• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

0.2 $/50 click kể cả scam !

Khi nào bạn vào các site click thì check xem mình đã reg cho bạn chưa nhé, các site mình đều click 3 ngày rùi đó, riêng dino và paidum ngày nay không click được. Chỉ check rùi báo lại mình thui, chưa cần fải bonus vội đâu, vài bữa rùi refback lun thể.
À, bạn có refback qua LR không vậy, thấy mọi người đều báo danh qua PP.

Khi nào bạn vào các site click thì check xem mình đã reg cho bạn chưa nhé, các site mình đều click 3 ngày rùi đó, riêng dino và paidum ngày nay không click được. Chỉ check rùi báo lại mình thui, chưa cần fải bonus vội đâu, vài bữa rùi refback lun thể.
À, bạn có refback qua LR không vậy, thấy mọi người đều báo danh qua PP.
Bạn đã reg đủ nhé , ^^ !

Vì bây h số lượng ref + topic mình lập khá nhiều nên các bạn nào có yêu cầu RB thì gửi tin nhắn cho mình nhé :)

Vì bây h số lượng ref + topic mình lập khá nhiều nên các bạn nào có yêu cầu RB thì gửi tin nhắn cho mình nhé :)

Lập hội đi cho nhanh :-" lẵng nhằng. Mỗi lần RB lại phải đào mộ lên coi à =))

thông báo kapabux mình click nỐt ngày hôm nay tỨc 20-2-2011 là chuyển sang RB 80% , tính fee cao các bạn thông cảm :) , mình sẼ check sỐ click ĐỂ rb cho các bẠn đã click

Last edited by a moderator:
Đã nhận dc refback site kapabux của tranvi90,up lên cho mọi người chiêm ngưỡng;)
Thank bác tranvi nhiều

Refback kapabux cho mình lun nhé, được 27 Click, nhân tiện bonus 6 site còn lại lun nhé.
PP: [email protected]

Kapa bạn cứ click tiếp mình vẫn chơi mà :) , đủ 50 mình pay cho , hiện h nếu muốn bonus luôn tất cả các site ban đc 0.3$ nhé , ok thì pm lại tối mình sent bonus cho bạn ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom