Request 1 minh 1 pp us có 1k$ gio muon chuyen ve ppvn có bi limit ko. có nào chuyen ve pp vn mà ko ăn mit ko

pp us 180 ngày sau khi add PO uiwth xong thì làm sao xoá được để add ở pp khác nhỉ

Up PP us lên business trùng name với name bank payoneer, rồi with về. Nhưng nếu rút payoneer lần đầu cậu sẽ bị bắt verify ID, và questionair. Nếu cậu ID xịn thì ko lo, còn phần questionair nó sẽ hỏi cậu kiếm tiền từ site nào, cậu mà kiếm tiền từ site uy tín thì cứ nói kiếm tiền từ site nào, sau 1 vài hôm nó sẽ đòi proof của site đó, hàng chuẩn thì nó approved cho cậu. Và những lần sau nó sẽ tự load tiền cho cậu ko cần gì nữa. Kinh nghiệm payoneer của mình. Thân.

Tiền sạch nhưng theo quy định của pp thì cậu đã không tuân thủ rồi, có cách nhưng mà hơi rắc rối xíu. Cậu dùng pp đó fund vào một site trung gian nào đó mà chấp nhận người VN làm seller ấy xong rút về bank thôi. Nói thế biết cậu hiểu không?

vậy có cách nào không nhỉ? vì tiền của mình cam đoan là tiền sạch, hic
Với PP US cậu muốn with về payoneer thì phải up business và name business trùng với name của Payoneer. Xong cậu add vô verify và with. Nhưng payoneer sẽ đòi cậu gửi ID (cậu phải up CMND hoặc passport, hàng thật càng ổn nhé, ko là cũng mệt đó), và phần questionair cậu phải điền kiếm tiền từ site nào. sau khi làm xong, nếu ID chuẩn nó sẽ approved và đòi proof của site cậu kiếm tiền, cậu chụp ảnh màn hình và gửi cho nó, nếu ok thì nó sẽ load tiền cho cậu. :)

Vài lời.sau này đừng hở tý là để chữ bẩn ngay trước não.bẩn mồm bây giờ.
Minh góp ý thế thui chứ Chúc xuân vui vẻ :)
Nhảm nhí quá sao mấy người khác như mình không bị mà cậu bị thế? Tài thế!!! Cần gì phải giả vờ.

Mỗi tháng mình rút >10k, mỗi lẫn từ vài trăm tới vài K

Mà thôi kệ, đó là vấn đề của cậu thôi, tự xử đi, không phải của tớ :p:p

mấy bác kinh nghiệm cho em hỏi : em có 1 pp us, mua từ bác muabank, và có 1 thẻ payoneer chính chủ info luôn, vậy nếu rút về thẻ payoneer thì có vấn đề không , nếu số lượng rút về <1k$ :D ngoài cách này còn co cách nào đẻ rút được tiền về Vn không ? tiền sạch hoàn toàn nhé

Acc pp very mua từ Muabank Min rút có bị giới hạn ko cậu?
Của mình add thẻ Payoneer very paypal 2 code nó gửi xong vẫn bị xác nhận thêm phần credits card + ssn
Còn hiện tại mình vẫn bị limit tiền rút 500$ 1 tháng thôi

Acc pp very mua từ Muabank Min rút có bị giới hạn ko cậu?
Của mình add thẻ Payoneer very paypal 2 code nó gửi xong vẫn bị xác nhận thêm phần credits card + ssn
Còn hiện tại mình vẫn bị limit tiền rút 500$ 1 tháng thôi
Cậu muốn dc lift limit thì phải ver thành công 2 trên 3 bước nhé. Ver với VCC rồi thì thêm bước nữa với bank chẳng hạn. Vì không có SSN nên chỉ tập trung vào 2 bước đó thôi.

1.Cậu phan' cứ như thánh.cậuh địhnh nghĩa the nao là tiền bẩn ?
Vs mình chỉ có tiền polime,tiền xu,vs tiền ảo thôi :|
2.tiền pp của mình.tự cày off ra thì bẩn cái gì mà bẩn. Mở mồm ra toàn bẩn bẩn
3.payoneer đúng như cậu nói.mua của reseller có.của mình tự reg có.và đều bị chung 1 trường hợp y thế (rút lần 2 pp hold tiền - pp khác name bank reg )

Còn 50 lần của cậu chắc mỗi lần rút dưới 50 nên nó ko thèm để ý ấy mà.
Về vấn đề hợp pháp.cậu tham gia vào đây.mmo nói chung và off nói riêng hay bất kì 1 hình thức nào cũng là ko hợp pháp r.bác đừng bảo off ko cheat admin site đi.

Vài lời.sau này đừng hở tý là để chữ bẩn ngay trước não.bẩn mồm bây giờ.
Minh góp ý thế thui chứ Chúc xuân vui vẻ :)

Like mạnh !!
Mọi định nghĩa, khái niệm chỉ mang tính tương đối, tùy theo quan điểm của từng người.

Nhảm nhí quá sao mấy người khác như mình không bị mà cậu bị thế? Tài thế!!! Cần gì phải giả vờ.

Mỗi tháng mình rút >10k, mỗi lẫn từ vài trăm tới vài K

Mà thôi kệ, đó là vấn đề của cậu thôi, tự xử đi, không phải của tớ :p:p
Gió vãi =))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week