(Zeek) đố ai biết được vì sao ?????

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
tình hình là sáng nay có lướt qua mấy forum mmo nước ngoài và cuối cùng nảy ra 1 câu hỏi:
1. Vì sao bọn Tây show acc Zeek bình thường như con đường hk sao mà VN ta hở ra là được cảnh báo coi chừng mất ???
http://dragonsfire1981.zeekrewards.com
2. phải chẳng VN pro quá có username là scan ra hết ??? Nếu như thế thật sao hk scan bọn Tây ???
---->> ai có khả năng scan ra pass LH mình lấy link (fee tùy lòng hảo tâm)

===>> Hôm bữa có lập topic nhìu AE hỏi Zeek tồn tai bao lâu ??? --->> Tình hình là mấy t Tây vẫn nói good good ! (Nhưng ip Vn có bị banner hay hk thì phải hỏi mấy ông cheta )
:binhsua16::binhsua16::binhsua16:Jo còn đúng 2$ cho câu trả lời được vote nhìu nhất !
Zeek chưa về b quá làm cái giải nho nhỏ tán cho zui !

Last edited by a moderator:
Tây nó chơi info đầy đủ nên nó ko sợ, VN cheat tràn lan info tùm lum nên bị hack ko có info để lấy acc về :binhsua157:

VN thích cắn người mình mà :binhsua06:
nói như cậu chẳng khác nào nói vn là lu~ dog ha~, suy nghi~ lời nói trước khi mở miệng nói nào.

Tây nó chơi info đầy đủ nên nó ko sợ, VN cheat tràn lan info tùm lum nên bị hack ko có info để lấy acc về :binhsua157:
Vote cho câu trả lời hay nhất trong ngày :D

tại VN pro thì ít mà gà thì nhiều quá,bị lấy éo đòi dc nên cam tâm chịu chết........với lại VN cheat choác nhiều nên có mất cũng khó lấy dc vì chỉ lấy dc 1-2 acc chứ ko lấy dc 100-200 acc :binhsua146:

tại VN pro thì ít mà gà thì nhiều quá,bị lấy éo đòi dc nên cam tâm chịu chết........với lại VN cheat choác nhiều nên có mất cũng khó lấy dc vì chỉ lấy dc 1-2 acc chứ ko lấy dc 100-200 acc :binhsua146:

Mọt nói cứ như đúng rồi ấy nhỉ, ở đâu chả vậy thôi, vn mất acc tây nó cũng mất đầy ra đó đấy thôi, có điều nó không la lối om xòm như ta =))

VN thích cắn người mình mà :binhsua06:
Phát ngôn hk mang tính xậy dựng nha C

Câu trước hk hợp lý lắm (ngôn ngữ vẫn có tiếng việt đó thôi) -->> Câu sau thì chắc hk cải nỗi
pass vietnam dễ scan hơn tây :m021:
Cũng bao nhiu ký tự nó cho phép thôi

Việt Nam được cái tính khoe khang + khoác lác .............. luôn muốn chứng tỏ mình nên hay hù dọa người khác thế thôi
Việt Nam mình lại ít người biết sử dụng anh văn 1 cách thành thạo ............ nên điền info hay là giao tiếp với support lại khó nên có thể cho mất acc luôn ........... cam tâm chịu chết .........
Người nước ngoài họ trân trọng đồng tiền họ bỏ ra nên dù có hy vọng nhỏ họ cũng muốn nuôi nấng nó thành hy vọng lớn để rồi lấy lại acc với tất cả những gì có trong tay

Việt Nam được cái tính khoe khang + khoác lác .............. luôn muốn chứng tỏ mình nên hay hù dọa người khác thế thôi
Việt Nam mình lại ít người biết sử dụng anh văn 1 cách thành thạo ............ nên điền info hay là giao tiếp với support lại khó nên có thể cho mất acc luôn ........... cam tâm chịu chết .........
Người nước ngoài họ trân trọng đồng tiền họ bỏ ra nên dù có hy vọng nhỏ họ cũng muốn nuôi nấng nó thành hy vọng lớn để rồi lấy lại acc với tất cả những gì có trong tay
Hk chấp nhận hoàn toàn nhưng 80% thì duyệt

tớ thấy đa số acc cướp đc toàn của tây k ấy chứ ;))
us có,japan có,khựa có,có cả Irắc nữa mới ghê =))

nó lại chưa về móa nó:binhsua163::binhsua163::binhsua163:

Hãy đặt câu hỏi vn tại sao cứ thích lấy acc zeek của vn mà k đi lấy acc vài k của bọn tây kia đi :binhsua163:

:binhsua16::binhsua16::binhsua16:Jo còn đúng 2$ cho câu trả lời được vote nhìu nhất !
Zeek chưa về b quá làm cái giải nho nhỏ tán cho zui !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,460
Latest member
88betbingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week