ai quan tâm có thể vào xem thêm ở topic trên!
Mình chỉ muốn hỏi Hiền 1 câu: Mua acc chính là mua nguồn sinh lợi nhuận! Nếu nó không sinh lợi nhuận như vốn định theo giá của nó thì mua làm gì?
2 bên chỉ mới thỏa thuận, cậu bắt mình thanh toán hết mới giao acc, giờ neobux đã scam người đầu tư, nhưng may là nó vẫn còn vô được và vẫn trả tiền, thế lỡ nó scam, die hẳn, không vào được, cậu cũng bắt mình phải mua và giao cho mình cái thông tin acc không đăng nhập được đó! Hài chưa???

Bác TangHien nói thế hơi nặng lời rồi.
Sự việc xảy ra ngoài ý muốn :)
Nếu em là bác ý em cũng sẽ ngừng cuộc GD.

10 người thì cả 10 đều sẽ dừng lại, khi giao dịch đã có sự thay đổi đột ngột, tiền chưa giao , pass acc chưa giao thì vẫn đang trong giai đoạn thảo luận.

...................có gì sai xin đừng chém em!

bác XuanThuyC làm thế cũng chẳng có gì là sai
bác ấy đồng ý trả 40$, khi giá ads là 0.01, bây h giá ads tụt, chẳng có lý gì mà bác ấy vẫn mua vs cái giá đó cả :-s
đã SCAM đâu mà post vào đây :|

Last edited by a moderator:
Thuận mua vừa bán :|ng ta không mua thì thôi.Ai trong th xuathuyc cũng làm thế hết :| chả có cam quýt j ở đây cả :| và sau này vẫn đầy ng giao dịch với xuanthuyc

em ủng hộ anh xuanthuy 1 phiếu,cái bà tanghien này cũng quá đáng thật,cũng phải thông cảm cho anh thủy chứ,thật sự ở trường hợp này lỗi chính là ở thằng neobux,nó giảm giá ads xuống con 0.001 thì ai mà dám bỏ tiền để mà chiến nó.nếu gặp trường hợp bà là người mua thì bà có dám bỏ số tiền như thế để mua lại ko,người khác đã có ý xin lỗi thì cũng nên làm khó và hạ uy tín người khác,$ ko phải là tất cả đâu,nên nhìu lúc cũng đừng ép người quá,người này ko mua thì có thể thương lượng bán lại cho người khác.chuyện vặt vãnh mà cũng xé ra cho to ko đáng tí nào

em nói thật là bác nói bác xuanthuyC như thế thì hơi quá......
em chỉ ví dụ thế này thôi:
bác ra chợ mua bó rau, thấy bó rau tươi ngon, bác bảo là mua, rồi khi gói vào bịch rồi thì tự nhiên bác phát hiện nó hư hết 9/10 thì bác có mua nữa không? Hay là vì cái "uy tín" mà bác chấp nhận mua về rồi bỏ???

lấy cái ví dụ cũng *** còn tỏ ra nguy hiểm
bó rau hư 9/10 thì là do người bán, là do rau chứ đâu phải do người mua, vậy thì việc gì mình phải bỏ tiền ra mua. cậu thử về hỏi mẹ cậu xem mẹ cậu đi chợ mà rơi vào trường hợp đấy mẹ cậu có mua ko?
mua vào, có khi còn bị chửi là ngu đấy :|

còn về bác tanghien, ý kiến cá nhân mình thì bác XuanThuyC làm thế cũng chẳng có gì là sai
bác ấy đồng ý trả 40$, khi giá ads là 0.01, bây h giá ads tụt, chẳng có lý gì mà bác ấy vẫn mua vs cái giá đó cả :-s

Ơ bác này ko hiểu ý hotran135 à, người ta nói là thấy rau tươi định mua nhưng nhìn kỹ thì thấy nó hư thì lúc đó hỏi bác là có mua nữa ko ?, tức là đồng ý với XuanThuyC vậy mà bác hiểu là đồng ý với tanghien, còn chửi bạn ấy nữa chứ hài zzz =))

Bác tanghien sợ ko ai mua quá cơ :(

@quocnc: bạn xem lại lời nói một chút, ít ra thì cũng là Trial MOD.

chả có gì cả :|
chủ toppic có bị mất acc không :|
người ta muốn đổi ý kiến cấm người ta đổi à. không mua nghĩa là mất uy tín ??

đang xì trét, đọc bài ko kỹ nên hiểu lầm, sorry all :">

@tranvi: edit cái reply của cậu hộ tớ cái :">

đang xì trét, đọc bài ko kỹ nên hiểu lầm, sorry all :">

@tranvi: edit cái reply của cậu hộ tớ cái :">

edit kiểu gì h nhể :-?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890