2/2014 Bắt đầu tuyển Member + Group Pay theo ngày và Pay theo tuần !!!!

vipxll

tiền về bà con ơi :D

Thớt cho e hỏi ké, từng dùng sock, HMA, sock, AOL, SSh... làm offer của game topeleven cũng kha khá bên supersonic, cơ mà chưa kiếm $ onl bao h, thớt cho e theo học với đc k ạ. Nếu được thì thanks thớt nhiều ạ :D

làm được offer của topeleven là làm đc ngon offer rồi :)) cậu pm mình qua yahoo nhé

Đã từng làm xài HMA kiếm tiền trên mấy site Nga , giờ chắc cậu hướng dẫn 1 tí là ok thôi. Thớt có nhận không vậy?

mình vẫn đang tuyển thêm GR chiến Super Rewards + Super Sonic nhé
Tớ thành thạo fake IP với HMA, AOL, VPN, ...sock. Roboform cũng thành thạo
Đã chiến NET CrowdFlower (cf task). H CF task nát nhu LOL cave, nên định học offer
Cậu khai sáng tớ với nhé! :)

UP Poof cho thớt nhé ....
ruby_gpt_net: Quý khách đã chuyển khoản thành công 552,000 VNĐ (phí chuyển: 5,500 VNĐ) đến tài khoản 0103279403 tại Ngân hàng TMCP Đông Á. Vui lòng thông báo đơn vị thụ hưởng!

Tớ thành thạo fake IP với HMA, AOL, VPN, ...sock. Roboform cũng thành thạo
Đã chiến NET CrowdFlower (cf task). H CF task nát nhu LOL cave, nên định học offer
Cậu khai sáng tớ với nhé! :)
Đã từng làm xài HMA kiếm tiền trên mấy site Nga , giờ chắc cậu hướng dẫn 1 tí là ok thôi. Thớt có nhận không vậy?

các cậu pm yh tớ nhé
up đầu tuần làm việc hiệu quả :X :X

Đã từng làm off rồi :'(. Cơ mà đang không có sock hay HMA, admin nhận không ? Làm trừ $ sock hay hma cũng được :d Sinh viên nên có nhiều time :)

nguyên cả ngày ko thấy thớt on, site làm thì 10 sock hết 8 sock là bị trùng, có ai bị giống tui ko

nguyên cả ngày ko thấy thớt on, site làm thì 10 sock hết 8 sock là bị trùng, có ai bị giống tui ko
mình cũng bị trùng tương đối nhiều

Có hướng dẫn làm không thớt ? . Site paid ngày á ;)

ngày đầu tiên làm trên site của thớt và đã nhận dc payment
Quý khách đã chuyển khoản thành công 228,000 VNĐ (phí chuyển: 0 VNĐ) đến tài khoản 0105907352 (VU DINH TUNG) tại Ngân hàng TMCP Đông Á. Vui lòng thông báo đơn vị thụ hưởng
cám ơn bác hi vọng sẽ dc hợp tác lâu dài với bác

Newbie thớt ơi. Hướng dẫn làm với.

- Pay theo ngày:
+ min pay 5$
+ 19k/1$
+ Nộp acc trước 8 giờ tối hàng ngày, pay ngay trong ngày
- Pay theo tuần:
+ min pay 0$
+ file nộp < 300$: 22k/1$
+ file nộp > 300$: 24k/1$
+ Nộp acc trước 8 giờ tối chủ nhật, pay chậm nhất sau 24h

Announcements