0.2 $/50 click kể cả scam !

reg cho mình nha bạn, vcbux được 35click + 15click bên truepay đã ngừng click, và 50click bên vxbux nhé
pp: [email protected]

Như vậy của bạn là 0.4$ nhé , yên tâm mình sẽ pay trước khi hôm nay kết thúc ;).

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 08:17 PM ----------

Ok đã pay cho bạn 0.4$ + 0.1$ first pay ^^ . Thanks !

Đã ref cho bác: vxbux, kapabux, buxtooth, rightmediaptc
ID: ydouforgetme
PP: [email protected]
Cái rightmediaptc thấy có ngon gì đâu =.=". Click mấy cái mới dc. 1 cái.

Thanks bạn , Right đang fix lỗi , bạn click chăm chỉ vxbux nhé , kapabux click nốt đều cho mình trong 5 ngày vì mình cũng sắp nghỉ site đó ! Buxtooth đừng click vội nha , nó đang có vấn đề :) .

Mình ref cho bạn các site: vxbux, iibux, kapabux, rightmediaptc, paidum, dinobux nhé, vừa mới đăng kí và click xong
ID: vubkdn88
LR: U9163993

Đã ref cho bác: vxbux, kapabux, buxtooth, rightmediaptc
ID: ydouforgetme
PP: [email protected]
Cái rightmediaptc thấy có ngon gì đâu =.=". Click mấy cái mới dc. 1 cái.
Right nó rs ref đăng kí trong ngày hôm qua , bạn đừng click vội , nếu không thì reg lại mình acc khác nhé , phiền bạn quá ^^! right nó click ads bt rồi đấy :D

Mình ref cho bạn các site: vxbux, iibux, kapabux, rightmediaptc, paidum, dinobux nhé, vừa mới đăng kí và click xong
ID: vubkdn88
LR: U9163993

Tối qua mình không đăng kí được site lotbux, giờ đã đăng kí được rùi, mình reg thêm site này nữa nhé ^^

RB cho mình 50 clicks lần 1 bên vxbux nghen
id: giakietmmo
pp:[email protected]

đã sent tiền và 0.1 $ bonus thêm cho bạn ^^ , chúc vui !

---------- Post added at 10:25 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

Chú ý những bạn đã reg right cho mình , hiện thằng admin right nói những click từ ref sẽ chưa được cộng luôn vào chủ ref mà đợi nó xác nhận thực hư thì mới được , các bạn đã reg Right thì cứ tiếp tục giùm mình nha , nếu thằng admin nói thật thì tốt quá mà :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,833
172,900
Latest member
hellokhanhne

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back