$$$ 10 Site No Investment $$$ Tự động Bonus ít nhất 0.05$ khi đăng ký, Nhiều chế độ RefBack, tặng ng

Reactions
40
MR
0.001
Up lên mọi người đăng ký nào!

---------- Post added at 01:29 PM ---------- Previous post was at 12:17 PM ----------

Tối nay 23h đến 0h sẽ Bonus + Refback nhé! Ai chưa chưa click hôm nay thì click hết luôn nhé!

---------- Post added at 02:26 PM ---------- Previous post was at 01:29 PM ----------

Up lên nào!

Tối nay 23h đến 0h sẽ Bonus + Refback nhé! Ai chưa chưa click hôm nay thì click hết luôn nhé!

---------- Post added at 04:26 PM ---------- Previous post was at 04:04 PM ----------

Chưa nhận được BN và ref back chủ thear ơi

Mình đã tổng hợp xong bảng lương nhưng từ 22h tối qua không truy cập được vào PP để Pay, chưa rõ nguyên nhân! Và đang contact Admin PP! Sẽ có phản hồi sớm nhất! Mong mọi người thông cảm cho sự trục trặc ngoài mong muốn này!

---------- Post added at 07:48 AM ---------- Previous post was at 07:35 AM ----------

PTCC đã tổng hợp xong bảng lương nhưng từ 22h tối qua không truy cập được vào PP để Pay, chưa rõ nguyên nhân! Và đang contact Admin PP! Sẽ có phản hồi sớm nhất! Mong mọi người thông cảm cho sự trục trặc ngoài mong muốn này!

Up lên nào!

---------- Post added at 10:52 PM ---------- Previous post was at 10:44 PM ----------

Up lên nào!

---------- Post added at 11:06 PM ---------- Previous post was at 10:52 PM ----------

Up lên nào!

fanomanu

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
Đã nhận proof reback từ PTCC
HOA NGUYEN sent you $0.96 USD

Transaction ID: 21E84477SR631142G
Dear Tran Anh,

HOA NGUYEN sent you a payment of $0.96 USD.

Note from HOA NGUYEN:
PTCC dang xay dung & phat trien hang ngay! Co nhieu quyen loi + Phan thuong hap dang cho don ban! Mong nhan duoc su hop tac lau dai cua ban! Chuc ban luon vui, hanh phuc! Admin PTCC & http://muare.fourm0.net

Get the details
Once you've received the payment, you can:
Spend the money online at thousands of stores that accept PayPal.
Withdraw or transfer it to your bank account (takes 2-3 days).
Don't see the money in your account?

Don't worry - sometimes it just takes a few minutes for it to show up.

Yours sincerely,
PayPal

sao trong bảng lương id của mình vm8787 ko có đồng nào hết zậy? mình click cho bạn 2 trang
rolexbuxmatrix đc 8 ngày 143 click chưa nhận bn và rb
Anyclickk đc 8 ngày 40 click chưa nhận đc bn và rb

zậy là sao đây bạn

anhtaine1991

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Anh em đã đăng kí làm ref cho anh các site này, anh kiễm tra giùm em :
ptcbuxx.com
themillionbux.com
axbux.com
anyclickk.com
tpbux.com
rolexbuxmatrix.com
buxrider.com
servicebux.com
piratebux.com
familybux.com
marihuanabux.com

ID : anhtaine1991
YH: m0ney_luve91
PP: [email protected]
có mấy site nó bảo là anh đã max ref em cũng đang ký rồi không biết có đc bonus và refback kô anh ? rất mong đc hợp tác kiếm tiền lâu dài cùng anh có gì anh cứ nt qua yh cho em .

sao trong bảng lương id của mình vm8787 ko có đồng nào hết zậy? mình click cho bạn 2 trang
rolexbuxmatrix đc 8 ngày 143 click chưa nhận bn và rb
Anyclickk đc 8 ngày 40 click chưa nhận đc bn và rb

zậy là sao đây bạn

Đã thanh toán cho bạn! Bạn thông cảm vì sự thiếu sót này nhé!

Đã thanh toán cho bạn! Bạn thông cảm vì sự thiếu sót này nhé!
bạn xem lại tiền pay dùm mình, bạn pay cho minh là 0.36, nêu tính theo chế độ bn và rb của bạn thì lại khác,

[B]trang rolexbuxmatrix [/B]
Bonus 0.1$ ngay sau khi click hết 20 click
- Click đủ 50 click, RefBack 0.16$
- Mỗi 50 click tiếp: RefBack 0.18$
-------> suy ra mình 143 click thì bn 0.1 + 0.16 (50 click đầu) + 0.18 (50 click tiếp theo )= 0.44

trang Anyclickk

-----> 43 click bn 0.1
===> TC: 2 trang là 0.1 + 0.44= 0.54
Bạn xem lại dùm mình, vì trc giờ mình chưa nhận bn nào của bạn cả

bạn xem lại tiền pay dùm mình, bạn pay cho minh là 0.36, nêu tính theo chế độ bn và rb của bạn thì lại khác,

[B]trang rolexbuxmatrix [/B]
-------> suy ra mình 143 click thì bn 0.1 + 0.16 (50 click đầu) + 0.18 (50 click tiếp theo )= 0.44

trang Anyclickk

-----> 43 click bn 0.1
===> TC: 2 trang là 0.1 + 0.44= 0.54
Bạn xem lại dùm mình, vì trc giờ mình chưa nhận bn nào của bạn cả
Bạn kiểm tra lại tổng số click cụ thể bên mình đã nhận được trong danh sách thanh toán nhé! Vì mình chỉ có thể thanh toán số click nhận được thôi!

Bạn kiểm tra lại tổng số click cụ thể bên mình đã nhận được trong danh sách thanh toán nhé! Vì mình chỉ có thể thanh toán số click nhận được thôi!
là sao mình ko hiểu? kiểm cái click bạn nói ở đâu, nếu tính luôn ngày hôm này thì số ads mình click trang rolexbuxmatrix là 160, còn trang Anyclickk là 48

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week