Help 1$ cho người chiến thắng (mỗi ngày)

hi vọng không ai đánh để mình ăn, hihi up cho bạn cái. ;)) góp vui,
vừa nãy chơi đc 2k nhưng bạn danvip hơn nên làm ván nữa ;))
có đối thủ nên chơi típ ;))

[/COLOR]mà bạn kiểm tra pp lại dùm mình cái nhé.pp mình chưa nhận đc tiền

Last edited by a moderator:
@nongthanhhoa: lần sau nếu muốn update điểm bạn nhớ reply 1 post mới nhé, chứ ko được sửa đè lên bài cũ.
Đang dẫn đầu là nongthanhhoa với 5000$

21h là end rồi! Nhanh tay nào!!

bác nongthanhhoa để em win 1 ngày xem nào, em là em hơi bị cay bác đó, win được 1 $ thì em cũng mất 5 $ mua con chuột mới

sắp 9h rồi, em win thì pay cho em nhóe

@danvip: hehe, bạn xài tool autoclick hỗ trợ là nó đặt tiền nhanh lắm, ko phải click thủ công. Search "Auto click 2.2"

xem lại dùm em cái nha. paypal mới lập chưa có giao dịch nào.chắc refun rồi. bác send lại dùm e nha ;))

Chúc mừng danviphn đã chiến thắng ngày 29-7 với một kỷ lục cao.
Từ 500$ pác ấy ăn lên..... 11,000$
Ôi thật kinh khủng khiếp!!

@nongthanhhoa: bạn nhấp vào My account, chỗ cái giao dịch nhận tiền, nhấp chọn Enable.

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

Tiếp ngày 30-7 nào!
Beng!!!!!
Lưu ý: nhớ add text vào hình cho dễ theo dõi, text chính là nick forum trên mmo.

bác nongthanhhoa để em win 1 ngày xem nào, em là em hơi bị cay bác đó, win được 1 $ thì em cũng mất 5 $ mua con chuột mới

sắp 9h rồi, em win thì pay cho em nhóe

Kaka, chúc mừng bác đã vượt bác Hòa

không nhận đc gì lun. hix bùn quá hnay đoán trúng mà bet toàn chậm thành ra thua nản/

ok cho mình mail pp lại đi, mình check lại.

xong rồi, bạn check lại ha.
Good night nha........

hello ngày mới, anh em chơi đi cho zui.
1$ cho người chiến thắng!
End lúc 21h đêm nay!

đã nhận được $ của bác chủ thớt hôm qua, hôm nay hên quá còn oánh được nhiều tiền hơn hôm qua, chẳng hiểu sao em oánh vui thì lại hên còn oánh tiền thật thì toạch liên tục, em post proof lên đây từ giờ đến 21h bác nào oánh được nhiều tiền hơn em em cũng chịu vì từ giờ tới đêm có việc bận chẳng ol được, chúc các bác vui vẻ

Paypal vẫn như hôm qua nhá bác chủ thớt

danvip ơi tớ với bạn mỗi ng thắng 1 hôm đê ok không? chứ chơi cạnh tranh vậy làm mất time quá =)) vượt qua 12k chắc cũng mất 1h đó. :D ý kiến bạn ntn? hay cạnh tranh =)) để tớ bít lên 20k

up phát nào, sắp đến giờ........
21h end!!!

HIX TRONG LÚC BET BÓNG KHÔNG BIẾT LÀM GÌ CHƠI MÃI MỚI VƯỢT ĐƯỢC :( MẤY LẦN LÊN 10K RỒI LẠI VỀ MO :( HÔM QUA NHẬN ĐC RỒI THANKS CHỦ THEART CẢM ƠN :d PP VẪN VẬY LÀM 2 HÔM NỮA CÓ PP ĐỂ BONUS MỌI NG RỒI NGHỈ ;))

Chúc mừng nongthanhhoa chiến thắng ngày 30-7!!
Chiến thắng sát nút danviphn.
Yeah You Win!!
Lưu ý: lần sau nhớ add nick forum vào hình nhé bạn.

Tiếp ngày 31-7!
Beng!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,645
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week