0.2 $/50 click kể cả scam !

Kapa bạn cứ click tiếp mình vẫn chơi mà :) , đủ 50 mình pay cho , hiện h nếu muốn bonus luôn tất cả các site ban đc 0.3$ nhé , ok thì pm lại tối mình sent bonus cho bạn ^^

Thế thì đợi đủ các site 50 click rùi send mình lun cũng được, send lẻ tẻ gì cho mất công.

Thế thì đợi đủ các site 50 click rùi send mình lun cũng được, send lẻ tẻ gì cho mất công.

Ok , bạn nói thế thì cứ site nào đủ 50 click sẽ sent RB cho bạn ^^ !

các bác chiến mạnh và click đều :) , có cam em sống chết RB cho các bác :))

Vxbux mình hơn 100 ads rồi, bác bonus cho mình 100 vào pp: [email protected] nhé.
(ID: midoco )- Thằng iibux không chạy nổi, bác có check Buxtooth cho mình không để mình click tiếp.

Vxbux mình hơn 100 ads rồi, bác bonus cho mình 100 vào pp: [email protected] nhé.
(ID: midoco )- Thằng iibux không chạy nổi, bác có check Buxtooth cho mình không để mình click tiếp.

Đã sent bonus , bạn check rồi vào đây để báo lại nhé http://mmo4vn.com/showthread.php?7819-tranvi90-Ai-tham-gia-cac-Site-cua-minh-vao-day- .

iibux vẫn vào tốt , bạn có thể đổi trình duyệt khác để vào cũng được . buxtooth mình chưa đủ đk nhận DR , bạn ngưng click nhé , nó bắt click 100 phát mới đc tuyển dr cơ ^^ . Bạn có thể sem topic tổng hợp của mình ở trên , còn nhiều site mới lắm :)

vxbux
id toi239
pp [email protected]
bác check bonus hộ em thì tốt nhỉ, tại em ref cho nhiều ng chả quản lý nổi. còn mấy trang nữa chưa đk nhưng nhớ phát mệt, tìm lại topic cũng mệt nữa, nên nản.hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,668
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week