$$$ 10 Site No Investment $$$ Tự động Bonus ít nhất 0.05$ khi đăng ký, Nhiều chế độ RefBack, tặng ng

là sao mình ko hiểu? kiểm cái click bạn nói ở đâu, nếu tính luôn ngày hôm này thì số ads mình click trang rolexbuxmatrix là 160, còn trang Anyclickk là 48
Bạn xem trong danh mục bảng lương ở đầu topic này! và lưu ý, mỗi site chỉ cập nhật thanh toán 1 lần 1 tuần, không thể check hàng ngày, trả hàng ngày!
Hơn nữa mình cũng đã có thông báo loại bỏ 2 site này, bạn xem thông báo ở đầu topic luôn nhé!

zậy là rút cuộc bạn bỏ hai site này chứ gì, hôm qua mình còn thấy bạn chưa loại bỏ nó nhà, bây giờ bạn ko trả nổi thì nói loại bỏ, bạn làm ăn mà lằng nhằng quá.

đã reg thêm site mới: themillionbux
ID: clover51287
Paypal: [email protected]

Chậc, bạn vumy kì quá, site scam hay đổi rule thì phải loại bỏ chứ, có mấy đồng gì mà trả ko nổi chứ?
Bạn phải thường xuyên nghe thông báo cập nhật site scam để thôi ko click nữa.
Mà bác nguyentrunghoa nên báo 1 tiếng đã loại những site nào và lý do chứ, bạn tự xóa nó đi làm sao mọi người để ý được.

Last edited by a moderator:
zậy là rút cuộc bạn bỏ hai site này chứ gì, hôm qua mình còn thấy bạn chưa loại bỏ nó nhà, bây giờ bạn ko trả nổi thì nói loại bỏ, bạn làm ăn mà lằng nhằng quá.

Đề nghị bạn đứng vào vị trí của mình để phát biểu nhé! Đã có thông báo từ buổi trưa này rồi!
To Clover: đã có thông báo từ buổi trưa nay mà bạn! Khi có bất cứ vấn đề gì mình đều PM Yahoo + đưa lên Topic!

Vậy chủ thớt thanh toán cho mình lần cuối 02 site
Anyclickk 40 click
Piratebux 30 click
ID: hntdhntd
PP: [email protected]
Thanks!

Đăng kỷ thêm site TheMilionBux
Check hộ mình

Last edited by a moderator:
Từ lúc ref và click tới giờ được bác bonus chỉ 0,05$ và ko nói rõ trang nào
Bác xem bonus cho em đủ 25 click và đủ > 50 click:

1. BuxRider 57 click
2. Clixeria 60 click
3. VTRbux 80 click
4. TheMillionBux 26 click

Yêu cầu bác thanh toán scam 02 trang cũng không thấy bác trả lời

Anyclickk 40 click
Piratebux 30 click

ID: hntdhntd
PP: [email protected]

Bác kiểm tra và giải quyết hộ em
Thanks!

iu cầu bác nguyentrunghoa thanh toán 3 site sau:
rolebux :133 click id:tickky
buxrider : 61 click id: tickky
servicebux đk và click 20 click đầu

từ lúc dk đến lúc click đến ngày hnay chưa thấy bác bn 1 lần,rep thì ko thấy bác tl,gửi tn cũng thế...bác đừng nói là đặt trường hợp là bạn sẽ làm sao nhé,vì ngta cho dù ref đông vẫn bn đầy đủ tại sao bác lại ko,khj ngta đã ref cho bác là trách nhiệm của ng ref cho bác,nhưng còn bn là trách nhiệm của bác...nếu bác ko giải quyết thì tuj buộc bác vào report scam,làm ơn thể hiện bác là ng uy tín

tài khoẢn pp cỦa ptcc Đang bỊ hack, Đang trong quá trình khôi phỤc! Ptcc sẼ thanh toán cho mỌi ngƯỜi trong thỜi gian sỚm nhẤt có thỂ mong nhẬn ĐƯỢc sỰ thông cẢm vỚi sỰ cỐ ngoài mong muỐn này!

Vậy cho hỏi mấy trang bác ko post trên trang 1 là bị scam hay sao ma lại ko thấy banner trang đó nữa vậy ví dụ như: piratebux hay familybux. Thông báo cho mình để mình bik ko click nữa cho đỡ mất thời gian.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week