100 click = 0.65$ nhận $ ngay sau 100 click--- Chấp nhận đổi ref

trang này không chuyển đc upline như buxify nhỉ

Last edited by a moderator:
Buxify và Buxjunction có tăng RB lên sau 1k click k hả angle? nếu được thì angle nên tăng nhé, từ 0,2$/ 100 clicks sau 1k click thì lên 0,3$ chẳng hạn :x

trang này không chuyển đc upline như buxify nhỉ
đúng rồi, mình cũng muốn chuyển nhưng ko chuyển được!!!

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

Buxify và Buxjunction có tăng RB lên sau 1k click k hả angle? nếu được thì angle nên tăng nhé, từ 0,2$/ 100 clicks sau 1k click thì lên 0,3$ chẳng hạn :x
chắc ko tăng như vậy được rồi!!!, nhưng mỗi khi đạt mức 1k click mình BN thêm 0.1$. thân

hinh nhu angel van chua check cho minh nhi? hon 50click rui ma
bạn xem lại giùm mình nha, mình nêu ở trang 1 rồi mình rb sau 100cl mà

---------- Post added at 08:08 AM ---------- Previous post was at 08:07 AM ----------

ko biết còn bonus ko nhỉ, quá 10 người rồi
BN đó đã đủ từ lâu lắm rồi bạn ơi!!!!!!!!!!!!!!!!thân

Thông báo các bạn đang làm ref của mình 2 site này: tình hình chia lãi của 2 site này ngày 1 thấp, nên mình ngừng tuyển ref site này, đồng thời vì buxify giới hạn sau 3 tháng mới được đổi upline nên mình có 2 hướng BN trước kkhi nghỉ 2 site này như sau :
1. ngừng click lập tức: RB đến số click hiện tại + BN 0.2$ ( vì bạn ko chuyển được upline )
2. vẩn click và nhận RB bình thường sau 3 tháng nhận BN scam 0.05$
Bạn nào chọn hình thức 1 mình sẽ tổng kết và RB +BN vào ngày thứ 5 ( 29/12/2011)
Bạn nào chọn hình thức 2 thì mốc ấn định sau 3 tháng là 29/3/2012
Cám ơn các bạn đã hợp tác !!!!!!!!!!!

@angle : như vậy thì có lỗ nhiều quá k ? Max thấy tính tới thời điểm hiện tại và nghĩ đc r , giờ còn ai tuyển ref buxify đâu , thiệt thòi ae hiểu mà

Mình có hình thức thứ 2 vì cũng có 1 số bạn vẫn muốn chơi site này, mà vừa chuyển upline cho mình xong mình lại nói không chơi nữa ( muốn chuyển up thì phải đến 3 tháng mới chuyển được) thì khác nào giống như lừa các bạn đó chuyển up, vì thế mới có hình thức vẫn click đến 3 tháng sau thì các bạn đó có thể chuyển upline cho người khác !!!!!!!! có thể hình thức này mình sẽ lỗ thêm trong 3 tháng nữa nhưng như thế để sau này mình có tuyển ref site khác các bạn vẫn an tâm làm ref của mình.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back