Got Paid 1 click = 0.1 Lr bouns ngay nhanh gọn( muốn hơn thế thì tùy vào bạn )

LR:u0137197
20 char/...........................

đã like cho bác. Ảnh bằng chứng luôn. Em chưa đủ post ảnh :( Bác để mail e send vậy ko bác kiểm tra nick face ngo bin hộ e nhé like.JPG

lr: U6203953

Làm tiếp lượt like 22
U9795992
View attachment 24895

Cái này mình đã kiểm tra rồi, tất nhiên cũng biết ai làm ai ko . Mình đã nói khi làm xong cho mình cái ảnh thì các b cứ báo thế rồi cãi vã nhau chi ko biết . Mình có cách xử lý riêng cho mấy chú ko làm nhưng spam

Nhắc nhở lần cuối cùng, từ lượt bình chọn thứ 26 trở về sau mình ko theo dõi được nên những ai dù bình chọn nhưng ko có ảnh đều ko được bouns

Cái này mình đã kiểm tra rồi, tất nhiên cũng biết ai làm ai ko . Mình đã nói khi làm xong cho mình cái ảnh thì các b cứ báo thế rồi cãi vã nhau chi ko biết . Mình có cách xử lý riêng cho mấy chú ko làm nhưng spam

mà có cần để lại tên fb ko pác @@

like 2.png

Lần 2 các số đã like [17,27] , LR: U0137197, đang like tiếp, chỉ sợ chủ top ko pay mất công huy động bạn bè :binhsua09:

Last edited by a moderator:
Mình ghét nhất cái kiểu làm biếng , ko làm mà cứ đòi ăn . Nói chung là ko thể chấp nhận được kiểu đó khi b là 1 người of công nghệ mà lại đi làm mấy trò vặt đó . Mình ko làm được cái vụ like này đơn giãn là SV sài mạng of chủ nhà ko reset được + mạng yếu dùng cách khác cũng khó khăn ===> đi học suốt nên mới nhờ các bạn . Còn việc fake ra sao , kiểu ji .... thì ai mà chã biết vì thế các bạn có làm thì nghiêm túc lại giúp mình
p/s : Còn việc bouns sẽ vào cuối ngày . Chưa bao jo có chút vướng mắt nào với các b trong 4r về vấn đề $ nên các b cứ yên tâm
.

Thêm cái nữa nè pác có tên trên hình luôn (Andy kelly Nguyễn)

còn cái hồi nãy tên là Gae Lad nhé pác :)

Lần 3 các số đã like [17,27,32], LR: U0137197 ................................20 charrrrrrrrrrrr
32 link user:facebook.com/as.das.31924?ref=tn_tnmn

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week