• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

1$ đổi 100k =)) vietgroupdhdang im thin thít =))

Reactions
563
MR
0.000

Chỉ 1 và 1 bức ảnh chát này thoy.

Bó cái tay đi cafe đây
Đi cafe thì để tay thế chứ bó lại làm cái gì.Tiếng Việt mà không (.)(,) là mệt lắm.

---------- Post added at 08:00 AM ---------- Previous post was at 07:49 AM ----------

ah.zzhoanghungzzz pri nói là không thể post bài vào mục này được nữa.Trời nazz.Nội dung như sau
zzhoanghungzzz, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.
Thế nên chắc là cái topic này đóng cửa tại đây
Cái tội chọc đến scammer bị ta nguyền rủa đây mà.Lần sau rút kinh (về) nghiệm nha

Sorry các bác nhé, lần sau chú ý hơn, mà bác ScammerClub đừng lợi dụng tớ không post bài được mà tấn công vào tớ nhé, tớ report sai là vì không đọc kỹ topic và khi report k ghi yahoo Rùa cũ bị hack ra nên MOD/ADMIN tưởng tớ report cậu Rùa thật, tớ đã pm Admin Shin và xin mở lại chức năng post bài rồi.

Nick tớ hồi nãy bôi màu xanh đậm là bị hạ chức năng post bài thôi, không có việc gì quan trọng cả.

@Cái tội chọc đến scammer bị ta nguyền rủa đây mà.Lần sau rút kinh (về) nghiệm nha
Bác ghi k rõ ràng, sau khi đọc đến câu này xong, tớ mới kiểm tra lại topic bên mmo4you.net và thấy report sai nên đính chính lại rồi, thôi chuyện đã qua, thêm 1 topic report mới cho anh em để anh em tránh thằng này ra, hy vọng k còn ai là nạn nhân tiếp theo của vietgroupdhdang nữa. Nhờ mod close topic.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,728
177,290
Latest member
onbetnewcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week