Other 10bit.biz - 10% Daily Bitcoin Forever

Mình đã hoàn vốn, và đang ăn lời 2 ngày rồi, không biết có nên dep thêm vào không? chủ thread cho xin tí ý kiến.
Với lại hôm trước hoàn vốn, 10bit.biz nó chủ động gửi tin nhắn bảo đầu từ thêm đi mới ghê chứ :p

Mình đã hoàn vốn, và đang ăn lời 2 ngày rồi, không biết có nên dep thêm vào không? chủ thread cho xin tí ý kiến.
Với lại hôm trước hoàn vốn, 10bit.biz nó chủ động gửi tin nhắn bảo đầu từ thêm đi mới ghê chứ :p
liều đc nhiều bác nếu bác .e thì nhận đihj thế này site sông lâu nữa đi đâu cũng thấy quảng cáo của site .site bỏ tền quảng cáo khá nhiều.chắc admin làm quả lớn rồi bùng luôn ta :rolleyes:

Thanh toán hôm nay :)
Hello Bach Xuan Nam.
$0.00155000 has been successfully sent to your BitCoin account 18bp8uazvL473AXzsYz6wKyGuF7tKB
hZXZ.
Transaction batch is 8ffee5a394822ecc75b48bb1811e18b415d46311bd6e8570070f716ecf08b111.
10BIT.BIZ - 10%-15% Daily Forever
https://10bit.biz
Thank Admin

Site chạy được 24 ngày rồi nên mình không có ý kiến gì. Tất cả quyết đinh và nhận định về site hay đầu tư tiếp hay không đều đểu tùy thuộc vào bạn.

Site chạy được 24 ngày rồi nên mình không có ý kiến gì. Tất cả quyết đinh và nhận định về site hay đầu tư tiếp hay không đều đểu tùy thuộc vào bạn.
site đang chạy quảng cáo và giấu phần thông tin dep, dự là do nguồn dep vào giảm.
theo kinh nghiệm chơi HYIP thì ăn non thôi, liều là ăn cam lun:D

nghên cứu site này rồi tuyển ref sky-hash.com
chạy gần 2 tháng rồi, lãi thấp, chắc sống lâu

nghên cứu site này rồi tuyển ref sky-hash.com
chạy gần 2 tháng rồi, lãi thấp, chắc sống lâu
Đây là site mining mà bác. Phải tầm 4-5 tháng mới thu hồi được vốn. Hơi lâu hơn hashocean.

Thanh toán hôm nay
Hello Bach Xuan Nam.
$0.00105000 has been successfully sent to your BitCoin account 18bp8uazvL473AXzsYz6wKyGuF7tKB
hZXZ.
Transaction batch is 692fea13dc64182efffb6b7a9ec75c2ecb78c75afc40d285cc2eec11ff4f7516.
Thank Admin.

ae cho hỏi nên dùng coinbase, blockchain, hay xapo?mình giao dịch thường xuyẻn

Dùng coinsbase thì không tính phí chuyển tiền cho 1000000$ đầu tiên bác nhé, nhưng giao dịch hơi chậm (không dùng mechant), và phải đợi hết pending mới dùng đc số bitcoin nhận đc. Dùng blockchain thì tính phí từ 2-10% giá trị giao dịch, gd nhanh nhất 20p hoàn thảnh (dùng mechant thì hoàn thành luôn), ưu điểm là sử dụng đc luôn số tiền nhận đc đang bị pending :D. Xapo thì em ko dùng nên ko biết:D

blokchain mặc dù ghét cái fee nhưng dc cái nhanh gọn,muốn check balance nhanh thì vào bitref.com/btcadress,khỏi cần vào blockchain,blockchain vào chỉ giao dịch thôi

blokchain mặc dù ghét cái fee nhưng dc cái nhanh gọn,muốn check balance nhanh thì vào bitref.com/btcadress,khỏi cần vào blockchain,blockchain vào chỉ giao dịch thôi
Vào blockchain check cũng nhanh mà bạn. Chỉ vào acc mới lâu hơn 1 chút thôi. Bác muốn nhanh hơn nữa thì cài cái mechant của nó đảm bảo tiền chuyển đi nhận về trong 1 nốt nhạc.:D

Vào blockchain check cũng nhanh mà bạn. Chỉ vào acc mới lâu hơn 1 chút thôi. Bác muốn nhanh hơn nữa thì cài cái mechant của nó đảm bảo tiền chuyển đi nhận về trong 1 nốt nhạc.:D
mechant là gì thế thím

mechant là gì thế thím
Là cái mà mấy ông Admin HYIP hay dùng để thanh toán tự động trên site mình, nó được hiểu là một phần mềm cho phép thanh toán tự động kiểu như bác bán tiền trên mấy trang auto exchange hoặc rút tiền từ site HYIP qua phương thức payment instant :D

Thanh toán hôm nay :)
Hello Bach Xuan Nam.
$0.00100000 has been successfully sent to your BitCoin account 18bp8uazvL473AXzsYz6wKyGuF7tKB
hZXZ.
Transaction batch is c5268a46f48ee24965e9c426f0d96dab5c80e4c1aad32f602ae854fa90db855f.
Thank Admin

Đây là site mining mà bác. Phải tầm 4-5 tháng mới thu hồi được vốn. Hơi lâu hơn hashocean.
nhìn đâu cũng thấy HYIP nên quen rồi,
bữa nay site không vào dc:oops:

nhìn đâu cũng thấy HYIP nên quen rồi,
bữa nay site không vào dc:oops:
Site vẫn vào bình thường mà bạn :D. Bạn check lại mạng nhà bạn hoặc chỉnh lại DNS nhé. :)

Dùng coinsbase thì không tính phí chuyển tiền cho 1000000$ đầu tiên bác nhé, nhưng giao dịch hơi chậm (không dùng mechant), và phải đợi hết pending mới dùng đc số bitcoin nhận đc. Dùng blockchain thì tính phí từ 2-10% giá trị giao dịch, gd nhanh nhất 20p hoàn thảnh (dùng mechant thì hoàn thành luôn), ưu điểm là sử dụng đc luôn số tiền nhận đc đang bị pending :D. Xapo thì em ko dùng nên ko biết:D
Ai bảo blockchain tính fee từ 2-10% đấy. Ảo à chưa đến 0.5%

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back