• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 2 acc PP ver reg 6 tháng - 35-40 GD - VCB/ PM - Buy fee TG

Status
Not open for further replies.
Reactions
72
MR
0.000
Tình hình là đang có 2 e PP ver cũng ngon ngon đang định để dùng lâu dài mà lại mới làm quen được mấy em chân dài ngon hơn :D

Ko đủ điều kiện chăm sóc được hết nên đẩy đi với giá hợp lý cho bác nào có nhu cầu :)

Như title nhé, full info, mail gốc. Thanh toán qua PM hoặc quy ra VCB 20k/1$

Yh : vampirehunter9168

Tình hình là đang có 2 e PP ver cũng ngon ngon đang định để dùng lâu dài mà lại mới làm quen được mấy em chân dài ngon hơn :D

Ko đủ điều kiện chăm sóc được hết nên đẩy đi với giá hợp lý cho bác nào có nhu cầu :)

Như title nhé, full info, mail gốc. Thanh toán qua PM hoặc quy ra VCB 20k/1$

Yh : vampirehunter9168
Acc càng lâu càng ngon à cậu? Giả sử có acc reg 10 năm nhưng trươc đó chưa ver giờ mới ver thì có = acc ver 10 năm ko :D

mình có 1 acc reg 2 năm. ver = cvv ảo của dịch vụ ver rồi. tầm 20 cái giao dịch( toàn site). chưa gỡ mit cũng chưa with bank thì đc giá bnhiêu anh em

Acc càng lâu càng ngon à cậu? Giả sử có acc reg 10 năm nhưng trươc đó chưa ver giờ mới ver thì có = acc ver 10 năm ko :D
Acc 10 năm mà ko có GD nào sau đó 10 năm mới nhận $ so với tk mới lập sau 10 năm nhận $ ngay thì dùng acc cũ yên tâm hơn acc mới thôi cậu.

Còn ngon thì phải cung cấp đầy đủ info mà PP yêu cầu sau mỗi lần limit :p (càng nhiều càng tốt) Info khớp thẻ VISA, banks, ko dính black list, tiền sử limit, nhận rút nhiều tiền, nguồn sạch........ Theo mình thì là thế, còn noob nên cũng chỉ biết hạn chế thôi :)

inbox cho xin cái giá nhé các bạn :D

giá acc paypal tính như nào nhỉ? Giả sử 1 acc reg + verify từ khoảng hơn 3 năm trước. 1 ngày nhận trung bình 3-4 giao dịch thì giá như nào ( withdraw nhiều lần rồi)
Tạo 2 acc paypal khác nhau dùng trên 1 ip được không? dùng chung credit card cho 2 acc pp được không?

GD trải đều trong tất cả các tháng hay sao cậu?

GD trải đều trong tất cả các tháng hay sao cậu?
Acc reg tháng 5, GD đầu tiên tháng 6, tháng 7.8.9 mỗi tháng 1 ít, chủ yếu tháng 10-11, đang định để xài lâu dài nhưng trót lỡ quen mấy em chân dài khác ngon hơn, chăm sóc không hết nên sell :D

Last edited:
inbox mình rổ giá nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,843
170,906
Latest member
noithatthietkean