• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1 acc fanbox lấy 3tr5 VCB, DAB

Status
Not open for further replies.
acc bạn tốt nghiệp chưa?
giờ hết PU thì kiếm cũng dc 1.xx, nếu muốn 1 ngày 5-6$ như bạn thì phải PU vàng (25$/tháng)

nói với ai muốn mua acc 3tr5 này: phải thật sự đầu tư thì mới có thể lấy lại vốn và acc paypal đã add vào là không có đường đi ra ( theo mình biết là thế) nên paypal mà limit--> bỏ acc

điểm tốt của acc bạn : chưa vay IpL thì chỉ sau 3 tháng sẽ được rút và chờ khoảng < 15 ngày sẽ vào paypal lúc đầu đk :x
ps : http://profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=3beff979704743c9bf6ed39eb6b3cbd9 ai mua acc vào add friend minh ha :)) ( tắt IPL rồi a )

acc bạn tốt nghiệp chưa?
giờ hết PU thì kiếm cũng dc 1.xx, nếu muốn 1 ngày 5-6$ như bạn thì phải PU vàng (25$/tháng)

nói với ai muốn mua acc 3tr5 này: phải thật sự đầu tư thì mới có thể lấy lại vốn và acc paypal đã add vào là không có đường đi ra ( theo mình biết là thế) nên paypal mà limit--> bỏ acc

điểm tốt của acc bạn : chưa vay IpL thì chỉ sau 3 tháng sẽ được rút và chờ khoảng < 15 ngày sẽ vào paypal lúc đầu đk :x
ps : http://profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=3beff979704743c9bf6ed39eb6b3cbd9 ai mua acc vào add friend minh ha :)) ( tắt IPL rồi a )

acc mình do chỉ up ảnh nên chua đạt 600$ và chưa tốt nghiệp!!! :) còn 3 tháng nữa thì tiền mình về tới pp rồi cậu ạ!!! mình chơi được hơn 2 tháng rồi!!!

acc mình do chỉ up ảnh nên chua đạt 600$ và chưa tốt nghiệp!!! :) còn 3 tháng nữa thì tiền mình về tới pp rồi cậu ạ!!! mình chơi được hơn 2 tháng rồi!!!

uhm...thì đó là điểm tốt của acc bạn :) không vay IPL thì thu nhập không nhiều nhưng lần cash out đầu tiên sẽ sau 3 tháng , tức còn 2 tháng nữa :) bạn không chơi bỏ acc hơi uổng :p

uhm...thì đó là điểm tốt của acc bạn :) không vay IPL thì thu nhập không nhiều nhưng lần cash out đầu tiên sẽ sau 3 tháng , tức còn 2 tháng nữa :) bạn không chơi bỏ acc hơi uổng :p

ờm tại ko có thời gian cậu ạ!!! với lại cũng đang muốn có tiền làm con lumia 520 về cho nó nóng ko lại phải đợi cả tháng nữa mới có tiền!!! :D

Diễm My ! Trước cứ tưởng con gái vào chém gió like ảnh tới bến mà h bán acc rùi à ???

Hi. tại bận học, nên ko chăm sóc acc dc, nên có ai mua bán lun:) acc tui khá ngon đó:))

cắt trym lão giờ lão vô đây tranh khách với ta à!!! :D

rút về mà bán pp cậu ak
ròi để lại acc cho t ;)

rút về mà bán pp cậu ak
ròi để lại acc cho t ;)

:D cậu lấy acc chơi à??? ok ko ai mua thì để rút tiền vậy pp cũng có giá mà!!! rút về bán cho sướng!!!

:D cậu lấy acc chơi à??? ok ko ai mua thì để rút tiền vậy pp cũng có giá mà!!! rút về bán cho sướng!!!
ukm, có gì để t chơi he, rút pp về mà bán he

à,,,mình có cách này...bạn nói bạn dc 2 tháng rồi...có tiền 30 ngày ròi...bạn vào sell á...mua amazon bán :) vậy là được rồi...cânf chi rao bán acc

à,,,mình có cách này...bạn nói bạn dc 2 tháng rồi...có tiền 30 ngày ròi...bạn vào sell á...mua amazon bán :) vậy là được rồi...cânf chi rao bán acc

mới được tháng 1 cậu ạ!!! tháng 1 mình up trắng làm đâu có được nhiêu đâu!!! tháng 2 up cam mới được nhiều!!! :D

PU cam được nhiu $/ngày vậy bạn?

giờ thì ko biết nhưng trước mình up mà chăm up thì có bữa được 9$ còn bình thường được có 5-6$ thôi!!! :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week