Got Paid 1.5$ đến 3$ 1 tiếng. Ghi hình trực tiếp tại quán nét Hà Đông.

anh reg sàn ipoker theo link của em. Em hướng dẫn anh chơi với hud. tặng hand history nữa. Nhớ dọn ổ C ra khoảng 60 80 gb ổ cứng.
ipoker tập chơi cash game kiểu gì cũng win. em cho mượn key hm2 nữa.

Ok anh đang đợi bọn skrill mở lại. Key HM2 thì anh có rồi

skrill ok lâu rồi mà. cài hotspot shied vào là dùng bình thường. Em và các anh em thanh lý hết skrill từ 3 hôm trước rồi. Cài hot spot shied rồi cứ chạy phà phà.

skrill ok lâu rồi mà. cài hotspot shied vào là dùng bình thường. Em và các anh em thanh lý hết skrill từ 3 hôm trước rồi. Cài hot spot shied rồi cứ chạy phà phà.
Ủa em login bằng IP nước nào đấy, dùng IP nước ngoài login vẫn được à, nó ko block acc à. Skype em là gì ấy nhỉ

teenhoc. em cài vào xong nạp tiền vào pokerstars 2 phát. đều hỏi tuổi. ip nó ko đổi ip ps. còn bọn skrill thấy đổi ip nó hỏi tuổi thôi. mọi thứ đều ổn. skype teenhoc. face vẫn thế.

tinh thần học nghề thì có thừa nhưng hiện tại chỉ lên bằng máy tính được có 2 ngày cuối tuần nên chưa nhận bạn làm sư phụ được.add skype trước hé

học xong clip này có đảm bảo kiếm dc tiền k bác dù gì người ta cũng bảo cờ bạc là bác thằng bần

học xong clip này có đảm bảo kiếm dc tiền k bác dù gì người ta cũng bảo cờ bạc là bác thằng bần

Câu hỏi của bạn tương tự như câu hỏi học xong trường X, trường Y ra liệu có xin được việc làm không.
Trả lời thế éo nào được. Bạn học an ninh cảnh sát nó còn đuổi học ầm ầm nói gì trường X Y Z.

Em không biết tiếng anh bác có bản dịch tiếng việt hem share cho em với. Dự là qua tết gom tiền theo bác tâm sư học đạo.

mới xem đc 4 clip cơ bản của bác mà tiếp thu được nhiều điều vô cùng, chắc phải tập tành đánh cash quá :D thanks bác đã share clip
p/s: phát âm tiếng anh của bác bá đạo quá =))

Em không biết tiếng anh bác có bản dịch tiếng việt hem share cho em với. Dự là qua tết gom tiền theo bác tâm sư học đạo.

mình nhận dịch clip và sách nếu bạn trả công tương xứng. dịch rất mệt nhưng mình làm vì đam mê. Số tiền thu về chỉ ngang với tiền mình cày poker trong tưng ấy tiếng thôi.

mình nhận dịch clip và sách nếu bạn trả công tương xứng. dịch rất mệt nhưng mình làm vì đam mê. Số tiền thu về chỉ ngang với tiền mình cày poker trong tưng ấy tiếng thôi.
E thấy bác cày cash game là chính còn tour thì sao? Cash game lợi nhuận hơn hả bác vì e thấy một ngày mà win được một tour cũng ăn đủ

E thấy bác cày cash game là chính còn tour thì sao? Cash game lợi nhuận hơn hả bác vì e thấy một ngày mà win được một tour cũng ăn đủ

tour đễ hơn cash, tour mình cũng ăn. tour 10 ngày mỗi ngày thua 15$ và 1 ngày thắng 200 300$, tour tiền về không đều, Muốn đánh tour to tốt thì vẫn cần đánh cash tốt. Mình đánh cash là để sau này win được tour to.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom