• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 100$ amz - rate 19.5 - VCB,VTB

Status
Not open for further replies.
Mình còn 100$ amz, bác nào mua lh nhé yahoo: katori_rudo, hàng sạch, có liên tục cho bác nào thu mua lâu dài:D
Gần tết cam quýt nhiều nhớ cẩn thận xài dịch vụ trung gian đừng để bị scam như năm nào ko còn tiền về xe nha,1 năm qua không biết có giúp ai khi khó khăn như lời hứa năm nào với anh không

Last edited:
Gần tết cam quýt nhiều nhớ cẩn thận xài dịch vụ trung gian đừng để bị scam như năm nào ko còn tiền về xe nha,1 năm qua không biết có giúp ai khi khó khăn như lời hứa năm nào với anh không
Haiz...năm ngoái ko có anh giúp đỡ thì chẳng biết e thế nào nữa, e chưa bao giờ quên anh ạ :oops:

Haiz...năm ngoái ko có anh giúp đỡ thì chẳng biết e thế nào nữa, e chưa bao giờ quên anh ạ :oops:
a chỉ mong em nhớ những gì anh dặn ,hãy giúp cho những người khó khăn hoạn nạn khi em có thể và nhớ rút kinh nghiệm để đừng bị scam nữa ,vậy là anh vui rồi :D ,1 năm qua chắc em cũng khỏe và thành công hen :D

Cũng có 1 ít nếu có bác nào mua thì bán cùng còn ko chắc bán cho mấy bạn tây balo :D

a chỉ mong em nhớ những gì anh dặn ,hãy giúp cho những người khó khăn hoạn nạn khi em có thể và nhớ rút kinh nghiệm để đừng bị scam nữa ,vậy là anh vui rồi :D ,1 năm qua chắc em cũng khỏe và thành công hen :D
Năm nay e ổn hơn rồi anh ạ, hồi sáng e có chuyển khoản cho a qua VTB để góp 1 ít vào quỹ từ thiện,nếu chẳng may gần Tết này có ai bị như e năm ngoái thì a lại giúp họ nhé, he he, e có nhắn Yahoo nhưng ko thấy a rep lại

Năm nay e ổn hơn rồi anh ạ, hồi sáng e có chuyển khoản cho a qua VTB để góp 1 ít vào quỹ từ thiện,nếu chẳng may gần Tết này có ai bị như e năm ngoái thì a lại giúp họ nhé, he he, e có nhắn Yahoo nhưng ko thấy a rep lại
Em ổn là ok rồi,dạo này anh ít online yahoo,uh nếu ai cần giúp,a giúp được là a giúp mà ,cảm ơn em nhiều nha,hy vọng sẽ được em ủng hộ quỹ nhiều hơn nữa để giúp người bất hạnh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week