• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1 acc str có invite(1)

Status
Not open for further replies.
đến khi rùi ai cũng sẽ có invite thui mà :D, 5 củ chắc bác thớt hơi khó bán rùi vì cũng chẳng ai bug được nữa

test 2 accc cheat du kieu deu ko an thua . gio no khon lam roi. nguyen he thong no , nghi sao de cho cheat . rut kinh nghiem lan 1 roi .

test 2 accc cheat du kieu deu ko an thua . gio no khon lam roi. nguyen he thong no , nghi sao de cho cheat . rut kinh nghiem lan 1 roi .
klq nhưng nảy buzz yh em có j á thím

có thể bug mà cái luk nó lag lag, giống ông già lẩm cẩm đưa tiền lun tun thôi, còn lúc nó minh mẫn như bố già thì,,, xưa rồi con ơi ::confused::confused:

có người bug được rồi
tại sau 1 thời gian khoảng 15p điều tra tại http://spolu.github.io/stellar-ledger/
thấy tài khoàn [email protected] với địa chỉ ví gJcXJ93fcUMmeAuvepPDYBJyqJR7Cxeh5s nhận 2405 STR khoảng 20 lần. tất gần 50k :D! mấy thánh hóng đi!

đã nói là có thế lực hắc ám mà... từ từ rồi cũng lấn sang VN mình thôi :D

up

250k bán inbox mình nha ...
:D trả giá gì mà xuống 20 lần lân vậy thớt, invite dc 2k4 str + với giá hiện nay thì... thớt ảo tung chảo... miễn spam giùm em

đợi khi nào VN biết cách cheat rồi hẵng bán =.= bây giờ bán vậy ai xúc

thánh njnj đang cày cuốc bug phê lòi ra :((((((((((( , giờ mà ai bug thì đại cmn gia luôn,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,862
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week