Got Paid 1.5$ đến 3$ 1 tiếng. Ghi hình trực tiếp tại quán nét Hà Đông.

fiolinh

Junior
Reactions
223
MR
0.000
Trước tiên. Ai không biết poker và mục đích thread này là gì. Vui lòng đọc thread này trước:
https://mmo4me.com/threads/2016-kie...et-hoan-tien-neu-thua-thua-do-day-sai.284175/

Tất cả chỉ tốn 2 phút của các bạn, sau đó quay lại đọc thread này.

Mục đích của thread này là post những clip mình quay cho học viên tham gia khóa học của mình xem và học theo. Ngoài ra cũng chứng minh cho mọi người thấy poker không phải trò cờ bạc, và mình ghi hình trực tiếp để đọc cho mọi người thấy là mình đọc bài đối thủ ra sao. Tất cả là nhờ kinh nghiệm và khoa học xác xuất thống kê chứ không phải chém gió cũng như là may mắn.

Nếu ai tâm huyết với poker, sau khi xem hoặc trước khi xem có thể đọc 2 quyển sách cực hay cực dễ hiểu về poker sau:

https://www.fshare.vn/file/R1JDXADRFK9A
https://www.fshare.vn/file/6FDA13YDP5AR

Và đây là tới phần clip. 3 phần tất cả. 2 phần ở post số 2.

Ai xem xong mà vẫn không tin có thể kiếm tiền từ poker có thể ra ngoán nét ngồi cạnh mình xem mình ngồi oánh 2 tiếng 3 tiếng liên tiếp và kết quả như nào. Thích thì truyền hình trực tiếp luôn.

Last edited:
Mình ở HÀ Đông này, quán net nào vậy bác

Bạn đọc cái thread đầu đi. Bài này viết dành cho người chơi poker thôi. Không biết poker hoặc không có ý định học thì đây không phải là mmo thông thường. Rất khó học bạn nhé.

clip hơi ngắng bác ơi :v

Clip số 3 full hd nhưng up lên youtube bị lỗi không full hd. Các bạn down link fshare để có clip full hd nhé.

@BanhNgot Bạn đọc thread số 1 nhé. Sách thì mình có nhiều nhưng không biết có quyển này không. Bây giờ mọi người xem clip là chính thôi. Mình có bộ clip giá trị hơn 1000$ xem thread #1 có dẫn link nhé.

twitch toàn bọn nước ngoài xem thôi. Mạng quán nét cùi hơn mạng nhà mình với cài đặt quá lâu. Mình cũng không có ý định dạy bọn nước ngoài nữa bạn à.

đánh nl10 mà thuyết mình nữa chắc chết. đánh khó quá nên em chỉ di chuột vào hud. ai tinh ý sẽ hiểu tại sao.

Nghe nhìn bao giờ cũng sướng hơn mà, để ý mỏi mắt lắm :D . Nghe em thuyết minh 3 cái clip đầu lại thấy có hứng lại với poker, khổ cái bọn skrill đang bị lỗi ko vào được ko cũng dep ngay vào ít tiền để chơi

anh xem mấy cái nl2 ấy. mấy clip nl2 lý thuyết cũng nhiều mà. nl10 chỉ khó hơn nl2 có 5 lần thôi mà.

anh xem mấy cái nl2 ấy. mấy clip nl2 lý thuyết cũng nhiều mà. nl10 chỉ khó hơn nl2 có 5 lần thôi mà.

Hay anh theo ref em em hướng dẫn anh nhé :D, ở sàn nào ko phải pokerstars ấy. HM2 anh có rồi, skrill cũng có mà lại đang lỗi chả biết bao giờ mới sửa xong

anh reg sàn ipoker theo link của em. Em hướng dẫn anh chơi với hud. tặng hand history nữa. Nhớ dọn ổ C ra khoảng 60 80 gb ổ cứng.
ipoker tập chơi cash game kiểu gì cũng win. em cho mượn key hm2 nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom