Youtube nhiều view nhưng chả được bao nhiêu $ :D

nobitammo4

Junior
Reactions
79
MR
0.018
Mình có 1 số thắc mắc mong mọi người trả lời giúp:

Các thông số của các ô đó là gì:
- Ô màu đỏ ?
- Ô màu xanh ?
- Ô màu đen ?
- Ô màu vàng ?

Khá nhiều bạn Pm hỏi mình bí quyết, bí quyết mình đã trả lời bên dưới rồi nên mình cập nhật lại ở đây luôn :
<Hix mình cũng mới tập chơi thôi mà nên k có kinh nghiệm gì đâu, phương châm là ít mà chất và clip tự làm tự quay đc, ngày up 1 cái hay vài ngày 1 cái, vì tự thân vận động nên k có clip nhiều, sau đó là SEO. Vậy thôi. Và mình thấy 1 khi clip lên khoản 10k view rồi thì lượng view tự động lên khá nhanh, vì đc like đc share khá nhiều. Xin hết.>
Và clip mình tự làm nên k sợ report hay gì hết nên mình rất mạnh dạng public nó trên cộng đồng mạng.

Mình cũng đang tập chơi youtube, mới tạo channel youtube và GA đc 2 ngày up đc 2 clip. Ngày đầu up clip thứ nhất lên sau 2 ngày thì đc khoản 60k view, clip thứ 2 up lên cách đây khoản 12h cũng đc khoản 10k view, nhưng cái quan trọng nhất là $ thì được .............. 0.9$ . Theo mấy bác thì vậy là nhiều $ hay ít, và có cách nào hay thủ thuật gì để đc click add nhiều hơn k ?

Last edited:
Eo, mới chơi mà 60k view 1 ngày, chiến thuật gì thế cậu o_O

Hix mình cũng mới tập chơi thôi mà nên k có kinh nghiệm gì đâu, phương châm là ít mà chất và clip tự làm tự quay đc, ngày up 1 cái hay vài ngày 1 cái, vì tự thân vận động nên k có clip nhiều, sau đó là SEO. Vậy thôi. Và mình thấy 1 khi clip lên khoản 10k view rồi thì lượng view tự động lên khá nhanh, vì đc like đc share khá nhiều. Xin hết.

Hix mình cũng mới tập chơi thôi mà nên k có kinh nghiệm gì đâu, phương châm là ít mà chất và clip tự làm tự quay đc, ngày up 1 cái hay vài ngày 1 cái, vì tự thân vận động nên k có clip nhiều, sau đó là SEO. Vậy thôi. Và mình thấy 1 khi clip lên khoản 10k view rồi thì lượng view tự động lên khá nhanh, vì đc like đc share khá nhiều. Xin hết.
làm sao seo thế bác ?

boot view mà không kic quảng cáo thì ........
chờ mấy ngày nữa xem sao cư phải từ từ

Kêu mấy tên xem xong clip là phải click vào quảng cáo gà là $ lên ngay :D
mình k hiểu là phải click quảng cáo nào, có 1 cái ở góc phải youtube, 1 cái là khi xem video nó hiện lên, click vào cái nào hả cậu

Đây này mình làm video rồi ở cuối chèn thêm dòng " Các bạn xem xong nhớ click quảng cáo gà cho mình nhé ":)

ban đầu như thế cũng là tốt rồi..:D..cái này hoàn toàn phụ thuộc vào may mắn...chứ không có thủ thuật gì cả...chỉ có thủ thuật cho tăng view, like, subcribe hơn nữa thôi. chứ không có cái nào ép người ta click quảng cáo cả..trừ khi họ thích hoặc là họ thấy phù hợp với họ thì họ click, cũng có trường hơp click nhầm nữa..:v

Đây này mình làm video rồi ở cuối chèn thêm dòng " Các bạn xem xong nhớ click quảng cáo gà cho mình nhé ":)
ố ồ..nhưng mà bác chèn thêm cái đó vào em tưởng là google không cho chứ nhỉ..chỉ kêu gọi người ta xem, like hay subcribe được chứ click quảng cáo hộ mình khéo bị phạt..:D

ban đầu như thế cũng là tốt rồi..:D..cái này hoàn toàn phụ thuộc vào may mắn...chứ không có thủ thuật gì cả...chỉ có thủ thuật cho tăng view, like, subcribe hơn nữa thôi. chứ không có cái nào ép người ta click quảng cáo cả..trừ khi họ thích hoặc là họ thấy phù hợp với họ thì họ click, cũng có trường hơp click nhầm nữa..:v
Thủ thuật tăng view, like, sub là gì vậy bạn, có nên dùng tool hay các trang trao đổi để tăng ko?

cái này là adsen hay là gì hả bạn?

Thủ thuật tăng view, like, sub là gì vậy bạn, có nên dùng tool hay các trang trao đổi để tăng ko?
nên dùng lúc đầu thôi...tăng nhanh quá đến 300 là phải dừng rồi. Quan trọng là keyword của mình để search ra clip đó. Nếu có tài khoản ở các mạng xã hội bổ trợ thì rất tốt, như page facebook càng tốt nữa. Cuối cùng vẫn phải là nội dung.:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,452
Latest member
33wimvip
Back
Top Bottom