• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid 1 phút = 1$, 2 phút = 2$, kèm proof

Vậy bạn cho mình hỏi làm trên laptop sao vậy ạ? Mình ấn vào link nó gửi thì ra cái hình có chữ sub và các thứ tự như hình mình gửi đó ạ.như vậy thì nhấn sao ạ
Làm trên laptop thì mình chưa thử nên không biết bạn nhé . Bạn nhận được mail của sujay thì điền I agree nhé , bạn đọc kỷ mình đã nói hết ở trên rồi đó. Hiện admin đang online và mình chat trên slack là có mail làm ngay nhé:D

Đăng kí xong nó mời vào slack pm riêng với nó gửi 1 cái app review xong gửi lại hình chả thấy nó pm gì luôn

Các bạn cứ đăng ký như thớt đã hướng dẫn ở phần đầu trang nhé , mình chỉ hướng dẫn các bạn cách tham gia slack và cách nhận mail để làm thôi nhé.

Làm trên laptop thì mình chưa thử nên không biết bạn nhé . Bạn nhận được mail của sujay thì điền I agree nhé , bạn đọc kỷ mình đã nói hết ở trên rồi đó. Hiện admin đang online và mình chat trên slack là có mail làm ngay nhé:D
vậy bạn cho mình hỏi là làm trên iphone hay sao ạ ?

nó gửi cho mình cái này. ko có link để làm @@

ai giúp với ạ

Attachments

120.9 KB · Views: 68
Không thấy nó rep lại luôn. Bảo update balance với đưa app mới mà mất hút.

Không thấy nó rep lại luôn. Bảo update balance với đưa app mới mà mất hút.
Có khi nào nó scam ko ta.bữa giờ gửi mail với vào nhóm xin nó app mà nó ko trả lời rồi.

nó gửi cho mình app thế này:

mình review và chụp ảnh màn hình gửi cho nó như theo hướng dẫn thế này:

vậy mà nó bảo: You have to wait for the review to go live and send us a screenshot of the Live review, not like this
(Bạn phải chờ đợi để xem xét để đi trực tiếp và gửi cho chúng tôi một ảnh chụp màn hình của việc xem xét trực tiếp, không như thế này)

k hiểu Live review là thế nào nhỉ , hay là chụp ảnh review trên trang của nó thế này nhỉ

mình gửi 2 bữa rồi mà vẫn chưa thấy nó gửi app.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom