Got Paid 1 click = 0.1 Lr bouns ngay nhanh gọn( muốn hơn thế thì tùy vào bạn )

giờ mình like 1 lần để lại thông tin BN .. khi nhờ bạn bè like rồi post típ đc k

giờ mình like 1 lần để lại thông tin BN .. khi nhờ bạn bè like rồi post típ đc k

Cứ bạn like phát nào hay nhờ bạn bè thì chứ chụp lại cho mình tấm ảnh cho mỗi lần tăng nhé

upppppppppppp.......................

Attachments

• like fac.JPG
    like fac.JPG
    40.7 KB · Views: 31
Last edited by a moderator:
48..............
Đã nhận được 3 bouns của bạn
Lr: u0137197
bạn trên cũng 48 ah, chủ top check xem lượt like này là của ai thế, 2 ông làm cùng lúc nhảy số chả biết ai ah :(.

Last edited by a moderator:
View attachment 24915
48..............
Đã nhận được 3 bouns của bạn
Lr: u0137197
bạn trên cũng 48 ah, chủ top check xem lượt like này là của ai thế, 2 ông làm cùng lúc nhảy số chả biết ai ah :(.

Sorry bác. Em nhầm rùi. Đăng nhập lại bằng nick lúc chiều,quên k lấy nick khác. Lượt 48 là của bác. Để em fake IP đăng nhập bằng IP mới rùi like tiếp.

Sorry bác. Em nhầm rùi. Đăng nhập lại bằng nick lúc chiều,quên k lấy nick khác. Lượt 48 là của bác. Để em fake IP đăng nhập bằng IP mới rùi like tiếp.
ok.vậy bác xóa ảnh hay edit post đi , ko chủ top lại pay nhầm cho bác

Xí 1h mình kiểm tra lại rồi mai bouns sau mấy b thông cảm , nếu check đúng thì các b khỏi lo vụ bouns

mình nói thế này, mình đã like từ gần như những lượt đầu tiên, ảnh ọt đủ cả, to rõ nét gần như không tì vết. Tại sao người trước mình được nhận, sau mình được nhận mà mình không được nhận. Mình không đủ uy tín ??? hay bạn nghi ngờ mình ăn gian. Thực ra số tiền bonus không lớn giúp bạn đỡ là chính, nhưng mấy cmt trước bạn nhắc đi nhắc lại, nào là không làm không được hưởng, bạn check được ai làm ai không làm, nếu làm khỏi lo bonus ...
Đã có ý định hợp tác với bạn, cơ mà bây giờ mình chưa nhận được gì, sáng thì bạn nói tối, tối lại cho mình qua tối mai. Bạn quên mình được lần 1 thì lần 2 cũng có thể lắm, chẳng lẽ lúc đó mình lại ngồi unlike à.
Nói thế thôi có gì không đúng thì bạn bỏ qua cho, đã nhận thanks của bạn ở bài post coi như bonus rồi, cho nên 0.1lr mình không lấy nữa :D

mình nói thế này, mình đã like từ gần như những lượt đầu tiên, ảnh ọt đủ cả, to rõ nét gần như không tì vết. Tại sao người trước mình được nhận, sau mình được nhận mà mình không được nhận. Mình không đủ uy tín ??? hay bạn nghi ngờ mình ăn gian. Thực ra số tiền bonus không lớn giúp bạn đỡ là chính, nhưng mấy cmt trước bạn nhắc đi nhắc lại, nào là không làm không được hưởng, bạn check được ai làm ai không làm, nếu làm khỏi lo bonus ...
Đã có ý định hợp tác với bạn, cơ mà bây giờ mình chưa nhận được gì, sáng thì bạn nói tối, tối lại cho mình qua tối mai. Bạn quên mình được lần 1 thì lần 2 cũng có thể lắm, chẳng lẽ lúc đó mình lại ngồi unlike à.
Nói thế thôi có gì không đúng thì bạn bỏ qua cho, đã nhận thanks của bạn ở bài post coi như bonus rồi, cho nên 0.1lr mình không lấy nữa
Khi mình bouns đã nói rõ nếu có sai sót các b cứ báo mình kiểm tra nha b . Mình chưa quỵt ai trên 4r này xu nào , b nói thế là ko được rồi . Ko lẻ cứ 1 người like cho mình thì mình liền login vào Lr bouns ngay được ah ( nếu như b , b có chắc mình sẽ làm thế hk ??? ) . Mình rất ghi nhận ý kiến of b , tks ! b rất nhiều ( Nếu b ko làm ji sai thì việc ji phải lo) Mong b hiểu
thớt người quy nhơn ah :))
Uhm ! b

Lượt bình chọn: 53
LR: U0023924

trước khi vào là mình thấy 52 rồi, like 1 phát là 53 đúng không nhỉ, bạn này chắc vào vừa thấy 53 luôn, của bạn lượt chọn là 54 đúng không nhỉ

Khi mình bouns đã nói rõ nếu có sai sót các b cứ báo mình kiểm tra nha b . Mình chưa quỵt ai trên 4r này xu nào , b nói thế là ko được rồi . Ko lẻ cứ 1 người like cho mình thì mình liền login vào Lr bouns ngay được ah ( nếu như b , b có chắc mình sẽ làm thế hk ??? ) . Mình rất ghi nhận ý kiến of b , tks ! b rất nhiều ( Nếu b ko làm ji sai thì việc ji phải lo) Mong b hiểu

mình có like lẻ tẻ thành hạt hay từng giọt một đâu, mình có nói trên đó rồi mình like gần như mấy lượt đầu tiên, mình like 16, có ảnh, có tk lr đầy đủ theo điều kiện của bạn, không thiếu thứ gì, không ai nhảy vào tranh chấp vị trí đó với mình. Đợt bạn pay vào tối nay thì không thấy mình trong đó gần như cả page đó đã được pay, mình có vào cmt là mình chưa nhận được, có chuyện gì vậy :D, thì bạn lại nói sẽ check lại ngày mai pay. Thế thành ra lại là do mình à ??? nếu bạn nói quên bỏ qua mình thì được, coi như mình đã hoàn thành rồi không thắc mắc gì nữa, còn bạn lại nói là đợi check, thế là check tập 2 ???. Hờ hờ làm phiền bạn rồi :binhsua16:

Trước khi like :))
Sau khi like :))
LR U8381111

- - - Updated - - -

Mấy cậu kia like xong refresh đi chứ,lại cùng 56 như tui vậy
@@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017