Help 1$ cho người chiến thắng (mỗi ngày)

photo gì bạn.chủ theart vào chek ID của admin là biết history người chơi ngay mà. chơi 6 phát thắng liền. 500+500 là 1k. trúng phát 2 là 2k trúng phát 3 là 4k hơn tiền mình rồi. http://mmo4vn.com/showthread.php?17365-Chia-sE-vOi-anh-em-vai-bi-quyEt-giU-tiEn- potosop làm gì. cái này thua nhiều rồi. :(( đúng là tiền ngu. nghĩ lại vài triệu tiếc quá :((

@carrick: hì, tụi mình chơi đẹp ha, đừng photoshop, chứ hok thôi mình đổi rule, way video lại.

@nongthanhhoa: hic, đã nói với bạn rồi, site kia ko phải của mình. Mấy trang dạng như vầy nó giống giống nhau như thế đấy, vì cùng 1 lò mà ra.

Last edited by a moderator:
sao mình vào cùng 1ID 1 pass được. chắc không ai đánh :( bonus mình 1$ để mai típ tục nào ;)). bạn có thể check history guil1311 mà. cần gì quay?

ẹc chỉ rolex thôi hả, vậy thôi em xin rút em ko biết chơi rolex, chỉ kết trò 21 điểm thôi

Last edited by a moderator:
chỉ tính rulete thôi bạn ah. ;)) pro đó dep tiền thật vào là giàu to rồi ;))

@duongmquyen1 : hix bác nói quá thế. cờ bạc cũng là 1 nghề đó chứ. vừa giải trí . kèm theo rủi ro. thôi cứ coi như kinh doanh vậy, bóng đá cho chắc,.........kêck tenis :((

chỉ tính rulete thôi bạn ah. ;)) pro đó dep tiền thật vào là giàu to rồi ;))

@duongmquyen1 : hix bác nói quá thế. cờ bạc cũng là 1 nghề đó chứ. vừa giải trí . kèm theo rủi ro. thôi cứ coi như kinh doanh vậy, bóng đá cho chắc,.........kêck tenis :((

:binhsua06: Rủi Ro Thấy Nhùi Hơn.:)

@danvip: trò nào cũng được cả, mình nói là Chơi thoải mái tự do mà, Chơi thỏa thích game nào mà bạn muốn.

hix sory danvip. tại thấy chủ theart để cái rolete :(. ko để mức 10$ hay 100$ được hả bạn. ấn từng 5$ hỏng mất chuột quá :)

sắp hết giờ, up phát nào.
Ai sẽ chiến thắng hôm nay!??

hớ hớ. ... hết h rồi.có mỗi mình chơi. trao giải chưa vậy bạn ơi. để làm phat H-T nào ;))

Và người chiến thắng của ngày hôm nay là........ nongthanhhoa
Từ 500$, bạn ấy đã ăn lên thành 3000$. Ôi thật kinh khủng!!

Cho mình xin email paypal đi bạn!! Just paypal!! Pls!!

ăx không có LR ah bạn ;)

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:37 PM ----------

site bet bằng lr và wmz mà.

Hi, mình nói rõ từ đầu là paypal ùi.
Bạn chơi thì phải theo rule của mình.
Mong bạn thông củm.
Bạn lấy đi mua card điện thoại ha.

Chỉ Paypal thôi! Pls reply with your paypal email!! Pls

Chúc mừng nongthanhhoa!

Bắt đầu ngày Thứ sáu 29-7!
Beng!

up cho anh em chơi tiếp.......

Announcements

Today's birthdays