0.01$ 1 món và chỉ 1 món mà thôi

mình ghi địa chỉ phường xã bằng tiếng việt không dấu được ko bạn
ghi tiếng việt ko dấu ok bạn, có phần ghi chú lúc ship hàng, bạn muốn nó ghi địa chỉ sao thì ghi yêu cầu vào dưới đó nó sẽ gửi theo địa chỉ đó, còn phần địa chỉ kia nó giới hạn ký tự sợ ghi tiếng việt ko đủ

Vô tư đi bác, đợt trước mình mua con đồng hồ 19$ nhận hàng ok sau mua thêm món 10$ mà hàng thất lạc nó trả lại tiền, tự dưng 2 tháng sau có người mang hàng tới, xem như vừa đc hàng vừa dc tiền:D
Mình vừa order 1 cái thử, thời gian nhận hàng mấy tháng cậu nhỉ?
Và Mình điền địa chỉ tiếng việt không dấu, ví dụ So Nha 30, to 17, phuong than thinh, thanh pho abc có được ko cậu
Tên cungx điền tiếng việt Không dấu

Mình vừa order 1 cái thử, thời gian nhận hàng mấy tháng cậu nhỉ?
Và Mình điền địa chỉ tiếng việt không dấu, ví dụ So Nha 30, to 17, phuong than thinh, thanh pho abc có được ko cậu
Tên cungx điền tiếng việt Không dấu
Khoảng 1 tháng, giống bên bài 0.05$ ấy, tên ghi vậy ok rồi, người VN mình phát mà

móa sao thằng nhận tiền là seller chứ k phải thằng gearbest, trc h toàn giao dịch vs công ty, lo mít vãi :mad:

móa sao thằng nhận tiền là seller chứ k phải thằng gearbest, trc h toàn giao dịch vs công ty, lo mít vãi :mad:
Mua hàng thông qua gearbest mà lo cái giề, đặt hàng xong có đơn hàng, track hẳn hoi thằng gear gửi về mail, có mít thì gửi đơn hàng cho thằng paypal cái là xong có gì đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week