Solved 1 địa chỉ check live SSH online cho anh em

Sao hok làm website scan ssh ấy ! Chứ website check ssh thì chủ site phải trả tiền lại cho người dùng mỗi lần check mới được nha. :)

Thỏa theo yêu cầu của các bác, mình đã sữa lại limit 1 ngày check dc 10 con, sorry mấy bác chứ nhìu bác ăn nói mất dạy quá ! @JontDavid99 : vd đây này :)

cho check nhìu chúng nó lại bảo mình ăn cắp ssh chứ chả dc gì :)
Nói thật pác nên off site loại này cho rồi, để lời ra tiếng vào pác lại thấy ko vui.

Nói thật pác nên off site loại này cho rồi, để lời ra tiếng vào pác lại thấy ko vui.
Có thật là anh em MMO canh cánh nỗi lo , ăn ngủ ko yên vì sợ bị mất SSH ... của người khác ko vậy bác :D , đúng là 1 bầu trời tư cách ;)

tooh check đã crack dùng mãi mãi check ầm ầm sao phải đi check 1 con mệt vậy...cần thì pm yahoo

tooh check đã crack dùng mãi mãi check ầm ầm sao phải đi check 1 con mệt vậy...cần thì pm yahoo
từ bao giờ thành phần crack hàng của ae được phép lên tiếng ở cái forum này vậy :eek:

Bác làm cái site check lưu lại ssh luôn, ai check thì bonus thêm ( vd check ra 1000 fresh bonus thêm 200 fresh ) 20% ssh thêm lấy từ cái data lưu lại ấy, cho ng có nhu cầu boot traffic, kiểu như 1 dạng share ssh lẫn nhau . Nói trước luôn để người ta biết, vừa free vừa đc bonus thêm thì phải chịu bị lưu lại ssh , ko thích thì thôi . Chứ chửi wa chửi lại nghi ngờ nhau mệt não

Last edited:
Bác lỡ mang tiếng rồi thì làm cái site check lưu lại ssh luôn, ai check thì bonus thêm ( vd check ra 1000 fresh bonus thêm 200 fresh ) 20% ssh thêm lấy từ cái data lưu lại ấy, cho ng có nhu cầu boot traffic, kiểu như 1 dạng share ssh lẫn nhau . Nói trước luôn để người ta biết, vừa free vừa đc bonus thêm thì phải chịu bị lưu lại ssh , ko thích thì thôi . Chứ chửi wa chửi lại nghi ngờ nhau mệt não
ý kiến của bạn rất hay, nhưng làm vậy sẽ đụng chạm đến lợi ích của các bạn sell SSH, và sell tool check fresh. ý kiến của mình vẫn vậy, đã nghi ngờ thì ko check, đã check thì phải chấp nhận nghi ngờ.

Nữa là mình ko đồng ý với từ "lỡ mang tiếng" của bạn, bạn sợ mất ssh, ok bạn có quyền bỏ tiền ra mua tool về check. ssh của bạn là hàng public chỉ cần check live
không quan trọng nó vào tay người khác hay ko, hoặc bạn cảm thấy site có thề tin tưởng được, thì bạn cứ việc check thôi. Vậy thì mang tiếng gì ở đây hả bạn?

ps: Mong các thánh suốt ngày ăn không ngon ngủ ko yên vì sợ mất SSH của người khác yên tâm nha, sắp tới sẽ chặn luôn IP VN để cho các thánh tuy không sài nhưng vẫn ko thấy khó chịu trong người :D

okey sorry bác, dùng từ ngữ bậy quá đã edit lại ^^ . Cho hỏi là bác có code tool đơn giản hay làm site kiểu check ( check cái khác ) giống site bác ko ? inbox cho mình giá cả với

okey sorry bác, dùng từ ngữ bậy quá đã edit lại ^^ . Cho hỏi là bác có code tool đơn giản hay làm site kiểu check ( check cái khác ) giống site bác ko ? inbox cho mình giá cả với
bên mình ko nhận code tool lẻ bạn ơi, nếu dc thì inbox mình có gì mình sẽ hỗ trợ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,937
171,975
Latest member
toanphatcungung

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back