Other 0.1$ sign up nào..., giá full max đây.

mấy cái off khác làm thế nào vậy.sao mình bấm zô submit là nó hiện ra cái bãng gì thế

ID: usadollar9xvnn1
LR: chữ kí.
ser member mà pác lại vi phạm quy định à?
tên pác không trùng là 1, thứ 2 là pác fake ip vì trước bác có nick , usadollar9xvnn , thanhcun123 rồi
vì thế em ko pay mà còn phê bình bác

---------- Post added at 10:26 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

sao trong đấy nó có 0.1$ là sao
nó bonus cho mem mới sign up đó bác

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:26 PM ----------

up len nao.................

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

up lên nào............

Last edited by a moderator:
Đã đăng kí xong 2 trang
ID naito50
U2226199
đã paid, thank pạn.................

---------- Post added at 10:00 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

up lên nào.........................

---------- Post added at 10:30 AM ---------- Previous post was at 10:00 AM ----------

up len nào.............................

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 10:30 AM ----------

up lên nao..............................

đang đợi offer thứ 2 của pạn đây

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

up len nào.....mai mát rồi..

---------- Post added at 08:28 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

up nao.......................

---------- Post added at 08:58 PM ---------- Previous post was at 08:28 PM ----------

up len naof..............................
Là sao bạn, mình thấy 2 site đó giống nhau thì làm sao làm làm 2 off dc
nhờ chỉ giùm

Là sao bạn, mình thấy 2 site đó giống nhau thì làm sao làm làm 2 off dc
nhờ chỉ giùm

ý là mình có 2 sign up, nhưng pạn mới chỉ sign up cái site thứ nhất, site thứ 2 là sign up trang simple online media ở trang globalactioncash ý, rồi submit cái offer ở trang globalactioncash ý( tức là mình làm 1 cái offer ở trang global ý)

ý là mình có 2 sign up, nhưng pạn mới chỉ sign up cái site thứ nhất, site thứ 2 là sign up trang simple online media ở trang globalactioncash ý, rồi submit cái offer ở trang globalactioncash ý( tức là mình làm 1 cái offer ở trang global ý)
Vậy với link thứ 2 chỉ đăng nhập là dc à

Vậy với link thứ 2 chỉ đăng nhập là dc à
cai link thu 2 la duong minh dan~ pan den voi cai offer can lam, den cho~ do, pan thay cai offer ten la simpleonline media, pan click vao day, sẽ ra trang mới, pạn sign up trang mới, sau khi active tài khoản ở trang mới thi pạn quay lại trang glo luc truoc, click vào chữ submit là xong

cai link thu 2 la duong minh dan~ pan den voi cai offer can lam, den cho~ do, pan thay cai offer ten la simpleonline media, pan click vao day, sẽ ra trang mới, pạn sign up trang mới, sau khi active tài khoản ở trang mới thi pạn quay lại trang glo luc truoc, click vào chữ submit là xong
Bạn kiểm tra xem dc chưa nhé
Thanks!

Thanks!

được rồi, à pạn muốn nhận 0.1$ hay 0.15$?công việc cũng chỉ như vừa rùi thui, nếu 0.15 thì liên lạc qua yahoo, còn giò se pay pạn 0.1 truơc da

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

Thanks!
đã paid pạn ha
Payment Mode Account
Date 04/26/2012 08:12
Batch

From U6011086 (linhlinh1)
To U3268074 (thanhcong1506)
Amount $0.10
Memo thank for joinning glo
Payment Purpose Other

Last edited by a moderator:
được rồi, à pạn muốn nhận 0.1$ hay 0.15$?công việc cũng chỉ như vừa rùi thui, nếu 0.15 thì liên lạc qua yahoo, còn giò se pay pạn 0.1 truơc da

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

đã paid pạn ha
Payment Mode Account
Date 04/26/2012 08:12
Batch

From U6011086 (linhlinh1)
To U3268074 (thanhcong1506)
Amount $0.10
Memo thank for joinning glo
Payment Purpose Other

Bạn cho mình yahoo đi

Đã xong:

Username: m21787