• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1999PP US Nguồn OFFER( Đã VERY)-Rate 19.5 - VTB.VCB

Status
Not open for further replies.
lên

lên :D

lên nào :D

:p:p:p:p:p

:D

Nếu đã ngủ thì đừng hẹn bậy bạ, làm người ta tốn thời gian.
cancel đi a làm em mất cả ngày hôm qua em cũng mệt lắm rồi

Em mệt, chứ anh không mệt à? Vừa mệt vừa sẽ bị phạt vì vỡ hợp đồng nữa.

Em mệt, chứ anh không mệt à? Vừa mệt vừa sẽ bị phạt vì vỡ hợp đồng nữa.
Nếu như ngay từ đầu a để cho em send làm 2-3 lần thì nó đã khác :)

Chứ em send có ghi memo theo ý anh đâu mà anh không bảo ngưng, với lại phải hỏi seller nó chịu không, lúc đó mới send tiếp chứ.
Vậy chứ em hẹn anh 11h30 rồi em lặn mất tiêu, đến giờ vẫn chưa reply yahoo anh, gọi điện thì không nghe máy.
Nếu còn ý kiến ý cò gì, ra yahoo cãi nhau. Chứ nói qua nói về ở đây không nên.

Chứ em send có ghi memo theo ý anh đâu mà anh không bảo ngưng, với lại phải hỏi seller nó chịu không, lúc đó mới send tiếp chứ.
Vậy chứ em hẹn anh 11h30 rồi em lặn mất tiêu, đến giờ vẫn chưa reply yahoo anh, gọi điện thì không nghe máy.
Nếu còn ý kiến ý cò gì, ra yahoo cãi nhau. Chứ nói qua nói về ở đây không nên.
Stop

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week