SCAM 0181003438166 Nguyễn Tấn Hà - Dispute Paypal

Giỏi thì xử nó đi, report cũng mạnh miệng lắm mà éo làm gì dc chúng nó thì cũng như ko:rolleyes:

Giờ mà đợi ông Hà kháng dispute hay j đó từ bên phía ông Hà coi là scammer thì chắc cũng nửa tháng quá

Banned rồi, xong giờ như nào hả các bác? :))))

xong thì ai về nhà nấy, chuẩn bị hóng tiếp các vụ scam của monkey247 :D thằng khỉ đầu chó nó có nhiều acc ghê
Vãi, vụ như nào thế bác? Có link ko cho em xin :D
Mà cũng nản nhỉ, xưa có mấy vụ cũng info đầy đủ, $ có khi còn to hơn vụ này, mà cuối cùng cũng chìm xuồng cả :D

Vãi, vụ như nào thế bác? Có link ko cho em xin :D
Mà cũng nản nhỉ, xưa có mấy vụ cũng info đầy đủ, $ có khi còn to hơn vụ này, mà cuối cùng cũng chìm xuồng cả :D
dạo này còn làm fanbox k bác Vũ :v

@jellybean : Sặc, ai vậy nhỉ :)))) Có cùng team Đặng Văn Việt không :)))))

Thới nên làm tới vụ này đi. Xì ra ít $ cho bọn CA nó làm việc đi. Mình cũng từng bị dính 1 bác. Mới bị CA gọi là nó lo trả tiền rồi ;)

Giờ ai làm dịch vụ dispute site thuê không đang cần dispute EXPRESSCLIX độ trust PP trên 1 năm rồi

Tên này có trong friendlist mình bao lâu mà ko để ý :rolleyes:

• Nick PP My chi le đó là của mình! Trước có nhờ Hà dispute hộ mấy site PTC nên khi Hà hỏi mượn nick pp mình mình cho mượn dùng! Giờ cả bạn và mình đều bị hại vì nick PP đó bị limit 180 ngày! Đợi sau 180 ngày thì xem ai có thể rút tiền đc thì cậu nhờ nhé vì số visa của acc PP mình là visa ảo! Tiền của cậu vẫn ở trong TK mình! chưa mất hết đc

Attachments

• Screen Shot 2016-08-22 at 07.52.51.png
    Screen Shot 2016-08-22 at 07.52.51.png
    357.1 KB · Views: 116
Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive