Help 1000$ đầu tư cho HYIP ?

Mình đang muốn đầu tư khoảng 5 site HYIP đang là Top , vd : Premoney , Safedeposit , marcotrade.... mỗi site bỏ tiền đều như nhau , ko chơi mấy site ko có địa chỉ phone rõ ràng và desgin kém... ko biết mem nào ở đây đã từng chơi chưa , vào đây thảo luận cho xôm.

200$ 1 site :
2%~ daily ( trung bình )
30 days
Your profit: 600$
Deposit: 1000$

nếu như các site trên chưa scam sớm. nếu scam 1 site thì vẫn có lời. các bác thấy sao.:binhsua51:
nếu bạn chơi,cần một it tư vấn thig pm yahoo: hyipnew

buxify tớ ko rành, nhưng nghe nói lãi rất ít. Lãi ít wa cũng chán lắm cậu. Mất thời gian mà đc ko bao nhiêu.

Theo mình nên chia vốn ra, 7 phần đầu tư HYIP daily (chọn 2-4 program tốt nhất), 3 phần đầu tư HYIP after 1 day (đầu tư tối đa 101$/program, chọn HYIP tốt, pay instant, 1 tuần có khi chỉ có 1-2 HYIP đạt yêu cầu, có thể không có, đừng nóng vội, đầu tư tràn lan.)

1K mà chơi có 5 trang hơi ít chơi 10 trang hoặc nhiều hơn
2 hay 3 trang dài ngày kiểu Safe Depositary Neo Progress
RePro Finance...
1 hoặc 2 trang theo ngày
còn lại tìm trang từ 1 tháng đổ lại là vừa

Last edited by a moderator:
Tiện đây giới tiệu bạn 2 program cho 2 dạng trên ma mình đang monitor.
1. iForexGain (daily): 3% daily for 90 days, pay instant, hyip còn mới có thể chờ thêm tgian
2. EasyCashInv (after 1 day): 105% after 1 day, pay instant, 2 days lifetime, vẫn đang pay instant.

Đây chỉ là ví dụ để bạn có sự so sánh giữa các dạng HYIP, để có chiến thuật đầu tư hợp lý.

Theo mình nên chia vốn ra, 7 phần đầu tư HYIP daily (chọn 2-4 program tốt nhất), 3 phần đầu tư HYIP after 1 day (đầu tư tối đa 101$/program, chọn HYIP tốt, pay instant, 1 tuần có khi chỉ có 1-2 HYIP đạt yêu cầu, có thể không có, đừng nóng vội, đầu tư tràn lan.)

Tớ thấy nghe bác này chắc ăn này .. bác này chơi HIYP cũng dữ lắm :binhsua04:

chen ngang tí bạn lastmonitor hình như có chới trang esplinogroup nó đã trả tiền chưa nhỉ :D nếu trả rùi thì bao lâu nó trả thank trước

đầu tư đi ;)) mất 1k xong đi kiếm tiền, bao giờ có tiếp 1k thì quay lại chơi tiếp, thế nào cũng khá hơn.
Last chém hả? :)

Đã đành muốn nên khôn thì phải mất học phí rồi nhưng học phí càng ít càng tốt chứ.
Gần đây mình thấy 1 số bạn mới bước vào HYIP mà đầu tư khá mạnh, tràn lan, tới khi bị scam thì kêu ca. Nói thật, cái gì cũng vậy, nên đọc "kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng", loại hình đầu tư lãi cao nhưng đầy rủi ro như HYIP thì càng cần phải tìm hiểu kỹ nếu muốn thực sự kiếm được $ từ nó. còn nếu chơi cho vui thì sao cũng được, bỏ vài $ lấy cảm giác như chơi cá độ thể thao ấy mà :D

Hic, đem 1k$ đi đầu tư HYIP mà chưa có kinh nghiệm chơi. Bạn đang rất mạo hiểm đấy, với 1k$ bạn có thể làm rất nhiều việc, có thể đầu tư nhiều thứ khác
Mình khuyên thật bạn 1 câu là không nên. Nếu muốn chơi thì chơi thử đi, chơi cho nó biết thế nào đã rồi hãy gọi là đầu tư.

Bạn đừng nhìn lợi nhuận của HYIP mà ham !

Last chém hả? :)

Đã đành muốn nên khôn thì phải mất học phí rồi nhưng học phí càng ít càng tốt chứ.
Gần đây mình thấy 1 số bạn mới bước vào HYIP mà đầu tư khá mạnh, tràn lan, tới khi bị scam thì kêu ca. Nói thật, cái gì cũng vậy, nên đọc "kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng", loại hình đầu tư lãi cao nhưng đầy rủi ro như HYIP thì càng cần phải tìm hiểu kỹ nếu muốn thực sự kiếm được $ từ nó. còn nếu chơi cho vui thì sao cũng được, bỏ vài $ lấy cảm giác như chơi cá độ thể thao ấy mà :D

Hic, đem 1k$ đi đầu tư HYIP mà chưa có kinh nghiệm chơi. Bạn đang rất mạo hiểm đấy, với 1k$ bạn có thể làm rất nhiều việc, có thể đầu tư nhiều thứ khác
Mình khuyên thật bạn 1 câu là không nên. Nếu muốn chơi thì chơi thử đi, chơi cho nó biết thế nào đã rồi hãy gọi là đầu tư.

Bạn đừng nhìn lợi nhuận của HYIP mà ham !

Thích chơi shock, kiếm tiền nhanh thì để cuộc đời dạy họ những bài học bổ ích đi.

Thích chơi shock, kiếm tiền nhanh thì để cuộc đời dạy họ những bài học bổ ích đi.
Last có vẻ từng trải nhỉ, có bị già hơn tuổi không đó?Dùng ít động từ mạnh thôi nhá. :)

Bạn này quyết định bỏ ra 1k$, ắt hẳn không phải tay mơ đâu. Là nhà đầu tư vốn chí ít cũng phải tầm này. Minh có mấy downline PreMoney đầu tư 700-1000$ đó, không phải ở VN mình nhưng cũng không phải ở mấy nước tư bản lớn, nền kinh tế của họ cũng chỉ same same mình thôi. Nói ra để so sánh chút.

Dẫn về đề chính, ở đây bạn ấy đang lấy ý kiến về cách đầu tư với số vốn 1k$ nhé. Cố gắng góp ý kiến có tính chất xây dựng. Mình nói thật, có phật ý ai thì cũng bỏ qua cho nhé :)

Last có vẻ từng trải nhỉ, có bị già hơn tuổi không đó?Dùng ít động từ mạnh thôi nhá. :)

Bạn này quyết định bỏ ra 1k$, ắt hẳn không phải tay mơ đâu. Là nhà đầu tư vốn chí ít cũng phải tầm này. Minh có mấy downline PreMoney đầu tư 700-1000$ đó, không phải ở VN mình nhưng cũng không phải ở mấy nước tư bản lớn, nền kinh tế của họ cũng chỉ same same mình thôi. Nói ra để so sánh chút.

Dẫn về đề chính, ở đây bạn ấy đang lấy ý kiến về cách đầu tư với số vốn 1k$ nhé. Cố gắng góp ý kiến có tính chất xây dựng. Mình nói thật, có phật ý ai thì cũng bỏ qua cho nhé :)

ai đầu tư Premoney là dại.

tớ có tham khảo qua nhưng mà nó khó hiểu quá . hjx
nếu thích chơi thì pm anh em dạy ,chờ lúc nào chắc chắn thì đặt lệnh ,lãi hơn hyip nìu mà ko lo bị scam ,
YH:thiendangxanh_2007

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,117
Latest member
Bonbubam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week