• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid 1 phút = 1$, 2 phút = 2$, kèm proof

Tình hình là 2-3 hôm r nó chưa rep

thử nhờ mọi người bảo thằng admin cho vào nhóm slack đi xem sao
có chỗ invite thì phải để thử xem , nick bác là gì

Attachments

107.4 KB · Views: 73
có phải nó gửi app nó sẽ gửi vào contentapp k nhỉ , nay vào thấy nó lập group chat private này,có 17 người thôi

Mình toàn chat trực tiếp với nó luôn. Hôm nọ nó rep đưa mình 2 app, trả lời nó mấy hôm r không thấy rep.

Nó đang onl bên slack nhé. Đang chat

Kiếm tiền bằng cách đánh giá ứng dụng iOS (1$ = 1 review = 1 phút = 20 chữ)

Có lẽ mọi người đều biết đến bestreviewawpp, nhưng giờ nó ngặt nghèo hơn trước nhiều nên tớ chuyển sang chơi cái này, cũng lâu rồi, nay muốn chia sẻ với mọi người, chúc các bạn kiếm tiền khoẻ re :D

Proof:

Minpay: chả biết nữa, có lần mình được 5$ nó hỏi muốn rút tiền không

Cần có:
- 1 hòm thư email để liên lạc
- máy tính có cài iTunes (download tại http://www.apple.com/itunes/download/)
- 1 acc iTunes khu vực United State (tìm cách tạo trên google hoặc youtube)
+ nếu không có lựa chọn "None" như trong video hoặc hướng dẫn, phải fake IP sang nước khác bằng hotspotshield hoặc các phần mềm tương tự, sau khi tạo xong thì đăng nhập IP việt nam thoải mái
- tiếng Anh tạm được

*Bắt đầu nào (nếu mọi người đăng ký dưới account của thì tớ sẽ teamviewer tận tình từng bước và hướng dẫn cách review/đánh giá chuẩn :D)
1. Gửi 1 email tới địa chỉ email "[email protected]" (không có dấu ") với tiêu đề và nội dung như sau:
Tiêu đề (REF): "Referral code: RR123"
Tiêu đề (non-Ref) :(: I'm new
Nội dung: I want to participate in reviewroster community.
2. Sau khi đăng ký bằng gửi email, 1 người hướng dẫn cá nhân sẽ hướng dẫn bạn cách review/đánh giá ứng dụng
3. Bạn sẽ nhận được email từ reviewroster, yêu cầu bạn review/đánh giá ứng dụng họ cần, nội dung email họ gửi nhìn sẽ giống như dưới đây (mình dùng yahoo mail):

Hướng dẫn review/đánh giá ứng dụng:
1. Click vào link iTunes trong nội dung email ReviewRoster gửi, chọn "View in iTunes" và iTunes sẽ mở lên. Click "Get it" thì ứng dụng sẽ bắt đầu được tải xuống. Đợi ứng dụng tải xuống xong (hoặc không đợi cũng được, tốt nhất là đợi), click vào dòng "Rating and reviews" (bên phải nút "GET IT" vừa click ở bước trên), click "Write a review" và viết đánh giá bằng tiếng Anh, PHẢI ĐÚNG CHÍNH TẢ TIÊNG ANH, PHẢI CHỌN 5 SAO, PHẢI DÀI TRÊN 20 CHỮ.
2. Chụp ảnh màn hình review/đánh giá mình vừa viết theo các bước sau:
3. Đính kèm cái ảnh chụp màn hình vừa xong và trả lời lại email được gửi bởi ReviewRoster
4. Sau khi review/đánh giá ứng dụng xong, bạn sẽ nhận được email với nội dung "Your balance has been updated" nghĩa là lúc này tiền của bạn đã được cập nhật, truy cập: http://reviewroster.com/rr_dashboard.php?login (điền email của mình vào rồi click "LOGIN") để kiểm tra số tiền đang có

Hướng dẫn rút tiền về PayPal:
- gửi email tới [email protected] và yêu cầu rút tiền
+ trường hợp bạn không biết tiếng Anh thì nội dung rút tiền mẫu đây:
. tiêu đề: request payout
. nội dung: hi, i would like to redeem, please sent the payment to this paypal email address: "email của bạn"[/QUOTE
Kiếm tiền bằng cách đánh giá ứng dụng iOS (1$ = 1 review = 1 phút = 20 chữ)

Có lẽ mọi người đều biết đến bestreviewawpp, nhưng giờ nó ngặt nghèo hơn trước nhiều nên tớ chuyển sang chơi cái này, cũng lâu rồi, nay muốn chia sẻ với mọi người, chúc các bạn kiếm tiền khoẻ re :D

Proof:

Minpay: chả biết nữa, có lần mình được 5$ nó hỏi muốn rút tiền không

Cần có:
- 1 hòm thư email để liên lạc
- máy tính có cài iTunes (download tại http://www.apple.com/itunes/download/)
- 1 acc iTunes khu vực United State (tìm cách tạo trên google hoặc youtube)
+ nếu không có lựa chọn "None" như trong video hoặc hướng dẫn, phải fake IP sang nước khác bằng hotspotshield hoặc các phần mềm tương tự, sau khi tạo xong thì đăng nhập IP việt nam thoải mái
- tiếng Anh tạm được

*Bắt đầu nào (nếu mọi người đăng ký dưới account của thì tớ sẽ teamviewer tận tình từng bước và hướng dẫn cách review/đánh giá chuẩn :D)
1. Gửi 1 email tới địa chỉ email "[email protected]" (không có dấu ") với tiêu đề và nội dung như sau:
Tiêu đề (REF): "Referral code: RR123"
Tiêu đề (non-Ref) :(: I'm new
Nội dung: I want to participate in reviewroster community.
2. Sau khi đăng ký bằng gửi email, 1 người hướng dẫn cá nhân sẽ hướng dẫn bạn cách review/đánh giá ứng dụng
3. Bạn sẽ nhận được email từ reviewroster, yêu cầu bạn review/đánh giá ứng dụng họ cần, nội dung email họ gửi nhìn sẽ giống như dưới đây (mình dùng yahoo mail):

Hướng dẫn review/đánh giá ứng dụng:
1. Click vào link iTunes trong nội dung email ReviewRoster gửi, chọn "View in iTunes" và iTunes sẽ mở lên. Click "Get it" thì ứng dụng sẽ bắt đầu được tải xuống. Đợi ứng dụng tải xuống xong (hoặc không đợi cũng được, tốt nhất là đợi), click vào dòng "Rating and reviews" (bên phải nút "GET IT" vừa click ở bước trên), click "Write a review" và viết đánh giá bằng tiếng Anh, PHẢI ĐÚNG CHÍNH TẢ TIÊNG ANH, PHẢI CHỌN 5 SAO, PHẢI DÀI TRÊN 20 CHỮ.
2. Chụp ảnh màn hình review/đánh giá mình vừa viết theo các bước sau:
3. Đính kèm cái ảnh chụp màn hình vừa xong và trả lời lại email được gửi bởi ReviewRoster
4. Sau khi review/đánh giá ứng dụng xong, bạn sẽ nhận được email với nội dung "Your balance has been updated" nghĩa là lúc này tiền của bạn đã được cập nhật, truy cập: http://reviewroster.com/rr_dashboard.php?login (điền email của mình vào rồi click "LOGIN") để kiểm tra số tiền đang có

Hướng dẫn rút tiền về PayPal:
- gửi email tới [email protected] và yêu cầu rút tiền
+ trường hợp bạn không biết tiếng Anh thì nội dung rút tiền mẫu đây:
. tiêu đề: request payout
. nội dung: hi, i would like to redeem, please sent the payment to this paypal email address: "email của bạn"
đã gửi mail "Referral code: RR123 va chap nhan vao nhom black, bac huong dan lam cai duoc ko!

Vào nhóm slack sao vậy các bạn ? chỉ mình với ạ ? mình ko nhận được mail vào nhóm slack

Cái này toàn bộ trên laptop hết hã thớt ?
View attachment 70999

Cái này get it sao ạ ? nó hiện tùm lum mình ko biết thớt ơi.chỉ mình với ạ
mấy cái này làm sao vậy mấy bạn ? làm ơn chỉ mình cách chơi cái này được ko ạ ?
Mà khi viết đánh giá xong là đợi appstore duyệt cái rồi mới chụp hình và gửi mail cho admin hã mấy bạn ? nó có giới hạn bao lâu hoàn thành ko ạ ?
cảm ơn mấy bạn rất nhiều ạ

Vào nhóm slack sao vậy các bạn ? chỉ mình với ạ ? mình ko nhận được mail vào nhóm slack
đăng ký như thớt hướng dẫn khi nhận được mail từ sujay thì trả lời là I agree xong nhận được mail slack mời vào nhóm thì nhấp vào join team . Vào nhóm xong thì ngay góc phải phần search điền @reviewroster trong phần chat thì điền give me more app, my email is ...... (điền email của mình vào) xong chờ nó rep và làm thôi:D

đăng ký như thớt hướng dẫn khi nhận được mail từ sujay thì trả lời là I agree xong nhận được mail slack mời vào nhóm thì nhấp vào join team . Vào nhóm xong thì ngay góc phải phần search điền @reviewroster trong phần chat thì điền give me more app, my email is ...... (điền email của mình vào) xong chờ nó rep và làm thôi:D
Vậy bạn cho mình hỏi làm trên laptop sao vậy ạ? Mình ấn vào link nó gửi thì ra cái hình có chữ sub và các thứ tự như hình mình gửi đó ạ.như vậy thì nhấn sao ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom