1 kẻ giấu mặt trong BQT forum làm trò mèo ;)) bịt miệng người tố cáo scammer ;))

Status
Not open for further replies.

investment

Banned
Reactions
91
MR
0.000
Insuree Balance
0
topic lập ra ko đc câu trả lời mà bị ném vào sọt rác ;)) ko biết thành viên BQT nào coi mem "như rác" vậy nhỉ ;))
mmo4me.com/showthread.php?96674-ai-ban-nick-longhomon-vay-va-cho-bang-chung-li-do-ban&p=2065253#post2065253

P/s: vào closed hết các topic đang tranh luận trong forum, ban nick ko có lý do và comment duới topic ban, vất topic hỏi vào thùng rác ;))

Mnìh cũng đe'.. rảnh để lập nhiều topic đâu ;)) Có làm thì vào lên tiếng 1 phát cho lẹ nào.

BQT online đầy đấy bác, nhờ bác nào vào modcp check là thấy ngay ai ban thôi.Ban nick thường có phần kèm lý do ban mà bác chủ top :D

Upvote 0
BQT online đầy đấy bác, nhờ bác nào vào modcp check là thấy ngay ai ban thôi.Ban nick thường có phần kèm lý do ban mà bác chủ top :D
hỏi từ sáng rồi bạn mà ko dám nhận :D Còn inbox cho mod mirinda hỏi xem sao cũng ko thấy inbox lại dù online, chắc ngại đụng chạm lẫn nhau :binhsua52:
Đã nói rồi ban thì phải có lí do kèm link topic, hoặc ít ra trước khi closed topic cũng thông báo ban chứ đằng này nói mỗi câu nhạt toẹt rồi ban :binhsua53:

Upvote 0
thôi cho bạn longhomon lên làm admin luôn đi cho đẹp :hihi:

Upvote 0
thôi cho bạn longhomon lên làm admin luôn đi cho đẹp :hihi:
thấy cái nick kutjhocdoi comment topic là biết ngay vào nói nhảm 1 câu kiểu này thôi chứ chẳng nói đc gì hơn :binhsua58:
Mất oan 1' vào đọc và comment lại :binhsua58:

Upvote 0
mod themen bên topic kia rồi, còn topic này có mỗi câu hỏi aiban nick longhomon thì cả buổi sáng ko thấy ai xem hộ cái.
Hỏi lại : Ai check giùm ai ban nick longhomon để biết còn report cho chính xác nào

Upvote 0
:binhsua53: nếu muốn forum tốt hơn có thể qua MMo4you ban quản trị ở đó rất tốt. nếu muốn Sell trade cần CMND :binhsua48:để lấy uy tín admin bên kia cũng bá đạo lắm . :binhsua166: bên này thì toàn ma cũ chèn ép ma mới không có tiếng nói.nói chung Mod bên này toàn đi spam nhiều rồi đc lên chức Mod thôi chứ chả có cái gì

Upvote 0
MMO4YOU ... bạn đùa à ....

Upvote 0
:binhsua166: vâng thưa bạn có điều cái forum của nó k đc đẹp như forum 4me thôi bạn

Upvote 0
gần 1 ngày chỉ 1 câu hỏi đơn giản ai ban nick longhomon và chứng minh lí do ban là đúng mà ko thấy ai làm
BQT quá là ĐÒAN KẾT hay là quá coi thường mem đây

Upvote 0
:m140: pa tê :m140: takhanhlinh :m140: most
bạn có vấn đề gì ko :) ? nếu cảm thấy còn ức tôi trong vụ ban chatbox thì có thể report. không nhất thiết phải làm thế

Upvote 0
gần 1 ngày chỉ 1 câu hỏi đơn giản ai ban nick longhomon và chứng minh lí do ban là đúng mà ko thấy ai làm
BQT quá là ĐÒAN KẾT hay là quá coi thường mem đây
Chào bạn ! BQT đã lắng nghe và tiếp thu ý kiến của bạn longhomon
Giải quyết vấn đề Magickaitokid bạn có thể xem tại đây
Lý do bạn longhomon bị ban 1 tháng :
Gồm rất nhiều lí do mình xin phép được nói một số lí do chính sau đây :
- Comment không sử dụng tiếng việt quá nhiều lần
- Post bài gây nhiễu loạn , mất đoàn kết trong 4rum
Cũng xin nói luôn việc của BQT . bên mình có thể giải quyết được. Không cần bạn quan tâm đến quá mức đâu ạ
Còn việc ai ban lonhhomon thì mình nghĩ không nhất thiết phải nói đâu ạ :)

Upvote 0
Cũng xin nói luôn việc của BQT . bên mình có thể giải quyết được. Không cần bạn quan tâm đến quá mức đâu ạ
đoàn kết vs scammer à :))

Upvote 0
1. comment ko tiếng việt 3 lần, và mình có nói là xin phép thông cảm vì đang xài đt, ok?
2. gây nhiễu , loạn mất đoàn kết khi tố cáo scam, tố cáo BQT làm việc ko ra gì ???? Đó là sự thật mà :D
3. Việc ban nick thành viên là việc công khai, nếu ko sai sao cứ phải giấu như mèo giấu Sh!t thế?? có vấn đề gì khó nói à ;))

Upvote 0
1. comment ko tiếng việt 3 lần, và mình có nói là xin phép thông cảm vì đang xài đt, ok?
2. gây nhiễu , loạn mất đoàn kết khi tố cáo scam, tố cáo BQT làm việc ko ra gì ???? Đó là sự thật mà :D
3. Việc ban nick thành viên là việc công khai, nếu ko sai sao cứ phải giấu như mèo giấu Sh!t thế?? có vấn đề gì khó nói à ;))
Bạn vi phạm thì ban. Còn vấn đề ai ban không quan trọng :)

Upvote 0
Amin bận chỉ sử lý việc chính thôi hầu hết các MOD làm nhiệm vụ thôi

Upvote 0
Bạn vi phạm thì ban. Còn vấn đề ai ban không quan trọng :)
vi phạm cái đờ mờ , nói đến giờ còn cứ cái lí do vớ vẩn.
1. viết ko dấu đã xin phép và ko phải cố tình liên tục. Chính xác là xin phép và post 3 lần.
2. PHá họai forum hay phá hoại nồi cơm của scammer??? Tự vắt óc lên trán suy nghĩ đi

1 lần nữa nói thẳng vào mặt mày, vi phạm cái đờ mờ mờ (đi mau mau ;)) ) còn cái thằng ban tao là cái loại làm ko dám nhận vì nó sai lòi ra =))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week