• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1 acc mobvista cần ra đi net weekly

Status
Not open for further replies.
nát bét rồi, :D còn có 1 trang ak
Bạn hình như chưa cai sữa
cho mình hỏi net MTM nay còn chơi được không bạn hay nát rồi mà thấy người sell thì nhiều mà nguời mua thì ít vậy bạn?
Mình ko làm off reg net để sell thôi, nát hay ko thì mình ko biết thấy các pro vẫn show roof vài K$ , trong 4rum này hầu hết sell acc dùng gmail và yahoo chứ ko email domain kèm theo domain , mình ko muốn phá đám họ làm an, 2 dạng này khác nhau lám

Last edited:

tiasangtrongtim85

Pre-verified
Reactions
155
MR
0.032
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nát bét rồi, :D còn có 1 trang ak
Chắc bác chủ topic ket tiên bán rẻ rồi, acc matomy full domain ko rẻ zị đâu:)Matomy offer còn rất nhiều và ổn đinh đó các bác, tầm 30 trang offer, bác nào mua hay đặt hàng theo domain yêu cầu thì pm minh nhé!

Chắc bác chủ topic ket tiên bán rẻ rồi, acc matomy full domain ko rẻ zị đâu:)Matomy offer còn rất nhiều và ổn đinh đó các bác, tầm 30 trang offer, bác nào mua hay đặt hàng theo domain yêu cầu thì pm minh nhé!
Trước giờ mình sell acc mtm chưa có giá trên 3 tr , hồi lúc giá thị trường 1k mình vẫn sell 12tr, các bác cứ tự nâng giá chứ có ji đâu, Pro thì chả bao giờ đi mua Net , chỉ thiệt Newbie mà thôi

Last edited:

DevilDemons

Banned
Reactions
8
MR
0.000
đá tốp :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays